• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào bít về việc đổi tên của chuỗi shop Made in VN không? Em là fan nhớn nên hơi bị quan tâm. Gần đây thấy các shop quen thuộc đã bắt đầu thay biển hiệu, vẫn là Made in Vn nhưng thêm vào " Vietbrother". Em nghe nói đây là công ty Made in Vn lớn nhất Hn, với chuỗi gồm hơn 10 shops, tất nhiên cùng 1 chủ, vì gần đây Made in Vn mọc như nấm, cộng với nhiù shop pha hàng Tàu nên phải kd lại vị trí.
    Các mẹ bít thông tin gì khác không?hì:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Mua hàng made in VN cho bé ở đâu rẻ nhất?

Mình rất thích cho hai bé nhà mình mặc đồ Made in VN, cũng mua khá nhiều nhưng vẫn muốn tìm chỗ nào thật rẻ mua cho con để mẹ đỡ đau túi :Smiling:. Mấy hàng made in VN ở trên phố nói chung giá cả cũng đắt ngang ngang nhau khoảng 60-80 hoặc 90K / cái váy bé gái. Mua ít thì còn được chứ hay mua như...

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• Hàng Made in VN cho bé

Em trai của em đang định kinh doanh quần áo cho bé tại Hải Phòng: Hàng made in VN (chất liệu, kiểu dáng của nước ngoài, nhân công VN) nên có nhờ em tham khảo ý kiến các mẹ về loại hàng này, mong các mẹ phản hồi giúp em càng nhanh càng tốt ạ, cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

• Chương trình 'Lãnh đạo bản thân' đến với học sinh Việt Nam

Ngày 6/12 tại HN, Vinschool đã ký thỏa thuận hợp tác với FCE Vietnam để triển khai chương trình...

• 121 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

pr tốt:Applause:

Ba thương con vì con giống.. bố Thắng, mẹ thương con vì con giống ..bố Thắng..!!!