THỜI TRANG

kíu em với làm cách nào để áo phao sau khi giặt phồng lên như cũ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.71K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi,kíu em với.em post đề tài này tuy không có liên quan đến ẩm thực.nhưng xin admin đừng xóa bài của em.số là thế này ,em có 1 cái áo phao rất đẹp,nhưng do em không biết giặt bằng nước thế là bây giờ nó xẹp lép lại.lông cừu trong áo không còn phồng lên như hồi trước nữa.:Crying: em buồn quá,vì nó là cái áo em rất yêu thích. :Sad: các chị có biết làm cách nào để nó phồng lên được như cũ không?các chị chỉ em với.em cám ơn rất nhiều.mong tin các chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 955 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi koyangixu Xem bài viết
    các chị ơi,kíu em với.em post đề tài này tuy không có liên quan đến ẩm thực.nhưng xin admin đừng xóa bài của em.số là thế này ,em có 1 cái áo phao rất đẹp,nhưng do em không biết giặt bằng nước thế là bây giờ nó xẹp lép lại.lông cừu trong áo không còn phồng lên như hồi trước nữa.:Crying: em buồn quá,vì nó là cái áo em rất yêu thích. :Sad: các chị có biết làm cách nào để nó phồng lên được như cũ không?các chị chỉ em với.em cám ơn rất nhiều.mong tin các chị
    dùng bàn là hơi là áo thì áo sẽ phồng lên như cũ mà, nhất là áo phao nhồi lông cừu như bạn nói
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn chị.em sẽ thử cách chị báy xem sao.em hy vọng la được.sau khi thử nghiệm xong em sẽ post kết quả lên ngay.