THỜI TRANG

Mặc Đẹp - tầng 16 - Xuân đến bên hiên nhà!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 223K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

• 758 Bài viết

• 1,944 Được cảm ơn

Mùa Xuân đã gõ cửa rồi,
    Giục con én liệng giữa trời bao la.
    Này em áo lụa thêu hoa,
    Có đi phiên chợ nhà ta thì vào.
    Nhà ta Mặc Đẹp tầng cao
    Gấm hoa tô điểm, ngọt ngào sắc hương.
    Tình thân ấm áp dặm trường,
    Nghìn trùng xích lại, Đông dường ấm lên.
    Tay chị cầm lấy tay em,
    Vi la Mặc Đẹp nhiều thêm tiếng cười.

Chào mừng các chị em vào nhà Mặc Đẹp tầng 16 :LoveStruc:. Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp, duyên dáng, ngày càng thêm nhiều kinh nghiệm mặc đẹp và mua sắm. Chúc cả nhà mình luôn gắn bó, đoàn kết và tình thân ngày càng ấm áp.

Một Noel lạnh giá đang đến gần cho cả miền Bắc và Miền Nam, xin chúc các chị em có một đêm Noel ấm áp an lành ngập tràn niềm vui bên gia đình và bạn bè. Chúc một mùa Giáng Sinh êm đềm, và một năm mới nhiều hứng khởi.

Công việc bộn bề, chút niềm yêu cây cỏ cũng xua đi phần nào những mệt nhọc. Xin gửi tặng lẵng hoa Giáng Sinh này đến cả nhà mình, thay lời cảm ơn đến cả nhà đã gắn bó cùng nhau, đã sẻ chia và dành sự quan tâm đến cho nhau.

Gửi thêm bình hoa trắng tinh khôi này ưu ái tặng riêng em Senorita nhé! Em gái, chị muốn nói cùng em rằng sự sống tuy không là vĩnh viễn, nhưng lại là sự tiếp nối không ngừng. Một kết thúc đến sớm sẽ bắt đầu một sự sinh sôi sớm. Chúc cho em nhiều sức khỏe và bình yên.

Và đây, đi vào chủ đề của nhà mình, hình ảnh vừa cập nhật, hihi!

Mời các chị em vào xông nhà, uống cốc trà thơm, cùng khoe áo mới nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose:

Các link tầng cũ:
    Tầng 15: Mặc đẹp (tầng 15) - Ấm áp mùa Đông lạnh – chào đón xuân về
    Tầng 14: Mặc đẹp (tầng 14) - Những mùa đông yêu dấu... náu trong tà áo thơm
    Tầng 13: Bao giờ cho đến tháng Mười…
    Tầng 12 : Mặc đẹp (Tầng 12) Cười như mùa thu tỏa nắng....
    Tầng 11 :Mặc đẹp: Tháng chín mây mùa thu ghé thăm - tầng 11
    Tầng 10 : Mặc đẹp (Tầng 10) Thu sang thay áo mới - Trong tiếng cười thiết tha
    Tầng 9 : Mặc đẹp ( Tầng 9) - Khi cái đẹp đạt đến độ chín.
    Tầng 8 : Mặc đẹp (Tầng 8) - Từ Thời trang đến Cuộc sống - Từ xa lạ đến thân quen
    Tầng 7 : Mặc đẹp (tầng 7) - chuyện của chị em chúng mình!
    Tầng 6 : Mặc đẹp tầng 6-là con gái thật tuyệt
    Tầng 5 : Mặc đẹp - tầng 5 - càng ngắm càng yêu, ngắm nhiều liêu xiêu
    Tầng 4 : Mặc đẹp - ngôi nhà của những người Yêu cái đẹp, yêu mình, yêu đời & yêu người - Tầng 4
    Tầng 3 :Mặc đẹp - Còn từ nào hoàn hảo hơn cho nguyện vọng hoàn thiện mình của các chị em??? (tầng 3)
    Tầng 2 : Mặc đẹp - Cùng nhau làm đẹp cho mình và đẹp cho đời - tầng 2 ^^
    Tầng 1 : Mặc đẹp ^^
    - Kho lưu trữ của nhà Mặc đẹp
    http://docs.google.com/?hl=vi&tab=wo&pli=1#all
    -Địa chỉ email: nhamacdep@gmail.com
    - Blog của nhà mình đây!
    http://nhamacdep.blogspot.com/2010/0...-cho-blog.html
    - Hình ảnh ăn chơi sẽ post ở đây
    http://picasaweb.google.com/home

Để đăng nhập tất cả những mục trên chỉ cần dùng 1 ID là : nhamacdep - Password: nhamacdepwtt
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tieutruc; 24/12/2010 vào lúc 09:20 AM.
    Lời chưa nói, ý đã cạn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,958 Bài viết

• 3,922 Được cảm ơn

CĐ ấn F5 mỏi tay từ nãy đến giờ đấy chị Tieutruc biết ko? Cuối cùng thì cũng đc xông đất nhà mới.

Một năm đi qua khiến chúng ta ko khỏi nuối tiếc vì nhiều việc chưa làm được hoặc chưa được như mong muốn. CĐ thường đặt ra mục tiêu trong năm nhưng nhiều khi chính mình cũng ko kiểm soát được nên thường mỗi năm đi qua nuối tiếc nhiều hơn. Nhưng cũng từ nuối tiếc đó mà năm sau cố gắng nhiều hơn. Và may mắn là năm sau nào cũng tốt hơn năm trước 1 chút.

Đứng ở trước ngưỡng cửa của chào đón năm mới, tự dưng CĐ thấy bồi hồi khó tả quá. Nhớ lại thời gian nào còn hì hục vào nhà từ tầng 1, gặp YCN, FIY, Suhao, Jly... mà nay nhà đã lên tới tầng 16 với con số thành viên đông đảo đến nỗi có khi CĐ tạm thời cũng ko thể nhớ hết được tên mọi người: chị Alo, DC, Luck, Ếch, Bê, Gấu, chị TM, Chị Nghebo, chị Tiểu trúc, Corlor, Babie.... Nhà càng đông, mọi việc có thể phức tạp hơn và có thể có lúc xô, lúc chạm, nhưng mong sao mọi người càng hiểu và gắn bó với nhau nhiều hơn.

Tặng cả nhà ca khúc Last Christmas mà CĐ rất yêu thích để chào đón 1 Noel ấm áp, hạnh phúc và tràn ngập tiếng cười:
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IWZFE06O.html

Nhân tiện cũng khoe cả nhà 1 bức ảnh CĐ rất ưng ý. Khi up ảnh này mà CĐ còn run run, tim đập rộn ràng khó tả :"> (CĐ ko thể up ảnh to hơn, vì tuy ảnh đẹp nhưng ảnh bị out net nên chỉ lấy nho nhỏ kiểu ava như thế này thì đẹp hơn)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Công chúa củ đậu; 24/12/2010 vào lúc 09:27 AM.
    • 863 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Xí cái mặt tiền nào. Chuẩn bị đón năm mới Chúc đại gia đình MĐ ngày càng xinh tươi!
    Chào đón Noel và năm mới, có bức hình 2me con cháu đi chơi cuối tuần trc nè

Chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gaubovidai789; 24/12/2010 vào lúc 09:29 AM.

• 1,250 Bài viết

• 2,555 Được cảm ơn

Hé hé, em canh me mãi. . Chúc cả nhà mãi mãi xinh như đóa hoa dịu dàng thơm ngát nhé

Hoa Xác pháo ở Giang Điền, cực kỳ giản dị, mùi thơm dịu dàng mà tối về em còn mơ thấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tradang88; 24/12/2010 vào lúc 09:27 AM.
    • 266 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mặt tiền nè
    Sang nhà mới nì, miềng quyết ko tàu ngầm nữa
    Người vá trời lấp bể
    Kẻ đắp lũy xây thành
    Ta chỉ là chiếc lá
    Việc của mình là xanh/
    • 3,966 Bài viết

• 5,362 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới! May quá, lần đầu tiên xí được mặt tiền....

Chúc các chị em một mùa giáng sinh an lành, một mùa xuân tràn đầy yêu thương và hạnh phúc!

Chúc nhà Mặc đẹp luôn đoàn kết, yêu thương nhau không phân biệt vùng miền.:LoveStruc::Kiss::Rose:

Mời cả nhà tự pha trà và nhâm nhi trái cây :Laughing::

Tặng cả nhà một mẫu đi chơi của Gb:

Chỉnh sửa lần cuối bởi Gaby; 24/12/2010 vào lúc 09:22 AM.
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...

• 1,198 Bài viết

• 1,413 Được cảm ơn

HAPPY CHRISTMAS! CẢ NHÀ ƠI, POLA CHÚC BUỔI OFF CUỐI NĂM NGÀY MAI CỦA NHÀ MDSG SẼ LÀ MỘT THÀNH CÔNG RỰC RỠ:Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc:, CHÚC CẢ NHÀ MÌNH YÊN LÀNH, HẠNH PHÚC TRONG GIÁNG SINH CŨNG NHƯ NĂM MỚI SẮP ĐẾN. cHÚC NHỮNG AI CRAZY VÌ UYÊN LINH SẼ ĐƯỢC TOẠI NGUYỆN, CHỈ CHỜ ĐẾN ĐÊM MAI NỮA THÔI:Applause::Applause::Applause::Applause::Rais edEye:cool:

Chỉnh sửa lần cuối bởi polarishue; 24/12/2010 vào lúc 09:38 AM.
    • 195 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

em xí cái mặt tiền
    để sang năm mới em mặc đẹp hơn, xinh hơn và nhất là cải thiện đôi mắt còn kém thẩm mỹ
    chúc cả nhà vui vẻ
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

[B]mừng tân gia chúc nhà MD giáng sinh an lành[IMG]
    • 863 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Này chị CĐ. Ảnh đẹp mà để nhỏ tí nhìn chả đã chi hết . Up lại cái nào to to tí đi chứ. Bà này là rất hay để người khác... Gato.
    k hiểu sao k up dc hình. lát rảnh e up lại hé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gaubovidai789; 24/12/2010 vào lúc 09:46 AM.

• 310 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Cám ơn chị Tieutruc nhiều nhiều! Bài thơ hay quá!:Kiss:

Chúc mừng nhà mới! Chúc mỗi thành viên trong nhà mình luôn hạnh phúc, tất cả những nỗi buồn theo gió cuốn đi và MẶC ĐẸP luôn rộn ràng, tươi mới! Yêu nhà mình!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Đến trường ngoan con nhé! Mẹ yêu Cún Tít nhất trên đời!:LoveStruc:
    • 373 Bài viết

• 1,550 Được cảm ơn

Chúc chị em nhà mình một mùa noel ấm áp, một năm mới an lành hạnh phúc.

Cảm ơn tình cảm của tất cả chị em đã dành cho Seno. Nhờ có những lời động viên, an ủi, sự quan tâm và sát cánh cùng Seno trong những lúc khó khăn nhất nên Seno cũng vượt qua được nỗi buồn rồi. Mong một năm mới đến sẽ mang theo thật nhiều niềm vui và may mắn tới gia đình của tất cả các thành viên nhà Mặc đẹp :LoveStruc:. Yêu nhà mình thật nhiều!

Tặng nhà mình một ông già noel phía xa xa nè:
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

E lại xí cái mặt tiền cho các chị : Chị TM, Tomjeep, FIY, Sennorita,Bob, Kbiet, Boducmetinh, TINYTONY, Junpooh,Doanna,memalu, Jly, ............. và các bạn Selina,chuotcha, meoconnghecon,jeny2011.......... và tất cả thành viên tàu ngầm nhưng chưa kịp vào.

Chúc mọi người 1 giáng sinh thât hạnh phúc, an lành.

Chị tieutruc ơi:
    Chị mặc đồ shop e xinh thế.
    • 382 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Mừng nhà mình lên tầng mới và Chúc cả nhà một giáng sinh ấm áp, an lành. Chúc mọi phiền muộn qua đi, âu lo chóng hết và niềm vui, hạnh phúc sẽ ùa về với tất cả chị em chúng ta :Angel:.

Tieutruc ơi, cảm ơn bạn đã mở 1 tầng mới với bài thơ quá hay, lời chúc quá ý nghĩa, hoa quá đẹp và dáng mẫu quá lãng mạn :LoveStruc::Rose:

Cho tớ góp thêm 1 chút hoa cho không khí tầng mới và Noel thêm xôm tụ nhé:

• BLK
    • 6 năm
    • 283 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà MĐ đón giáng sinh và năm mới thật nhiều niềm vui, may mắn và hạnh phúc ở nhà mới nhe!

Chỉnh sửa lần cuối bởi BLK; 24/12/2010 vào lúc 09:44 AM.
    • HND
    • 5 năm
    • 185 Bài viết

• 579 Được cảm ơn

Mình xấu tính quá, chẳng đóng góp gì các tầng mà lại chiếm ngay cái mẹt tiền. Con gái thay mẹ chúc tất cả các cô, các bác (cả các chị nữa vì có nhiều mem trẻ). Merry Christmas :Rose::Rose::Rose:

Mẹ cháu mặc cho cháu thế này đi chùa:

Khi cởi áo khoác ra thì thế này:

:Rose::Rose::Rose:
    • 11 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Chúc tất cả các bạn nhà Mặc đẹp một giáng sinh an lành, hạnh phúc!Mình là thành viên ngầm thôi nhân dịp nhà mới trồi lên tí.
    Hôm nào mình sẽ up hình làm quen nhé.hẹn hoài
    @CCCĐ: Chúc e luôn tươi vui, hạnh phúc e nhé
    Bố mẹ yêu gà con, heo con nhiều!
    • HND
    • 5 năm
    • 185 Bài viết

• 579 Được cảm ơn

Ui trời, mải up nhanh đã vuột mất cái mặt tiền rồi.

Thôi đành mặt ngõ to (ô tô vào được) vậy :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,200 Bài viết

• 9,772 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới! Nhà MĐ lại thêm một tầng đoàn kết, thân ái và cùng nhau hoàn thiện bản thân mình. Chị tieutruc mở tầng mới đúng vào ngày 24 tháng 12, FIY ko có ảnh người thật việc thật, thôi thì yêu thương tặng nhà mình những lời chúc tốt đẹp nhất cho mùa Giáng Sinh năm nay với các sản phẩm "của nhà trồng được" nhé!

Chúc những chị em nào còn đang chờ một bàn tay ấm thì Giáng Sinh nay sẽ có nhiều "Anh trẻ Noel" đến nhà và bắt được đúng bàn tay ấy này!

Chúc những ai đã có một nửa của mình sẽ chia sẻ những giây phút Giáng Sinh ngọt ngào cùng người ấy

Hà Nội lạnh lắm, Ông già Noel phải thế này mới gọi là "sành điệu" như nhà MĐ chứ nhỉ!

Tiếp sức để hoàn thành nhiệm vụ nào

Còn SG ấm áp, Ông già Noel "chịu chơi" thế này đây!

Christmas of Warm and Love to all Mặc đẹp's members!!! :LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Falling Into You; 24/12/2010 vào lúc 09:53 AM.
    • 157 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Chào nhà mặc đẹp. Lần đâu tiên bibo bước chân chính thức vào nhà mặc đẹp, Lời đầu tiên Bibo có lời Cảm ơn Tiểu trúc đã mở nhà mới cho cả nhà mình, sau đó có lời chúc cả nhà: những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với chị mình trong năm mới. Mình toàn tàu ngầm từ tầng 1 đến bg mới có cơ hội xí mặt tiền lên mới dám trồi lên đấy. Hô quyết tâm máy lần mới dám chính thức ra mắt cả nhà mình.:Rose::Rose::Rose: