THỜI TRANG

Mặc đẹp - ngôi nhà của những người Yêu cái đẹp, yêu mình, yêu đời & yêu người - Tầng 4

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 86K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2,958 Bài viết

• 3,923 Được cảm ơn

Thời gian thắm thoắt thoi đưa, chỉ trong vòng có 10 ngày chị em chúng ta đã "đồng cam cộng khổ" tiến hành 4 cuộc ọp ẹp, leo hết 100 trang, xây hoàn thiện tầng 3.
    Nhận được sự tin tưởng của chị em vào "vía mở hàng", CCCĐ lại đặt viên gạch đầu tiền cho tầng mới - tầng 4 với mong ước các chị em ngày càng đẹp hơn về tâm hồn và hình thức.
    Mở hàng mà CĐ băn khoăn quá vì lần này chả bít viết tn cho văn vẻ lọt tai cả. Nghĩ mãi nghĩ mãi (chả bít nghĩ bao giờ mới ra nữa) nên CĐ đành mở hàng bằng vài hình ảnh đồ phụ kiện:
    (đến thời điểm này vẫn chưa có lương, ai bẩu nhà mình xây nhà nhanh quá cơ, nên máy ảnh vẫn chưa mua đc, vẫn phải dùng em BB Bold 9k :Sad

Hình này là "trả nợ" em Love:LoveStruc:

Chúc các chị em có nhiều sức khỏe, ngày càng xinh đẹp và thành công trong mọi sự lựa chọn của mình.:LoveStruc:

Link nhà cũ:
    T1: http://www.webtretho.com/forum/f69/mac-dep-397541/
    T2: http://www.webtretho.com/forum/f69/m...ng-2-a-495240/
    T3: http://www.webtretho.com/forum/f69/m...ng-3-a-507981/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Công chúa củ đậu; 30/06/2010 vào lúc 09:16 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7,679 Bài viết

• 2,834 Được cảm ơn

Mừng tân gia nhà mới thôi!
    Tặng hoa cho CCCĐ này!:Rose:
    Và hoa cho chị em nhà mình nữa nhé!:Rose::Rose::Rose:
    • 1,091 Bài viết

• 8,934 Được cảm ơn

Chúc cho vẻ đẹp từ hạnh phúc và sự tự tin yêu mình yêu đời của các chị em nhà mình sẽ luôn tỏa sáng, tô điểm cho cuộc sống này đẹp hơn :Rose:
    • 574 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

tặng hoa cho nhà mình, mừng tân gia nào

thêm 1 giỏ nữa nè

Chúc các chị em nhà mình luôn trẻ, khoẻ, đẹp và hạnh phúc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Selina262; 30/06/2010 vào lúc 09:21 PM.
    • 1,200 Bài viết

• 9,773 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới một cái, chưa có cái gì để ra mắt cả . Thôi thì tặng hoa cho CCCĐ và cả nhà nhé! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,387 Bài viết

• 1,796 Được cảm ơn

Ồ, k biết mình có đc ở mặt tiền k nữa??? Theo dõi nhà này lâu rùi nhưng cũng k biết viết gì, chỉ lẳng lặng học tập kinh nghiệm các mẹ thôi. chúc các mẹ nhà mặc đẹp luôn xinh tươi, đẹp rạng rỡ và hợp mốt nhé. chúc tầng mới rôm rả và đầy ắp hình nhé các mẹ yêu...

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới nhé :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    mình đã tàu ngầm topic này từ tầng 2 và 3, bi giờ phải trồi lên rồi, thấy hội Sài gòn sắp off vui quá, hihi. lực lượng kỳ này hùng hậu ghê. ah, mà tóm lại là sẽ off ở đâu thế nhỉ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 373 Bài viết

• 1,550 Được cảm ơn

Mừng nhà mới, chúc các chị em nhà mình đã, đang và sẽ đẹp hơn, hoàn thiện hơn :LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss::Rose::Rose:
    • 1,178 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

vậy là trung bình 1 ngày cả nhà 888 10 trang :Laughing:

chúc kì này 1 ngày cả nhà 888 20 trang... 5 ngày sau ta có nhà mới tiếp :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 791 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Ko biết có xí được mặt tiền ko đây, nếu ko thì lên tầng 1 ở cho mát cũng được . Chúc cả nhà mặc đẹp ngày càng xinh đẹp nhé!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,958 Bài viết

• 3,923 Được cảm ơn

Kiểu này thì khối ng được 7job em Jay à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jaychoukira Xem bài viết
    vậy là trung bình 1 ngày cả nhà 888 10 trang :Laughing:

chúc kì này 1 ngày cả nhà 888 20 trang... 5 ngày sau ta có nhà mới tiếp :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 2,531 Bài viết

• 2,276 Được cảm ơn

mừng nhà mới, chúc cả nhà ngày càng trẻ đẹp :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,198 Bài viết

• 1,413 Được cảm ơn

CHÚ MỪNG TÂN GIA
    Lên nhà mới, ai ai cũng ngày càng xinh đẹp, làm đẹp mình, làm đẹp người làm đẹp cho xã hội. Sống vui vẻ, lạc quan cho đời thêm xanh tươi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi polarishue; 30/06/2010 vào lúc 09:47 PM.
    • 1,178 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Công chúa củ đậu Xem bài viết
    Kiểu này thì khối ng được 7job em Jay à
    biết cách mặc đẹp, khiến ta tự tin hơn... vài ngày sau là kiếm đc việc mới còn ngon hơn chị ạ, đáng mà :Battin ey: :Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,958 Bài viết

• 3,923 Được cảm ơn

Mải 88888888888888 thế này chắc chả thích đi làm ở đâu, chỉ ngồi 888888888888888 mà vẫn có nhiều tiền mua sắm đồ làm đẹp tẹt ga :Applause:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jaychoukira Xem bài viết
    biết cách mặc đẹp, khiến ta tự tin hơn... vài ngày sau là kiếm đc việc mới còn ngon hơn chị ạ, đáng mà :Battin ey: :Battin ey:
    • 190 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Em Củ Đậu mát tay ghê cơ :LoveStruc:
    Mừng nhà mới một bó hoa này :Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Ros e:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Ro se:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::R ose:Rose::Rose::Rose:Rose::Rose::Rose:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 605 Bài viết

• 1,482 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới! Ngôi nhà thân thiện đầy ắp tiếng cười và chia sẻ của chị em mọi miền.
    Not everything that counts can be counted!
    • 605 Bài viết

• 1,482 Được cảm ơn

Mình thích cái này quá CĐ ơi!!!!
    Not everything that counts can be counted!
    • 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Tàu ngầm lại nổi lên:Smiling:. Nhân dịp tân gia, tớ có mấy món vớ vẩn, nếu các mẹ không chê thì tớ tặng nhé.
    1.
    Fullhouse voan này tớ mua ở Cici, size S hoặc XS (khoảng 45kg trở xuống), mới 100%. Tớ mua vì thích bông hoa hồng xinh xinh ở khuy cài nhưng tớ không có đồ gì kết hợp cả.
    2.
    Váy này tớ mua năm ngoái trên ******** vì thấy màu yêu yêu, kiểu cũng xinh xinh nhưng tớ hiểu là tớ quá tuổi mặc đồ này, tớ mới giật tag và giặt nhé. Cái này cũng size S.
    3.
    Áo này cũng mới tinh luôn, tớ mua vì thích nhưng phần trên của tớ toàn xương với xẩu, mặc xấu áo nên tớ muốn tặng cho mẹ nào có bờ vai tròn trịa, hì.
    4.
    Bạn này tớ mua của em Chi chocolate, đã kịp mặc 1 lần đi biển năm ngoái, nhưng vì lí do như đã nêu ở số 3, mong có mẹ giúp tớ nói lời tạm biệt với bạn ấy.
    5.
    Em này cũng "áo em chưa một lần mặc", tớ không hiểu sao tớ có em ấy.
    6.
    Hai bạn này, bạn bên trái là của em gái tớ (đây là món duy nhất size M), bạn bên phải là chân váy lụa tớ mua ở Lars Bảo Khánh, tớ vẫn yêu bạn ấy nhưng V2 của tớ không cho phép giữ bạn ấy ở lại. Cả 2 bạn đều đã được sử dụng rồi các mẹ nhé.
    7.
    Quần này tớ may cách đây 2 tháng, mới tinh vì tớ mặc thấy không hợp.
    8.
    Áo này cũng là tớ may và cũng chưa được mặc vì chị thợ may gợi ý cái kiểu tớ không thích và hàng vải suggest cho tớ cái màu tớ không mê (thế mà tớ vẫn mua, vẫn may:Silly. Mẹ nào cảm thấy chấp nhận nổi bạn này thì ới tớ nhé.
    9.
    Váy này tớ mua trong tâm trạng không biết nên hay không nên mua, tớ đã mặc 3 lần.
    10.
    Cái này là váy cạp cao, DKYN Made in Hongkong, tớ xuống cân nên không thể mặc được nữa, váy dành cho mẹ nào từ 45 đến 48kg.
    11.
    Tớ mua ở Luv and Gear và mặc 1 lần nhưng hình như có vết xước vải ở lưng.
    12.
    Váy George này tớ thích mê cái dáng nhưng cổ hơi trễ so với tớ; tớ cũng cố mặc 4. 5 lần rồi và vừa nhận thấy có một vết đen nhỏ ở bên trái gần chân váy. Mẹ nào không chê thì tớ tặng (tớ xin giữ lại bông hoa nhé, hì)
    Tạm thời, tớ soạn sửa được những đồ trên. Mong các mẹ ủng hộ tớ, ế thì tớ ngượng lắm, hichic. Nhiều hoa cho các mẹ nhé:Rose:.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Honeybunch; 30/06/2010 vào lúc 09:54 PM.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 2,958 Bài viết

• 3,923 Được cảm ơn

@Honey: em xin đăng ký cái váy cuối cùng đc ko ạ?
    @Aqua: vòng đó em mua dịp đi du lịch Đà Nẵng, có 70k thôi, cực rẻ mà em thích mê tơi, kết hợp với maxi, voan lệch vai, 3 lỗ hoặc JS thì tuyệt vời :LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)