THỜI TRANG

kíu em với làm cách nào để áo phao sau khi giặt phồng lên như cũ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.54K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi,kíu em với.em post đề tài này tuy không có liên quan đến ẩm thực.nhưng xin admin đừng xóa bài của em.số là thế này ,em có 1 cái áo phao rất đẹp,nhưng do em không biết giặt bằng nước thế là bây giờ nó xẹp lép lại.lông cừu trong áo không còn phồng lên như hồi trước nữa.:Crying: em buồn quá,vì nó là cái áo em rất yêu thích. :Sad: các chị có biết làm cách nào để nó phồng lên được như cũ không?các chị chỉ em với.em cám ơn rất nhiều.mong tin các chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• Dem.vn xả kho đệm lò xo lớn nhất Việt Nam – Giảm 40%

Hưởng ứng chương trình Tháng vàng khuyến mại Hà Nội do Sở Công Thương phát động, DEM.VN – 1 trong...

• Làm cách nào để có sữa sau khi sinh??

Mình sinh em bé đươc 2 ngày rồi mà vẫn chưa có sữa ra. Thấy các cụ bảo là massega là có sữa ra, nhưng mình làm và cũng cho con bú để kích thích sữa nhưng vẫn chưa có sữa ra. Mặc dù ti mình cũng rất to và mẹ mình bảo rằng trước sinh chị em mình mẹ cũng rất nhiều sữa. Các mẹ ơi có mẹo gì giúp mẹ...

• Giúp tôi với ....Làm cách nào để đòi lại nợ vay

Tôi và anh chỉ là 2 người bạn bình thường, nhưng vì thấy gia cảnh của vợ chồng anh cùng 2 đứa con thơ đang trong giai đoạn khó khăn, anh thất nghiệp, chị phải gánh vác gia đình nuôi chồng và 2 đứa con nhỏ. Nghe anh thảo luận dự án kinh doanh trong tương lai, tôi rất mừng cho gia đình anh, vì có...

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• 955 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi koyangixu Xem bài viết
    các chị ơi,kíu em với.em post đề tài này tuy không có liên quan đến ẩm thực.nhưng xin admin đừng xóa bài của em.số là thế này ,em có 1 cái áo phao rất đẹp,nhưng do em không biết giặt bằng nước thế là bây giờ nó xẹp lép lại.lông cừu trong áo không còn phồng lên như hồi trước nữa.:Crying: em buồn quá,vì nó là cái áo em rất yêu thích. :Sad: các chị có biết làm cách nào để nó phồng lên được như cũ không?các chị chỉ em với.em cám ơn rất nhiều.mong tin các chị
    dùng bàn là hơi là áo thì áo sẽ phồng lên như cũ mà, nhất là áo phao nhồi lông cừu như bạn nói
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn chị.em sẽ thử cách chị báy xem sao.em hy vọng la được.sau khi thử nghiệm xong em sẽ post kết quả lên ngay.