THỜI TRANG

Mặc đẹp như sao Hàn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình là 1 tín đồ của các sao Hàn, nhưng những sao có kiểu ăn mặc đẹp, mà cá tính á nha ^^

Mình học bên thiết kế thời trang ra nhưng lại làm bên makeUp ( nó cũng thuộc trong ngành của mình, gọi là nghề làm đẹp cho người ta ), nên bạn nào muốn tư vấn mặc đồ ra sao hay cách phối đồ thì lên đây thảo luận cùng mình ngen ^^, các mẹ nào sành điệu thì cứ lên đây chia sẻ cho các mẹ khác cùng làm đẹp với

--------------------------------------------

các mẹ vào page facebook của mình koi phong cách của shop mình nè, cũng bị ảnh hưởng 1 chút ít từ các sao Hàn á ^^

-------------------------------------------

cái cô nàng Hàn Quốc mình ưa nhất từ cách makeUp cho đến cách ăn mặc là YOON EUN HYE đó

-------------------------------------------

ngôi sao thời trang này phối hợp áo denim của mình như một chiếc áo khoác cùng với chiếc áo thun đơn giản lấy cảm hứng theo phong cách cổ điển. Yoon Eun Hye dựng cổ áo lên góp phần làm cho trang phục của mình thêm cảm giác sang trọng, lịch lãm.

Người đẹp kết hợp với cái bộ đồ của mình bằng một đôi giày cao gót màu trắng và một cái bóp màu xanh. Không khó để kết luận rằng cô ấy luôn là một trong những ngôi sao thời trang luôn được đánh giá cao nhất. Nó giống như là tài năng thiên bẩm đã ngấm sâu trong máu của cô ấy rồi.

hay kiểu áo khoác dài phối hợp sọt ngắn

hoặc là chiếc áo phông đơn giản biết phối hợp với đôi boot sẽ tạo nên 1 phong cách rất cá tính

lúc thì bụi bặm cá tính <3

lịch lãm nhưng quyến rũ

sang trọng, quý phái

dịu dàng, trong sáng

Chỉnh sửa lần cuối bởi haluiu; 11/12/2012 vào lúc 01:41 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bộ ảnh đẹp: mẹ nào, con nấy!

(Webtretho) Mẹ luôn là hình mẫu lí tưởng của những bé gái từ khi còn ấu thơ. Và điều đó được thể...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Cách mặc trang phục bò đẹp như sao

Cách mặc trang phục bò đẹp như sao Chất liệu bò - còn gọi là denim - được Charlize Theron, Jessica Alba... ưa chuộng cả trong mùa hè vì phong cách khỏe khoắn và cá tính. Đây là loại vải có thể áp dụng cho nhiều kiểu trang phục như quần, áo, váy, bộ liền... Diện quần áo bò theo kiểu truyền...

• Chàng trai đẹp như sao Hàn chết vì yêu thôn nữ hung dữ

Sau tai nạn, nó không làm được gì, cứ nóng lòng muốn đi làm để đỡ đần gánh nặng cho tôi. Vậy mà chưa được đi làm lại đã vĩnh viễn ra đi”. Người trong làng ai cũng khen Phạm Thanh Liêm (SN 1993, ngụ ấp Phú Thạnh, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành, tỉnh Hậu Giang) là chàng trai hào hoa, phong nhã...

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Phụ nữ Việt Nam – Đảm đang, duyên dáng

Tháng 10, tiết trời thu se lạnh dần nhường bước cho mùa đông lạnh giá. Song, trên khắp đất nước...

• 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình sẽ sưu tầm những kiểu ăn mặc đẹp của các sao cho các mẹ tham khảo nha, đây cũng là sở thik của mình mà :">

This is me <3

• 354 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tuyệt đẹp đấy bạn sưu tầm bộ nào kín đáo mình học với chồng mình k cho mặc hở hang
    • 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

cái kiểu áo dài quần sọt ngắn có từ lâu rồi nhưng tới giờ vẫn còn HOT nha các mẹ, ui mê mẫn cái kiểu này nha

đây là hình của mình

còn đây là của các sao.....đẹp quá >.<

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 61 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lý do sao Hàn mặc đồ đẹp là vì họ trắng. Mình muốn đẹp như sao Hàn trước hết phải biết dưỡng da trước đã.
    • 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kikile Xem bài viết
    Tuyệt đẹp đấy bạn sưu tầm bộ nào kín đáo mình học với chồng mình k cho mặc hở hang
    ok mẹ kikile, m sẽ chọn những style kín đáo mà đẹp cho mẹ tham khảo, mẹ cũng giống m đó, ngày trc ăn mặc sao cũng đc giờ có chồng rồi, chồng m cũng không thik vợ mặc đồ quá hở hang ^^

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tat_Xuat_Khau Xem bài viết
    Lý do sao Hàn mặc đồ đẹp là vì họ trắng. Mình muốn đẹp như sao Hàn trước hết phải biết dưỡng da trước đã.
    mẹ Tat_Xuat_Khau nói cũng đúng, nhưng đó chỉ là 1 yếu tố nhỏ thôi, chứ trắng hay đen nếu có gu ăn mặc hợp mốt thì đều đẹp hết ngen ^^....... cái quan trọng là họ đã biết phối hợp quần , áo, giày, dép sao cho hợp với dáng người, nước da của họ :*
    • 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Những mẫu đầm vải dày và cứng, form đứng

mình nay 27 tuổi rồi mà ăn mặc như vậy nhìn vẫn ổn chứ heng ^^

những mẫu đầm này thường làm cho những bạn gầy trông tròn trịa lên đó ngen

Các sao Hàn cũng chuộng kiểu dáng này heng

hoặc có thể phối với tất quần <3

• 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hoặc là váy xoè , cứng phối hợp với áo thun

đây là hình của mình mặc ( các b vào page facebook Seoullove' House để tham khảo thêm nha ^^)

kiểu váy này rất dễ phối áo nha các mẹ, hoặc các mẹ có thể phối với áo ren như mình cũng được

các sao Hàn mặc rất đẹp nha ^^

hoặc váy da dạng xoè

• 105 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

chạy theo model korea chắc ko suể
    • 158 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wig_fashion Xem bài viết
    chạy theo model korea chắc ko suể
    thì thật ra VN cũng đang chạy theo mốt của Hàn không đó mẹ Wlg_fashion ah ^^
    • 736 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

quan trọng nhất là có thân hình đẹp thì mặc gì cũng đẹp hết á cả nhà nhể
    Em là con gái Xứ Thanh
    Hà Thành mảnh đất, nơi này an cư
    Hiền lành, ngoan ngoãn, chẳng hư
    Mong được kết bạn bốn phương chân thành

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bản chất họ cũng đã đẹp rồi mà