THỜI TRANG

May áo nhún bèo và quần kiểu đi làm (TPCS) ở đâu đẹp và rẻ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em doc 5 trang ve may vay'.ko thay me nao chi ra hang nao may duoc loai ao nhun', chun, beo` nhi? Em muon di lam co may bo dieu dieu vi em cung tre ma. He nay hang` vai hoa va cham' bi rat nhieu, dep lam cac me a`, vay ma may hang gan nha em deu ko may duoc ao beo` hay ao nhun'.

Em xem do` cua Made in VN ( Vinatex ) co 1 so cai ao nhun' , rut' day rat' dep Em ko biet' cac me co' ai thich loai ao nay va da tung` may roi` ko? Hom truoc em len Tho Nhuom, hoi thi duoc bao chi may duoc ao thuong` thoi, ca vai ca cong da 120 K roi` . Theo em the la dat' qua'..vai lai it' ko duoc lua chon nhieu.
    Em moi mua 3 tam vai? may muon may coc tay nhun' , chun giong may kieu cua Vinatex me nao biet chi gium em dia chi may nhe', tam 50 K / 1 ao' ??
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

A cac me oi, cho em hoi cua hang Trang Phuc Cong So tren Thai' Ha` no nam o doan nao nhi? chieu nay em vua di tim ko thay dau ca. Em nghe noi tren Ba Trieu cung co 1 cua hang ban do TPCS cua 1 hang det may nao do nhung ko biet doan nao cua Ba Trieu nhi? Me nao biet mach cho em voi nhe !
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi, có ai biết cửa hàng may nào ở quận Đống Đa may áo sơ mi cộc tay thường ( ko kiểu )giá 30 ngàn thì mách em với. Mấy hàng gần nhà đều lấy 35 ngàn các mẹ ạ.
    Tiện thể cho em hỏi trang phục công sở tiếng anh là gì em muốn tìm mấy kiểu đẹp đẹp ( chủ yếu là áo )post lên cho các mẹ tham khảo may theo kiểu đó. Các mẹ giúp em nhé.
    :1: Me be Khanh Van - Ha Noi
    • 2,278 Bài viết

• 2,289 Được cảm ơn

khanhvany2k ơi. Nếu ở hn có thể tham khảo nhà may Tùng Phương ở Đê La Thành đối diện trường ĐH Văn Hoá. Ở đó may đồ thời trang khá đẹp.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em có mấy kiểu công sở cho mọi người tham khảo nè
    Hình đính kèm
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nhung bo ao' nay` sao mac di lam duoc o HN??
    :1: Me be Khanh Van - Ha Noi
    • 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lôi cai Topic này lên. Năm nay lại mốt áo bèo rùi
    • 546 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhvany2k Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi, có ai biết cửa hàng may nào ở quận Đống Đa may áo sơ mi cộc tay thường ( ko kiểu )giá 30 ngàn thì mách em với. Mấy hàng gần nhà đều lấy 35 ngàn các mẹ ạ.
    Tiện thể cho em hỏi trang phục công sở tiếng anh là gì em muốn tìm mấy kiểu đẹp đẹp ( chủ yếu là áo )post lên cho các mẹ tham khảo may theo kiểu đó. Các mẹ giúp em nhé.
    Năm nay làm gì có giá này mẹ nó ơi...? Giá công áo sơ mi bèo bây giờ 80K là rẻ rồi.
    • 299 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Gía 30 và 35k này đưa ra từ năm 2005 mà.
    Lucky Mouse
    • 1,749 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan_134 Xem bài viết
    Năm nay làm gì có giá này mẹ nó ơi...? Giá công áo sơ mi bèo bây giờ 80K là rẻ rồi.
    Hihi, bài íh từ năm 2005 rồi chị ơi ^^
    • 546 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

e bíêt rồi ạ..hi, nhưng cứ nói thế thôi.