• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi giúp em với, em muốn mua tặng em chồng 1 bộ vest nhưng không biết nên đến địa chỉ nào mà giá mềm mềm một chút (túi của em dạo này bị viêm nặng quá)
    cám ơn các chị nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình 0 rành lắm về giá áo vets nên 0 biết giá như thế nào là mềm. Mình thấy AX và bạn khen vét may sẵn ở shop Japan (19 hàng Da) rất đẹp, giá khoảng 1,4 triệu/bộ.
    • 217 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thể đến các cửa hàng của hệ thống cửa hàng THAICOM rất nhiều Vest may sẵn của VN và China rất đẹp mà giá lại mềm nhé khoảng 600.000 đến 800.000 là có bộ diện cho chồng rồi.
    Anh cả anh hai của mẹ
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung Trương Quang
    Bạn có thể đến các cửa hàng của hệ thống cửa hàng THAICOM rất nhiều Vest may sẵn của VN và China rất đẹp mà giá lại mềm nhé khoảng 600.000 đến 800.000 là có bộ diện cho chồng rồi.
    cám ơn chị nhé.
    cuối tuần này em sẽ đến đó xem sao.
    • 2,576 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Các bác ơi, các bác có biết mua cái áo vest kẻ caro nhỏ ở đâu k ạ? Bố gấu xem TV cứ thấy mấy bác mặc vest kẻ đẹp lại chỉ trỏ . Em thì không có nhiều thời gian để đi tìm nên các bác nào biết ở đâu bán thì chỉ giùm em với nhé. Kẻ gì mà trông lịch sự, sang sang í ạ:4:
    • P2P
    • 8 năm
    • 606 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Các mẹ có biết mua áo vest nam để mặc với quần Jean ở đâu không cho em biết với? Chỗ nào trông đẹp đẽ trẻ trung mà lại hấp dẫn về giá cả ý ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    • 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Nhà mình cũng thỉnh thoảng mua áo vest chủ yếu là hàng của nam giới 2nd ở trên phố Hàng Bông-Thợ Nhuộm, hàng nước đầu rất đẹp mà giá cả lại rẻ nữa
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 3,438 Bài viết

• 22,575 Được cảm ơn

Các mẹ cho địa chỉ mua comple Nam với. Địa chỉ cụ thể càng tốt. Mình đi mấy hôm nay mà chưa tìm đuợc chỗ bán.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 5,215 Bài viết

• 9,763 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Các mẹ cho địa chỉ mua comple Nam với. Địa chỉ cụ thể càng tốt. Mình đi mấy hôm nay mà chưa tìm đuợc chỗ bán.
    Mình cũng vậy, các mẹ có kinh nghiệm giới thiệu với nhé
    Mình muốn tìm mua áo khoác, vest hay comple cho anh xã mà oải quá, ko biết mua đâu.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em qua nha may Thong Sai gon o duong ton duc thang nhe, re ma dep lam.
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhờ các chị ở HÀ NỘI giúp e, có chị nào biết địa chỉ mua đồ vest Nam may sẳn mà đẹp ko. Gía cả ko thành vấn đề.
    E muốn mua cho ông anh 1 bộ để đi đám cưới, rồi gởi vào. Chỉ mua dưạtheo số đo của anh ấy gởi cho e mà thôi.
    Rất mong được các mẹ chỉ giúp. Thank all
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đẩy topic lên nào. Các mẹ biết thì chỉ giùm nhé
    • 537 Bài viết

• 1,176 Được cảm ơn

Có một hàng chuyên đồ vest bán sẵn ở cuối đường Lò Đúc, tớ ko nhớ số bn. May theo công nghệ Đức. Dáng dấp cũng được. Bạn qua thử xem nhé!:Smiling:
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Còn chỗ nào nữa ko các chị nhỉ
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!
    • 110 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E đc tặng một mảnh vải để may vest, có a chị nào biết địa chỉ nào may rẻ, đẹp ở HN thì cho e xin ý kiến nhé. E cao 1m76 nặng 58 Kg
    • 110 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ko ai giúp em à huhu
    • 653 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

ông xã nhà em cũng đang muốn may 1 bộ vest . các bác có bít ở đâu may rẻ và đẹp không ạ?
    Yêu con nhất trên đời, ku Tôm ạ!
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ngày trước mình biết cửa hàng tên Hà ở 48 Vạn Bảo hay Vạn Phúc gì ý :Silly: Hix, sori cả nhà vì lâu quá ko ghé qua nên ko nhớ chính xác. Cửa hàng đó may đẹp, đứng áo và quần, chuẩn dáng, giá so ra mặt bằng ở Hanoi là khá ổn. Anh chị chủ cửa hàng cũng nhẹ nhàng, lịch sự. TRước cty của em đều may đồng phục ở đấy.
    • 1,116 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Bố em cũng đag có ncầu may vest, đi mặc thử của May Việt tiến ( cũng 1.7- hơn 2tr) mà chả đẹp, cứ hớt hớt phía sau lưng. Các anh chị chỉ e chỗ nào mua vải, may đẹp và giá phải chăng ko ah? Ko cần quá cầu kì, trẻ trung vì papa em cũng gần 50 rồi.
    Àh, mà e cũng ko biết mua vải, nên chắc nên đi cửa hàng rồi nhờ ngta chọn luôn cho nhỉ? đắt hơn nhưng chắc ổn hơn.
    A chị chỉ giùm e với nhé! Nhà may nào ở khu Long Biên mới thì càng tiện. Cho e cái giá để tham khảo nữă nhé! Thanks!
    Em tìm kiếm một chỗ dựa ................

và ............ em biết ... ở đó có ......... ANH
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5