THỜI TRANG

hỏi về chiếc nhẫn đính đá thật to đeo ngón giữa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 826 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

tớ lập topic này hỏi thăm 1 chút . dạo này đi ngoài đường tớ hay thấy mấy chị đeo mấy chiếc nhẫn mà đính 1 viên đá to uỳnh hình vuông hay oval nhiều màu ví dụ như màu hổ phách , vàng vàng trong trong nè , xám xám trong nè , nhưng có ng đeo ở ngón giữa , ng thì đeo ngón trỏ , nhìn rất rất rất đẹp luôn , sang lắm . đặc biệt là cái viên đá đc đính trên chiếc nhẫn và 4 hay 6 cái chấu (ko rõ lắm) để giữ viên đá cũng hay hay nữa , nói chung là rất đẹp . kiểu đeo này là 1 dạng trang trí ý

Hỏi cả nhà ai biết mấy chiếc nhẫn này mua ở đâu thì chỉ tớ tớ cũng bon chen làm 1 chiếc đeo đón năm mới hí hí

tựa tựa như vậy nè nhưng ko có rườm rà vậy đâu , chỉ là 1 viên đá thôi . em đang nghĩ là đeo phong thủy chứ ko phải bán trong mấy cửa hàng PNJ hay CAO jewlly đâu . ko biết giải thích :Crying:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Poker; 06/01/2011 vào lúc 04:22 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 304 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Đây là nhẫn đeo phong thủy mục đích là giữ của :Laughing:. Màu sắc phải hợp với mạng của mình. Bạn ra các cửa hàng bán đá phong thủy, họ có các loại mặt ngọc cho mình lựa chọn đấy, rồi đặt họ làm nhẫn. Nói chung là rẻ hơn ở các cửa hàng trang sức nhiều. Mặt to đùng thường là dùng đá thạch anh.
    i
    • 1,276 Bài viết

• 5,175 Được cảm ơn

bạn thử qua Đường sơn hà ở Quán Sứ xem, tớ vừa tậu đc 1 chiếc bạc Thái có viên đá đen, cá nhân thấy ưng ý lắm, chúc bạn như ý nhé
    Dứt mãi chẳng rời cắt mãi chẳng lìa
    Vì là một thân thôi...

]
    • 826 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

em ở SG ạ . nhưng em thấy ng ta đeo vỏ nhẫn là màu trắng bóng lắm , ko biết chất liệu gì
    • 1,044 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Có phải như mấy cái này hông bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi AngelRose; 07/01/2011 vào lúc 12:17 AM.
    The greatest gift in life is Friends
    • 826 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

ko ạ , cái này rườm rà quá . em vừa nhớ ra 1 chi tiết là cái đá to rất to và cái chấu giữ viên đá vòng qua ôm lấy viên đá nhìn cực hay .
    • 826 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

hôm nay ra chỗ phong thủy hỏi mà ko có ạ . chẳng biết ở đâu bán