THỜI TRANG

Mua áo len, áo ấm ở đâu Sài Gòn? GẤP GẤP

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 692 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình đang cần mua một số đồ len, áo ấm để ng nhà đi TQ. Xin các mẹ giúp e với.
    Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 566 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Mình cũng ít khi nào đi tìm tòi mua sắm lung tung, chỉ mua ở mấy shop quen thôi nên k biết nhiều. Nhưng mình biết ở trên đường CaoThắng Q.3, ngay gần ngã 4 Cao Thắng - Nguyễn Đình Chiểu có tiệm Chinh chuyên bán đồ len đan bằng tay. Mình có mua ở đấy mấy cái khăn len quàng cổ cũng đẹp lắm. Bà chủ là 1 cô đứng tuổi tự đan nên rất bền và đẹp. Tuy nhiên giá cả thì mình thấy hơi cao 1 tí. Bạn đến đó tham khảo nhé!

Út cưng của Ba Mẹ và anh Hai:
    NB: 2,8kg-49cm (22h25' 06/03/2011) :LoveStruc: 1M: 4,5kg-56cm :Angel: 2M: 5,6kg-61cm :Rose: 3M: 6,9kg-65cm :Applause: 4M5D: 8kg-67cm rooling: 5M10D: 8,8kg-69cm (Mẹ đi làm) :Worried:
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,183 Bài viết

• 3,414 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Bắp Xem bài viết
    Mình cũng ít khi nào đi tìm tòi mua sắm lung tung, chỉ mua ở mấy shop quen thôi nên k biết nhiều. Nhưng mình biết ở trên đường CaoThắng Q.3, ngay gần ngã 4 Cao Thắng - Nguyễn Đình Chiểu có tiệm Chinh chuyên bán đồ len đan bằng tay. Mình có mua ở đấy mấy cái khăn len quàng cổ cũng đẹp lắm. Bà chủ là 1 cô đứng tuổi tự đan nên rất bền và đẹp. Tuy nhiên giá cả thì mình thấy hơi cao 1 tí. Bạn đến đó tham khảo nhé!
    Trời ơi, mình thấy bả chảnh thấy bà cố luôn. Là không chảnh trước mặt khách, nhưng sau lưng nói xấu, chảnh chọe thấy ghê. Mình đến đặt hàng mà nghe bả chê bà khách vừa ra mà chột dạ trong lòng. Kiến cớ thoái lui ngay.

Có 1 tiệm len khác trên Điện Biên Phủ gần cao Thắng, gần đó (bên phải)

Áo ấm thấy May Sài gòn 2 có nhiều áo gia công nước ngoài. Có 1 cửa hàng bán hàng của họ ở Hồ Văn huê, gần ngã ba Hoàng Văn Thụ, bên trái. Hay đi ngang qua đó nên nhớ lắm. họ treo nhiều áo khoác, áo gió.

Vào Saigon Square.
    • 4,509 Bài viết

• 2,215 Được cảm ơn

Chị ơi, Ở đường Lê Thánh Tôn, gần chợ bến thành, khúc xéo xéo với cửa hàng kính Mat Việt có 1 tiệm bán đẹp mà rẻ lắm, nó nằm giữa đoạn đường cửa chợ bến thành và đường trương định, mai em đi học về ngang em nghía địa chỉ cho chị nhé.:Smiling:
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com
    • 3,058 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Tầng 2 của chợ An Đông chuyên bán áo ấm.
    Win của mẹ 4 ngày tuổi - 3m - 6m - 9m - 12m - 15m :LoveStruc:
    • 692 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cám ơn nhiều nhé các mẹ, ngay mai minh đi mất rồi. Tối nay phai tranh thủ ghé mấy chổ trên mới được. :Smiling:
    • 133 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MePond Xem bài viết
    Chị ơi, Ở đường Lê Thánh Tôn, gần chợ bến thành, khúc xéo xéo với cửa hàng kính Mat Việt có 1 tiệm bán đẹp mà rẻ lắm, nó nằm giữa đoạn đường cửa chợ bến thành và đường trương định, mai em đi học về ngang em nghía địa chỉ cho chị nhé.:Smiling:
    Chị ơiiii chị có địa chỉ chưa cho em xin với, em cũng đang cần mua khăn ấm gấp. Đan không kịp nữa rùi :Sad:
    • 127 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Russian market nhé, 225 Bến Chương Dương bán rất nhiều đồ mùa lạnh, thậm chí cả đồ trượt tuyết. Có cả bộ khăn + mũ nỉ và bạt ngàn quần áo rét.
    • 4,509 Bài viết

• 2,215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiprock126 Xem bài viết
    Chị ơiiii chị có địa chỉ chưa cho em xin với, em cũng đang cần mua khăn ấm gấp. Đan không kịp nữa rùi :Sad:
    Mai to di ngang to xem cho ay nhe
    luu lai so dien thoai cua to o duoi va goi cho to vao toi mai nhe, de to wuen hehe
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com