• 1,513 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Chào các mẹ trong WTT, có mẹ nào biết ở đâu bán áo len nữ đẹp mà rẻ không mách giùm em với...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 221 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình biết một chỗ đó là shop Lan Chi ở phố Hàng Cân, chị này nói thì thách lăm nhưng bạn chỉ phải mặc cả tầm 130.000 - 170.000 nhưng thường giá ở mức giữa là 150.000 áo TQ nhưng hàng được chon lọc kỹ và đep mình vào web của hãng cũng có cả ảnh mà áo chị đó bán với giá 130 tệ đấy. Bạn hãy thử xem
    Minh rất thích mọi thứ liên quan đến....... BANK Bình Anh - Nam Khánh
    • 3,476 Bài viết

• 2,990 Được cảm ơn

Các bác chỉ cho em chỗ mua áo len cái loại, từ mỏng, vừa vừa, đến dày... cho mùa đông với! Hôm vừa rồi em soạn đồ, thấy tủ quần áo của mình chả có cái áo len nào ra hồn cả! Cảm ơn các bác!
    PS: He he, mây hôm nay em toàn mở đề tài về mùa đông thôi, hi hi, tại vì đang bị viêm họng, nên lo chống rét :3:
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong
    • 4,976 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Tớ chỉ chỗ cho cậu nhé : cậu lên Đà Lạt mà mua, rẻ và đẹp lắm, hehe
    Đùa tí, tớ thấy áo len của Canifa cũng tạm được (nó ở phố Chùa Bộc)
    • 1,612 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Len Sài Gòn phố Phan Chu Trinh.
    • 3,476 Bài viết

• 2,990 Được cảm ơn

Dạ bẩm các bác là em nhà quê lắm ạ ( có John's mom kiểm chứng), thế nên các bác có thể làm ơn cho em cái địa chỉ cụ tỉ được ko? Để em còn mò mẫm mà ra đến nơi cần đến được ạ, không thì chồng em phải đăng tin tìm trẻ lạc mất!
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong
    • 1,612 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cụ tỉ thì ứ có đâu, đi mua hàng ko có thói quen xem số nhà, hề hề, nhưng mà có đường dẫn này: từ Hàm Long đi lên đến ngã tư với PCT thì rẽ trái, cửa hàng ở bên tay trái đường có chữ LS to tổ đùng.
    • 4,976 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenhn
    Cụ tỉ thì ứ có đâu, đi mua hàng ko có thói quen xem số nhà, hề hề, .
    Đây cũng thế LA ơi, cậu cứ ra phố Chùa Bộc đoạn giữa giữa ý, bên vỉa hè mà có nhiều cửa hàng ý rồi mò tiếp vậy
    • 184 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có địa chỉ ở số 10 Tăng Bạt Hổ, rất nhiều áo len đẹp. Mọi người thử đến đó xem sao nhé.
    Con là thiên thần bé nhỏ mang hương hoa thơm và hanh phúc đến thế giời này. Ba mẹ rất hạnh phúc khi có con, thiên thần nhỏ bé ạ
    Chữ ký cao hơn 150 pixels _ Admin
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,212 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Hoặc là bạn có thể đến shop Style trên đường Hàng Bông, nằm ngay góc ngã tư Phủ Doãn và Hàng Bông ấy, đối diện shop XO.
    • 5,755 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Hếch ơi, cuối tuần về tao "dẫn" mày đi mua nhé, hé hé.

Mọi người bé dễ mua chứ em người to đùng nên chưa thấy ưng chỗ nào cả, có ai biết chỗ nào bán áo len dành cho người ngoại cỡ như em ko thì chỉ em với, em xin cảm ơn và........ cảm tạ, hehe
    .................
    • 2,255 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Chị lên Đinh Liệt mà đặt,giá hợp lý mà lại độc đáo nữa.
    À,cái chính là... vừa với khổ người của chị,he he...
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Hệ thống đại lý áo len CAnifa: Website: www.canifa.com

Hà Nội : 87 Chùa Bộc(Tel: +84-4-5744341), 64 Nguyễn Trãi , 85 Minh Khai , 67 Đội Cấn , 224 Cầu Giấy , 241 Khâm Thiên , 5 Trần Phú , Kios 3 Đại siêu thị Big C .
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Khang Chíp
    Chị lên Đinh Liệt mà đặt,giá hợp lý mà lại độc đáo nữa.
    À,cái chính là... vừa với khổ người của chị,he he...
    Hôm nọ tớ vừa mua được một cái áo len dạng áo khoác rất đẹp ở Len Sài gòn ở tầng 2 Tràng Tiền Plaza mặc dù khổ người của tớ cũng thuộc dạng ngoại cỡ.
    Các mẹ thử ra đó xem sao
    • 1,439 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Dệt len mùa đông - rẻ, nhìn cũng được.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ thử qua CH ở 55 Lê Văn Hưu xem, áo chẳng có cái thứ 2 trùng lặp
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quên mất, tên CH là Đồ Độc. Sorry các mẹ nhé
    • 109 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hình như là Len SG ở gần nhà hàng hải sản 26 Phan Chu Trinh
    Mẹ yêu con bằng trời :561:
    Con yêu mẹ bằng trời:561:
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me napoleon
    Hệ thống đại lý áo len CAnifa: Website: www.canifa.com

Hà Nội : 87 Chùa Bộc(Tel: +84-4-5744341), 64 Nguyễn Trãi , 85 Minh Khai , 67 Đội Cấn , 224 Cầu Giấy , 241 Khâm Thiên , 5 Trần Phú , Kios 3 Đại siêu thị Big C .
    Cam on các mẹ nhé, CANIFA là nhà em đấy ạ. Năm nay nhà em cũng có một số mẫu mã mới, hy vọng là sẽ hợp với các mẹ.
    Có cả đồ len cho các bố nữa đấy, các mẹ có thể chọn mua cho các bố được vì áo của các bố nhiều mẫu lắm. Chúc các mẹ ưng ý.
    Vịt con yêu của mẹ
    • 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Ha Thu
    Cam on các mẹ nhé, CANIFA là nhà em đấy ạ. Năm nay nhà em cũng có một số mẫu mã mới, hy vọng là sẽ hợp với các mẹ.
    Có cả đồ len cho các bố nữa đấy, các mẹ có thể chọn mua cho các bố được vì áo của các bố nhiều mẫu lắm. Chúc các mẹ ưng ý.
    Mẹ Hà Thu ơi, có bộ áo len nữ dài tay khoác ngoài, bên trong có 1 áo gi lê cùng màu ko nhỉ? Mình đang tìm mua loại đó? Mách giùm nhé. Thank