• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào bít về việc đổi tên của chuỗi shop Made in VN không? Em là fan nhớn nên hơi bị quan tâm. Gần đây thấy các shop quen thuộc đã bắt đầu thay biển hiệu, vẫn là Made in Vn nhưng thêm vào " Vietbrother". Em nghe nói đây là công ty Made in Vn lớn nhất Hn, với chuỗi gồm hơn 10 shops, tất nhiên cùng 1 chủ, vì gần đây Made in Vn mọc như nấm, cộng với nhiù shop pha hàng Tàu nên phải kd lại vị trí.
    Các mẹ bít thông tin gì khác không?hì:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần áo thu đông cho bé brand : MADE IN VN

có mẹ nào hay mua đồ cho bé tại các chuỗi cửa hàng Made in VN không ? Mình cũng muốn hỏi có mẹ nào biết trên 4Room WTT có ai hay bán quần áo thu đông xuất khẩu cho các bé nhỉ ? cho mình biết với , mình định mua trước cho thằng cu nhà mình mà

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 10 chiếc đầm không thể thiếu trong tủ áo của nàng

(Webtretho) Bạn đã luôn yêu thích quần jean, áo thun, áo sơ mi vì chúng là những món đồ cơ bản nhất...

• Hàng Made in VN cho bé

Em trai của em đang định kinh doanh quần áo cho bé tại Hải Phòng: Hàng made in VN (chất liệu, kiểu dáng của nước ngoài, nhân công VN) nên có nhờ em tham khảo ý kiến các mẹ về loại hàng này, mong các mẹ phản hồi giúp em càng nhanh càng tốt ạ, cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• 121 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

pr tốt:Applause:

Ba thương con vì con giống.. bố Thắng, mẹ thương con vì con giống ..bố Thắng..!!!