• 0 Lượt chia sẻ
  • 81.6K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi giúp em với, em muốn mua tặng em chồng 1 bộ vest nhưng không biết nên đến địa chỉ nào mà giá mềm mềm một chút (túi của em dạo này bị viêm nặng quá)
    cám ơn các chị nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua vải may áo vest nam ở Hà Nội

Em đang cần tìm địa chỉ mua vải may áo vest nam ở Hà Nội để xã nhà em mặc diện Tết. Em biết là ở Phùng Khắc Khoan có rất nhiều nhưng chưa bao giờ em mua vải may vest nên không biết giá cả như thế nào. Các chị tư vấn giúp em với ạ! @};- @};- @};-

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Vẻ đẹp Á Đông sẽ toả sáng

Nhớ lại hồi mới sinh con, tôi rất béo, đứng bên mẹ chồng mà trông tôi không trẻ hơn là mấy: ...

• Mua áo phông nam Thái Lan ở đâu?(HN)

Có mẹ nào biết địa chỉ mua áo phông nam của Thái Lan ở đâu cho em biết với. Em đang cần mua gấp. Cảm ơn các mẹ nhiều

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình 0 rành lắm về giá áo vets nên 0 biết giá như thế nào là mềm. Mình thấy AX và bạn khen vét may sẵn ở shop Japan (19 hàng Da) rất đẹp, giá khoảng 1,4 triệu/bộ.
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thể đến các cửa hàng của hệ thống cửa hàng THAICOM rất nhiều Vest may sẵn của VN và China rất đẹp mà giá lại mềm nhé khoảng 600.000 đến 800.000 là có bộ diện cho chồng rồi.
    Anh cả anh hai của mẹ
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung Trương Quang
    Bạn có thể đến các cửa hàng của hệ thống cửa hàng THAICOM rất nhiều Vest may sẵn của VN và China rất đẹp mà giá lại mềm nhé khoảng 600.000 đến 800.000 là có bộ diện cho chồng rồi.
    cám ơn chị nhé.
    cuối tuần này em sẽ đến đó xem sao.
    • 2,574 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Các bác ơi, các bác có biết mua cái áo vest kẻ caro nhỏ ở đâu k ạ? Bố gấu xem TV cứ thấy mấy bác mặc vest kẻ đẹp lại chỉ trỏ . Em thì không có nhiều thời gian để đi tìm nên các bác nào biết ở đâu bán thì chỉ giùm em với nhé. Kẻ gì mà trông lịch sự, sang sang í ạ:4:
    • P2P
    • 7 năm
    • 594 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Các mẹ có biết mua áo vest nam để mặc với quần Jean ở đâu không cho em biết với? Chỗ nào trông đẹp đẽ trẻ trung mà lại hấp dẫn về giá cả ý ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    • 597 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Nhà mình cũng thỉnh thoảng mua áo vest chủ yếu là hàng của nam giới 2nd ở trên phố Hàng Bông-Thợ Nhuộm, hàng nước đầu rất đẹp mà giá cả lại rẻ nữa
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 3,442 Bài viết

• 22,435 Được cảm ơn

Các mẹ cho địa chỉ mua comple Nam với. Địa chỉ cụ thể càng tốt. Mình đi mấy hôm nay mà chưa tìm đuợc chỗ bán.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 5,183 Bài viết

• 9,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Các mẹ cho địa chỉ mua comple Nam với. Địa chỉ cụ thể càng tốt. Mình đi mấy hôm nay mà chưa tìm đuợc chỗ bán.
    Mình cũng vậy, các mẹ có kinh nghiệm giới thiệu với nhé
    Mình muốn tìm mua áo khoác, vest hay comple cho anh xã mà oải quá, ko biết mua đâu.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em qua nha may Thong Sai gon o duong ton duc thang nhe, re ma dep lam.
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9