• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào bít về việc đổi tên của chuỗi shop Made in VN không? Em là fan nhớn nên hơi bị quan tâm. Gần đây thấy các shop quen thuộc đã bắt đầu thay biển hiệu, vẫn là Made in Vn nhưng thêm vào " Vietbrother". Em nghe nói đây là công ty Made in Vn lớn nhất Hn, với chuỗi gồm hơn 10 shops, tất nhiên cùng 1 chủ, vì gần đây Made in Vn mọc như nấm, cộng với nhiù shop pha hàng Tàu nên phải kd lại vị trí.
    Các mẹ bít thông tin gì khác không?hì:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Quần nhung của made in VN ở HN

Các mẹ ở HN cho tớ hỏi có mẹ nào biết ở đâu bán quần nhung nữ của made in VN không, tớ đi tìm mỏi mắt mà k thấy bán. Cách đây mấy năm thấy bán nhiều quần nhung thế mà giờ đây tớ đi đến hệ thống của made in VN chỉ bán quần jean thôi. Mùa đông mặc quần nhung tớ thấy vãn ấm và thích hơn là jean. Thks...

• Hàng Made in VN cho bé

Em trai của em đang định kinh doanh quần áo cho bé tại Hải Phòng: Hàng made in VN (chất liệu, kiểu dáng của nước ngoài, nhân công VN) nên có nhờ em tham khảo ý kiến các mẹ về loại hàng này, mong các mẹ phản hồi giúp em càng nhanh càng tốt ạ, cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

• An tâm ăn Tết với chương trình bảo hiểm xe toàn diện từ Yamaha

Dịp Tết cổ truyền của dân tộc đang đến rất gần. Thời điểm mọi người đang nôn nao chuẩn bị đón Tết...

• Những shop bán đồ 2hand đẹp, mới & kinh nghiệm lựa

Ai cũng biết hàng 2hand có cái thú là lựa được hàng chất giá bèo giữa đống bùi nhùi đúng ko? :D...

• "Từ điển" cho nàng mê giày dép

(Webtretho) Bạn có biết ngay cả gót giày cũng có những tên gọi khác nhau tùy theo hình dáng và độ...

• 121 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

pr tốt:Applause:

Ba thương con vì con giống.. bố Thắng, mẹ thương con vì con giống ..bố Thắng..!!!