THỜI TRANG

Mua áo vest công sở rẻ và đẹp ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

• 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Em mới đi làm, xem lại tủ quần áo thì thấy ít vest quá, mún đi mua thêm mấy cái mà không biết ở đâu bán nhiều vest công sở kiểu trẻ trung, rẻ và đẹp ở đâu, người em nhỏ nên toàn phải mặc size bé nhất thôi . Các mẹ cho em í kiến đi ạ :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 278 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Em thì đang muốn kiếm mấy cái vest lửng, nhẹ nhàng để mặc mà không biết mua ở đâu. Em thấp nhưng hơi tròn nên ngại mấy đồ công sở cứng nhắc lắm.
    • 202 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chị mua mấy bộ ở Chicland và Kelly Bùi thấy cũng được
    • 280 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo mình thì nếu vest công sở rẻ và cũng đẹp thì mẹ nó nên đến các CH thuộc nhà may Đức Nam giá chỉ tầm 650k/bộ, rẻ hơn nhiều so với Chicland và Kelly Bùi. Nó có mấy CH nhưng mình chỉ nhớ ở đầu hàng Lược và Nguyễn Biểu là có CH, bạn nên đến xem thử.

• 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Chicland e không với tới giá của nó rùi , em mún mua áo vest thui các mẹ, e chưa nghĩ đến bộ vest
    • 540 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

bạn ra chuỗi cửa hàng của Melo ấy, đồng giá 150k/sản phẩm. chị cùng cơ quan mình mới mua 1 bộ vest ở đấy có 300k, nhìn trông được lắm
    XIN CUỘC ĐỜI CHO TA ĐƯỢC BÌNH YÊN
    ĐỂ CHO TA MÃI ĐƯỢC YÊU...NHƯ BÂY GIỜ

HẠNH PHÚC LỚN NHẤT CỦA MẸ LÀ CÓ ĐƯỢC HEO VÀ PI TRONG CUỘC ĐỜI NÀY

http://youtu.be/5IBZ1Fg_1Ck MÂY CỦA TRỜI HÃY ĐỂ GIÓ CUỐN ĐI
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Em đi qua Phạm ngọc thạch thấy có mấy cửa hàng treo nhiều vest lắm, trông ở ngoài cũg đẹp, nhưng k có thời gian vào, k biết áo ở đó tnào, já cả ra sao
    • 1,669 Bài viết

• 1,636 Được cảm ơn

đồ công sở:
    - Đan Châu (CMT8): rẻ, cũng được, nhưng giờ thấy ít mẫu mới quá nên cũng kô ghé nữa, dành cho người ốm, hơi tròn là ra size XL liền.
    - Sanding (Hai Bà Trưng): giống Đan Châu nhưng cái này dành cho người có da có thịt, hơi tròn là size M.
    - M.A.C (167 Nguyễn Đình Chiểu): cái này hơi tròn cũng size M.
    - UP (sát bên M.A.C): áo đẹp nhưng vải ra màu, phải giặt tay vài lần cho chắc.
    - Thanh Thảo (gần Lan Anh)
    - Hạnh
    Mấy cái này toàn là giá < 500k đó, trong siêu thị cũng có bán, nhưng không có đủ size như ở tiệm.

Hơ, mới xem lại em chủ topic ở HN lận mấy cái này ở SG kô à
    • 734 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sao mẹ nó k may. May thì vừa rẻ vừa đẹp, lại vừa dáng. Tớ toàn may thôi. Đồ của tớ ít mua ở đây lắm. quần áo thì may, áo khoác thì cũng may luôn. Mua thì mua dăm ba cái áo len. phụ kiện thì order bên hàn.

Mua bgiờ muốn đẹp và chuẩn thì giá thành cao, mà rẻ thì nhiều bộ lại k hợp ý.

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 114 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Traly ở 56 hay 156 Tôn Đức Thắng đang sale rất nhiều vest đấy mẹ nó. Giá khoảng 200k 1 áo vest, quần thì 100k. Hôm vừa rồi cũng chọn được 2 cái nói chung là ưng ý so với số tiền bỏ ra. Mẹ nó qua thử xem nhé. Mẫu mã thì có liên tục, sale đến 25/1. Gần ngõ Văn Chương nhé
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Hi, vậy thì e thử ra trali xem sao, hôm trước đi qua nhưng vội về quá chẳng xem đc, cũg biết là có sales, k biết bjờ thì còn nhiều hàng và size nhỏ k. Hic.
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

ủn topic lên nào
    • 1,934 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Nếu ở SG thì em thấy MAC ok đó ạ, mẫu đẹp và vừa túi tiền. Còn thời trang Hạnh thì em ko thik lắm, nghe nói chủ cửa hàng là giáo viên của Bách Khoa chuyên nghiên cứu số đo cho chị em phụ nữ để ra các mẫu thời trang vừa dáng phụ nữ VN. Tuy nhiên phoọc đồ em thấy nó cứ quê quê thế nào ý, chẳng sang tí nào.
    • 109 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

có mẹ nào biết vest nam mua ở đâu không ạh ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu các chi không ngại chờ lâu 1-3 tuần thì e co người ban chuyên về thiết kế vay đầm vét cong sở. ban ay là thiết kế nên hàng ban ay lam cung cở ngang tầm với Chicland nhưng giá cả rất phải chăng. tiền công may chi 450k mot bộ như thế, còn tiền vải thi tùy minh lua vải nào.
    Nếu bạn nào quan tam liên lac voi chi ấy de biết them chi tiết nha.ban ay hien dang lam thiet ke cho cong ty nuoc ngoai nen nhan lam them thoi chu hong mo tiem. dam bao may rat dep khong thua kem hang hieu dau.
    dt ne: 0962480688 C Ha
    yahoo: fallrivertn@yahoo.com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn ở Sài Gòn thì thử đến Procantex tại Vincom b1-52, 72 Lê Thánh Tôn, Q1, Tel 08 39939000, hoặc Parkson Cantavil lầu 3, 01 Song Hành, Xa Lộ Hà Nội, An Phú Q.2, Tel: 0862871054. Mình đã từng may và mua veston ở đây mấy lần form rất đẹp ôm họ may theo style của Nhật và Hàn nên rất vừa ý mình. Mình chưa mua áo khoác và quần tây nhưng thấy họ cũng có bán áo khoác kiểu Vest rất đẹp tiện cho khoác đi chơi đi làm, đặc biệt nguyên liệu vải là lông cừu từ úc nhé.

Ngoài ra trên đường Lê Thánh Tôn mình cũng thấy rất nhiều tiệm may vest như CaoMinh, Dung Tailor, Phan taylor

Thân
    Huyen
    • 163 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E bán hàng Thái, còn đúng 1c vest ren hoa nổi này, chị nào ưng lh e nhé 0989614840. E ở SG. Sale nhanh lấy hàng mới chứ hàng ko lỗi lầm gì sale dưới vốn 200k nhé. Mặt trc và cổ áo là sạng vest vải Kaki thun, lưng áo và tay là ren thêu hoa bằng chỉ nổi. Sang chảnh <3