THỜI TRANG

Mua ba lo di du lich o dau- Ha Noi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đang tìm mua balo và vali du lịch, mua ở đâu tốt mà rẻ nhỉ? thấy mọi người hay mua ở Đinh Tiên Hoàng, không biết mua ở đấy thì có sao k a,? cám ơn các chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• mua sỉ ba lô túi rút ở đâu ạ?

Em đang tính bán ba lô túi rút ạ.Chị nào biết chỗ lấy sĩ chỉ e với..chỗ gốc luôn ý ạ.Em ở TP.HCM.Vì...

• Chia sẻ kinh nghiệm cho bé đi Du lịch Tết ở Hà Nội

Gia đình mình đang ở TP.HCM , đã dự định năm nay ăn Tết ở Hà Nội. Mình nhờ các Mẹ chia sẻ kinh nghiệm giúp mình nên chuẩn bị những gì thật cần thiết cho Bé. Bé nhà mình đã 3 tuổi . Vì mình biết thời tiết ở Hà Nội dịp Tết rất lạnh. Và các Mẹ ngoài đó tư vấn giúp mình nên mua quà gì cho người thân....

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Bé ăn rất hay trớ

Bé nhà em được gần 1 năm rồi, trộm vía tuy hơi còi chút (có gần 9kg ạ) nhưng khá cứng cáp, đi được...

• Mua quà khi đi du lịch - Làm thế nào cho nhanh gọn và không đau đầu

Mua quà cho người nhà là phần tốn thời gian và đâu đầu nhất của tớ mỗi khi đi xa, nhất là ra nước ngoài. Mua cái gì? Mua cho những ai? Mua bao nhiêu tiền? Có ba câu hỏi đấy mà tớ hay phải lượn quanh quẩn mãi. Cái mình thích thì không đủ tiền! Cái mình thích và đủ tiền thì không biết có...

• 1,229 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trên Quán Thánh cũng bán nhiều lắm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 687 Bài viết

• 1,127 Được cảm ơn

Mẹ nó ra cửa hàng Chinh Nga - Kim Mã mà mua, đúng giá mà chất lượng mình thấy tốt. Mình toàn mua ở đó từ mấy năm nay.

• 853 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dothanhha Xem bài viết
    Các chị ơi, em đang tìm mua balo và vali du lịch, mua ở đâu tốt mà rẻ nhỉ? thấy mọi người hay mua ở Đinh Tiên Hoàng, không biết mua ở đấy thì có sao k a,? cám ơn các chị nhiều
    mình mua của black paw ở trên vincom thấy dùng tốt mà giá cũng hợp lý.
    • 31 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị ơi, thế giá cả ở đó thế nào ạ?