Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Mua áo choàng ấm và dài ở đâu? (Hà nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Đợt rét lạnh vừa rồi làm em chợt nhận ra là không có cái áo dạ nào thật ấm để đi đường mặc được cả.

Em lượn qua lượn lại mấy phố nhớn để ngắm nghía, nhưng không tìm được cái nào ưng ý cả, thường là vì quá to hoặc đen thui tối quá.

Các mẹ Hà nội chỉ giúp em địa chỉ mua áo dạ (có nhiều để chọn thì tốt) nhé. Em thích áo dài đến đầu gối, có chiết eo va màu sáng, có thể mặc váy bên trong được. Giúp em với nhé.

• 244 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn thử lượn qua Thợ Nhưộm xem sao. Cũng nhiều hàng áo dạ dài lắm đấy. Chủ yếu là hàng TQ. Giá cả thì xê dịch từ 200-400K tuỳ người mặc cả.
    Huệ (HN)
    ---------

• 2,289 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Ở Thaicom trên phố Huế có bán nhiều áo dạ lắm hiện nay đang sale-off một chút đấy, đây không biết là hàng Việt Nam theo hãng hay có cả hàng Tàu. Còn mình thấy mọi người bảo hàng second-hand trên Hoàng Hoa Thám rẻ hơn bên Kim Liên đấy.

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Ra Yumi ma xem ban ạ. Đẹp lắm, có các màu sáng dễ thương lắm.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 1,049 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Mình thấy loại này năm nay cũng nhiều người tìm mà ko có vì nó là mốt của 1-2 năm trước. Năm nay chỉ có loại đến lưng đùi hoặc trên đầu gối. Loại dài này tìm khắp mà ko có??!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

To Mẹ Bi bầu: Làm ơn chỉ giúp mình địa chỉ chính xác của Thaicom trên phố Huế và cửa hàng ở HH Thám nữa vì cô em mình đang muốn mua (không biết Tết này còn rét nữa không nhỉ). Thanks!

• 2,289 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Đồ Thaicom, Việtthy cũng có bán đấy, cửa hàng sửa đồ Thaicom nếu có yêu cầu là 2 Thi Sách, cửa hàng chính là bên tay phải gần hoặc qua chợ Hôm, mình không nhớ rõ.
    Còn mình hay đi trên đường Hoàng Hoa Thám, thấy nói thế nhưng chưa ghé vào lần nào vì luôn bận, đoạn cuối Hoàng Hoa Thám gần dốc xuống sân vận động Quần Ngựa, bên tay phải nếu đi từ đầu phố (bên chẵn), hoặc ở đầu Hoàng Hoa Thám (gần dốc Ngọc Hà) cũng có nhiều hàng.

• 884 Bài viết

• 3,202 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,
    Dạo này trời lạnh quá, cho nên mình muốn hỏi các mẹ xem áo khoác, không phải áo bu dông đâu, mà là áo choàng, kiểu đến đầu gối ấy, thì mua ở đâu nhỉ? Đảm bảo được tiêu chí đẹp mà giá cả phải chăng thôi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    À, cho mình hỏi thêm một việc nữa là mua quần bò ở đâu, các mẹ có biết không?

• 686 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nắm Cơm
    Các mẹ ơi,
    Dạo này trời lạnh quá, cho nên mình muốn hỏi các mẹ xem áo khoác, không phải áo bu dông đâu, mà là áo choàng, kiểu đến đầu gối ấy, thì mua ở đâu nhỉ? Đảm bảo được tiêu chí đẹp mà giá cả phải chăng thôi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    À, cho mình hỏi thêm một việc nữa là mua quần bò ở đâu, các mẹ có biết không?
    Nắm Cơm dạo này đầu tư mạnh quá, hết nội y đến ngoại y :4:. Chị vào Tháp HN xem, ở đó có 1 cửa hàng đồ xuất khẩu đấy. Quần bò thì vào các link khác refer xem, em thấy các mẹ nói nhìu lắm

• 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

áo khoác thì lên Hàng Cân còn quần bò thì ở hàng ngang hình như là 46 hay 64 thì phải chuyên quần bò từ lâu lắm rồi có nhiều loại để bạn chọn.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5