THỜI TRANG

Mình muốn mua giày Dolly Nguyễn Đình Chiểu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.8K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang muốn mua giày Dolly nằm ở Nguyễn Đình Chiểu nhưng không biết chất lượng với giá cả thế nào? có mẹ nào mua ở đó chưa cho mình xin ít ý kiến
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 28 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình mua một đôi ở đây rồi ,đôi của mình tầm 400k .Mình nhớ ko lầm giá ở đây từ 300 ,400 nhiều .Cũng có loại mặc hơn 700-->900k hì phải . Đôi của mình là giày búp bê có gót tầm 5 cm ,chẳng hiểu sao mình mang bị đau chân quá ,ko bik do giày hay do mình không quen mang .Cơ mà giày ở đây kiểu dáng xinh xinh ,và cũng có bảo hành .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 488 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Tiệm này bên hông chợ vườn Chuối.
    Giá cả cũng bình thường, chất lượng thì em chưa biết vì ko mua.
    Nhưng em ghé cửa hàng thì ghét cái thái độ của 3 em bán hàng vô cùng. Rất phách lối ạ >.<
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã xem gjày ở đây òy,gjá tầm 4ook-6ook,vì là gjày nhập khẩu nên size lớn hơn bình thường,mẫu mã bắt mắt,nhưg chất liệu hơj cứng và khj mag thử thì mình thấy form gjày mag vào chân k đc đẹp cho lắm,nhìn hơj thô
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiz thanks các mẹ nha...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi chị Ngân,

E phát hiện ra là giày đi làm ở đây khá ổn, e mua ở đây 2 đôi đi làm rồi đấy, gót cao chừng 5 phân thôi, mũi giày theo kiểu classic mang không lỗi mốt, phù hợp cho cả jean và váy, e thì thích 7 phân nhưng thực tế công việc do đi nhiều nên 5 phân là quá ổn, êm chân lắm í, theo e thì tốt hơn Vascara cả về chất lượng và giá cả. Giày búp bê và sandal cũng đẹp, mang cũng êm. Nhưng có mấy em 1 tấc thì mang đau chân quá do mình đi không quen lại không có phần đệm trước mũi. Giá tầm 300 - 400. Chúc chị chọn giày vừa ý nhé.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi chi,

Giay Dolly ben Nguyen Dinh Chieu thi em chua ghe, nhung ben Le Van Sy thi co ghe roi. Phuc vu cung tot, giay cung nhin cung rat dep, rat dang dong tien. Khong mac lam dau ah. Tam 400k - 600k.
    • 325 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Giày dolly nhiều loại da thật đẹp chất mà rẻ lắm đấy bạn.Giày bupbe thì tầm 300- 400k. Cón giày cao gót thì 500k- 700k. túi xách cùng tầm đó.Mình hay mua ở đấy mang thích lắm mẫu mã đa dạng.Nhưng mà ko có chương trình khách hàng thân thiết gì cả hihi.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thời trang cao cấp, mới các mẹ vào xem ủng hộ nghen http://www.flickr.com/photos/calla08/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giày của Dolly ko đau chân nhưng phải coi lại chất lượng và cách phục vụ, mình mua 1 đôi giày đan lưới màu hồng nhạt 535.000, mang 1 lần rách lưới, đem ra bảo hành hơn 1 tháng mới xong. Bảo hành xong ra lấy bên Dolly thay toàn bộ lưới thành màu cafe sữa, thử tưởng tượng giày hồng mà đan lưới cafe sữa thì nhìn đôi giày ra cái gì, nhìn vữa cũ vừa dơ, nói thì mấy em bán hàng bảo là lưới cũ hết hàng. Thua luôn, ko cho đổi ko cho trả vì nói là giày đã mang rồi, đương nhiên đã mang 1 lần rồi mới bik là rách lưới chứ. Giờ đem đôi giày về ko mang được, chỉ tốn tiền tốn công mà còn bực mình.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã mua rất nhiều giày của Dolly rùi, lúc đầu mang hơi đau chân được mí em bán hàng tư vấn là mang nhiều sẽ mềm, đúng là mang nhiều lần giày rất mềm nhưng mấy ngày đầu hơi đau, nhưng chất lượng giày ở đây rất ok, rất bền, mình thấy đế giày in là hàng made in việt nam nên cảm thấy yên tâm hơn, vì hiện tại trên thị trường có nhiều giày China mang nguy hiểm quá.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy nếu chung mức giá của Dolly thì mua Vascara cũng ở gần đó hơn chị ah! Em vô cả 2 chỗ rùi nhưng thấy bên Vascara hàng nét hơn nhiều...Mẫu mã thì cũng tương đối same same
    Ngọc Anh: 0909 532 099