THỜI TRANG

Mua áo khoác Jean - Kaki ở đâu đẹp mà ..rẻ?? (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 29.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Kan
    • 7 năm
    • 1,809 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, chỉ cho em với , ở SG nơi nào bán áo khoác Jean-Kaki đẹp mà rẻ ?? Áo khoác Kaki màu sáng sáng i': xanh biển, trắng ...
    Muốn mua cái áo khoác mà mỗi cửa hàng được lèo tèo mấy cái, khó chọn quá đi mất, em muốn mua 1 cái áo Kaki ( ra nắng được ) hoặc 1 cái áo khoác màu sáng sáng kiểu cọ đơn giản để lỡ đi đâu mặc đầm khoác vào trông dễ thương hơn cái áo khoác bình thường ???
    Các Mẹ ở SG thông thái vui lòng chỉ cho em với ...
    Đa tạ các Mẹ nhé.
    TomSam
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 124 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mẹ T&J có thể ghé bên hông chợ Bà Chiểu, ở đấy bán nhiều áo khoác các loại (kaki, jean, nhưng chủ yếu là hàng chợ thôi).
    Muốn mua hàng VNCLC thì có thể ghé cửa hàng Ha Gatini trên đường Hai Bà Trưng, Q.1 hoặc showroom của Jean-Kaki Việt Thắng: 06 Thái Văn Lung, Q.1. Hàng hiệu thì mình cũng chưa biết chỗ nào bán rẻ và đẹp cả...
    • Kan
    • 7 năm
    • 1,809 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_orchid79 Xem bài viết
    Mẹ T&J có thể ghé bên hông chợ Bà Chiểu, ở đấy bán nhiều áo khoác các loại (kaki, jean, nhưng chủ yếu là hàng chợ thôi).
    Muốn mua hàng VNCLC thì có thể ghé cửa hàng Ha Gatini trên đường Hai Bà Trưng, Q.1 hoặc showroom của Jean-Kaki Việt Thắng: 06 Thái Văn Lung, Q.1. Hàng hiệu thì mình cũng chưa biết chỗ nào bán rẻ và đẹp cả...
    Thạnh kìu :Smiling: chị Blue - ỏchid, để chiều về mình ghé xem thế nào.
    TomSam
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chào mẹ Tom^^Jerry,

Em là thành viên mới của wtt, em chưa có gia đình nhưng thấy wtt vui quá nên cũng tham gia để học hỏi kinh nghiệm từ các tiền bối ạ.:Battin ey:

mẹ cho em hỏi mẹ đã mua áo khoác hay ghé qua những nơi mẹ blue_orchid79 chỉ chưa, nếu rồi thì mẹ có thể cho em biết giá cả và chất lượng ở những nơi đó được không ạ, em cũng muốn mua áo khoác nhưng em chẳng biết giá cả gì cả mẹ ạ vì trước giờ em ít khi có dịp ra chợ hay đi mua sắm lắm mẹ Tom^^Jerry ạ.
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kaki nữ HA là tuyệt lắm đấy chị ơi. Mình vải đẹp, đường may sắc sảo, lên đồ rất nữ tính. Em và bọn làm chung hồi trước toàn mặc kaki HA đi làm.
    Việt Thy cũng có áo khoác kaki. Nhưng có nhiều áo em thấy giống như nhập của Tàu, cà áo thun cũng thế. Mà nếu là hàng tàu thì lượn lờ mấy chợ mua còn rẻ hơn.
    Em thấy ngoài HA mua ở cửa hàng ngoài Hai Bà Trưng, còn có thể mua ở Diamond, Metro (rẻ hơn chút). Còn các nhãn hiệu VNCLC khác chẳng cần đi nhiều, vào Coop Mark là đầy đủ các nhãn hiệu, kiểu dáng.
    Hàng chợ thì tùy chất lượng, áo nhìn tạm được, đường may không khéo lắm, trả xuống 70 ngàn cũng bán. Hàng hiệu thì HA hơi đắt hơn hàng xí nghiệp. Em chỉ nhớ em mua cho anh bạn em áo khoác nam 160 (cái showroom của công ty gì đấy ngay ngã ba Hai Bà Trưng, Nguyễn hữu cầu). Còn cô em họ có mặc áo kaki Việt Thy, nó bảo sale là 90, còn nguyên giá thì em không nghe nói ;-P