• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chả là 2 hôm nữa đứa em họ mình cưới,mình đang định tặng nó bộ ga gối.Mà nhà này thì chúa mê tín,hỏi thẳng thì nhà này ko bao giwof trả lời mình biết tính,nên mình muốn hỏi các mẹ là em mình sinh năm 1984 thì theo cung số ko biết nó hợp với màu gì nhỉ.Để mình mua cho đúng màu,cho hên.Mẹ nào biết chỉ cho mình với nha!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 289 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uocmoxanh08 Xem bài viết
    Chả là 2 hôm nữa đứa em họ mình cưới,mình đang định tặng nó bộ ga gối.Mà nhà này thì chúa mê tín,hỏi thẳng thì nhà này ko bao giwof trả lời mình biết tính,nên mình muốn hỏi các mẹ là em mình sinh năm 1984 thì theo cung số ko biết nó hợp với màu gì nhỉ.Để mình mua cho đúng màu,cho hên.Mẹ nào biết chỉ cho mình với nha!
    Sinh năm 1984 thông thường là mệnh Kim. Bạn k nói rõ tuổi của đối tác, nên mình chỉ có thể nói về mệnh Kim 1984 thôi nha. Chọn màu vàng hoặc tương tự màu vàng cũng được, tránh màu đỏ
    Nếu ngày ấy em không đi về phía anh, không gặp nhau, giờ này ta thế nào !?
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng Gia Xem bài viết
    Sinh năm 1984 thông thường là mệnh Kim. Bạn k nói rõ tuổi của đối tác, nên mình chỉ có thể nói về mệnh Kim 1984 thôi nha. Chọn màu vàng hoặc tương tự màu vàng cũng được, tránh màu đỏ
    cám ơn bạn nhé!Chiều về mình sẽ chọn màu vàng để mua cho cô em!