THỜI TRANG

Hỏi mua quần lót nâng mông

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 299 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Chả là sau khi đẻ mông mình bị xệ quá Mình muốn hỏi có ai biết quần nâng mông mua ở đâu ạ và ai dùng rồi có khả dĩ không ạ. Quần nâng mông chứ ko phải quần độn mông đâu nhé

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần lót cho con trai

Các mẹ cho em hỏi hơi thô thiển tí là các mẹ chọn quần lót cho bé trai thế nào, nhất là loại đầu tiên để mặc cho em bé mới bỏ tã đó.

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• 04 Điều mẹ cần biết khi chăm sóc bé trong mùa lạnh

Cuối năm trời trở lạnh luôn là thời gian thử thách kỹ năng chăm sóc bé của mẹ. Vậy mẹ cần phải biết...

• Em cần mua áo lót ren mỏng để mặc bên trong.

Chào các chị, Em có mua 1 cái hơi mỏng, kiểu dáng đẹp nhưng về mặc thì mỏng quá.Em muốn mua 1 cái áo lót bằng ren mỏng để mặc bên trong nhưng tìm hoài không thấy.Em có vào 1 số siêu thị rồi nhưng chỉ có loại áo lót ngắn quá hoặc mặc không vừa. Mẹ nào biết mua ở đâu hướng dẫn em với nhé.Em ở...

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• 639 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

mua của triump hình như gần 300k 1 cái đấy c ạ,nâng mông và giảm eo,nhưng mặc giời này nóng và khó chịu lắm đấy c ah
    • 1,428 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

em mua cua bestbuy, chị vào xem thử. Mặc xong thì thấy gọn hơn vì nó chật ních, ôm cứng ngắt, em quen mặc rồi nên chịu khó chứ cũng khó mặc lắm. hồi trước cũng vì vụ này mà ngại ra đường. Hic nhưng giờ cũng tạm, nhưng mỗi lần mặc vào hay cởi ra là cả 1 vấn đề đó.
    • 2,204 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubi111810 Xem bài viết
    em mua cua bestbuy, chị vào xem thử. Mặc xong thì thấy gọn hơn vì nó chật ních, ôm cứng ngắt, em quen mặc rồi nên chịu khó chứ cũng khó mặc lắm. hồi trước cũng vì vụ này mà ngại ra đường. Hic nhưng giờ cũng tạm, nhưng mỗi lần mặc vào hay cởi ra là cả 1 vấn đề đó.
    Ối, em mặc thì nó khó chịu lắm bó chặt vào mà em toàn bị thành ngấn khó chịu lắm
    • 321 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh71183 Xem bài viết
    Ối, em mặc thì nó khó chịu lắm bó chặt vào mà em toàn bị thành ngấn khó chịu lắm
    Đúng rồi đấy chị ah,quần của Bestbuy mặc khó chịu lắm.Hôm trước em ra Gia Ngư mua quần nâng mông,khoảng hơn 100k mà mặc cũng được lắm chị ạ,không nóng và khó chịu lắm đâu
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ban oi hom truoc minh ra Gia Ngu hoi nhung nguoi ta toan dua minh loại quan co 30k thoi, ban cho minh chi tiet dia chi duoc k
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

quần 30000 mặc cũng được đấy bạn ah. Mặc vừa nịt bụng vừa nâng mông. Mua ở Gia Ngư rất nhiều va rẻ.
    • 790 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Em thấy ở bên muare có bán laọi dây nịt nâng mông. Như hình này ạ:

Em định đi mua nhưng lại đọc thấy có topic này. Giữa loại quần và loại dây nịt, loại nào hiệu quả hơn các chị nhỉ ? Hình như loại dây nịt có vẻ tạo ngấn thì phải, ko biết mặc quần jean vào liệu nó có che đc ngấn ko ?
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em đang ở hồ chí minh mông em nhỏ quá em muốn mua quần nâng mông để mặc với váy liệu có nhìn thấy mông lên được không chị nao biết tư vấn giúp em với
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ cứ phải đầu tư cái cho nó tốt vào, nhìn ưng lắm. Tốt hơn hết là mua 1 cái. Đừng lo ngại đồ mắc...