THỜI TRANG

Mua áo Da Nam ở đâu tại Hà Nội ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.9K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 398 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Các bố mẹ thông thái ơi, ox nhà em mê áo Da quá, định tết năm nay nghiến răng mua 1 cái. Các bố mẹ biết ở biết ở đâu có bán áo Da xịn và giá hợp lý ko ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,375 Bài viết

• 7,086 Được cảm ơn

Nếu tầm tiền khoảng 1tr5 đổ xuống thì chị chạy ra chỗ Kim Liên, có rất nhiều áo da ở đó thấy cũng bẩu là hàng mới nhưng ra sao thì em ko biết.
    Hơi đắt hơn tí tẹo có 1 hàng ở Lý Quốc Sư đối diện chỗ bánh gối nổi tiếng thì phải (cũng phải hơi chếch 1 tí), em bán hàng nói là hàng nhập từ Úc nhưng em nghi là Úc from China.
    Áo da thì phổ biến là da cừu và da bò. Da cừu thì mềm và nhẹ hơn da bò. Kiểu da rái cá, da dê...hiếm hơn và đắt.
    Cũng là da thật nhưng tùy thuộc công nghệ thuộc da mà tuổi thọ sử dụng sẽ khác nhau do đó mà giá tiền cũng thay đổi.
    Em đã từng lọ mọ mùa sale ở châu Âu thấy giá áo da rẻ nhất cũng phải tầm 100$ (giảm 75%)nhưng mấy kiểu đó thường là rất xấu, kích cỡ cũng hoặc cực to hoặc cực nhỏ.Áo được được thì rơi vào tầm giảm 50%. Cho nên suy luận chủ quan của cá nhân em là: Nếu nói hàng mới dưới 2tr thì chắc đó là hàng của bác China (ko tính chuyện hàng thanh lý cá nhân).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 398 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Thỏ Bông nhiều nhé. Còn mẹ nào biết chỗ nào khác nữa không để em đi lượn 1 vòng luôn ạ?
    • 224 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

up lên để mọi người vào giúp :Smiling:
    mình cũng muốn hỏi chỗ mua áo da cho người yêu, vì anh nhà mình mùa đông chẳng mặc gì ngoài áo len + áo da. bạn nào biết chỗ nào bán da mới + đẹp + giá thành đừng đắt quá (< 7 triệu) thì mách giúp mình với nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi miu_xinh; 07/01/2009 vào lúc 02:58 PM.
    • 460 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Em thấy tốt nhất là nhờ người mua. Có là áo da China thì cũng mua ở China cho xong chứ về VN lại dán mác lung tung chẳng biết đường nào mà lần. Ở trong nước bây giờ mua cái gì cũng chẳng yên tâm chị ạ. Con bạn thân em có chồng làm việc tại Pháp hay mua áo da rồi gửi về cho nó, giá cả cũng ổn không đắt đỏ lắm em thấy nó để lại cho 1 đứa bạn khác là 4 triệu, dáng rất đẹp - ông ý cũng biết chọn đồ. Còn chồng em mua 1 cái Made in China tại China luôn - khá là đẹp, dáng khỏe - trẻ trung mua được 3 năm rồi giá khoảng 3 triệu. Cái áo đó mà về VN thì chả biết lên tới bao nhiều tiền mà lại bị mấy em bán hàng hô là hàng hiệu ngay.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn lên Tràng tiền Plaza ,gian hàng của Valentino Rudy (hihi tên thì tớ viết ko biết có chính xác ko) (tầng 2) ngay sát cửa ra vào của tháng máy thì thấy ngay. Đang có 1 số đồ gỉảm giá, thấy có áo da nam, khá đẹp. Bạn thử nghía xem.