THỜI TRANG

Help: Địa chỉ mua giày VNXK - Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.8K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ giúp em thông tin mua giầy VNXK (nam & nữ)- giầy gia công ở đâu với nhé!
    Em cảm ơn trước!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Vingroup khởi công dự án Vinhomes Tân Cảng TPHCM

Dự án Vinhomes Tân Cảng TPHCM Tập đoàn Vingroup chuẩn bị mở bán khu phức hợp Vinhomes Tân Cảng...

• Bay bổng trong nắng hè với những chiếc maxi nhẹ mát

Tiết trời xấp xỉ 40 độ C luôn là động lực khiến những cô nàng tự tin nhất cũng phải diện váy, bởi...

• Địa chỉ mua hoa giả - Hà Nội

Các mẹ webtretho thông thái có biết địa chỉ nào bán hoa giả đẹp mà không quá đắt thì giới thiệu cho em biết với. Em đang có nhu cầu mua một bình hoa lớn để bày ở bậc cầu thang. Em đã đi xem hoa TQ ở Hàm Long và Hàng Quạt rồi nhưng thấy ko ưng ý lắm. Ở nhà nghệ nhân gì ở chỗ Chả Cá (tự nhiên em quên...

• HN: Em xin địa chỉ mua giày VNXK cho Nam ở HN ạ ^^

Em muốn mua tặng n.y đôi giày mới ạ, mà ko biết mua giầy ở đâu ^^ mua của mấy hãng lớn tầm trên 1tr thì khó khăn cho em quá :( em nghe nói mua giầy VNXK giá ok mà lại bền ^^ Các chị hay mua giầy cho xã biết địa chỉ thì giúp em với ạ. :D em xin cảm ơn ^^

• 40 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình biết một cửa hàng đấy không biết bạn đã biết chưa, không nhớ rõ địa chỉ, chỉ nhớ ở ngã ba Trần Hưng Đạo và Yết Kiêu, khá nhiều loại giầy và giá tương đối rẻ
    • S26
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hattn Xem bài viết
    Các mẹ giúp em thông tin mua giầy VNXK (nam & nữ)- giầy gia công ở đâu với nhé!
    Em cảm ơn trước!
    Bạn ơi, ko biết nàh bạn ở đâu. Nhưng minh hay mua ở Nơ 10 BÁn đảo Linh đàm ( cửa hang này to và nhiều hang lắm) Bởi xa nên giá cả cxung vừa fải. Mình thì mua cho cả nhà 2( 2 vợ chồng và 2 đứa cũng mua luôn). Nếu bạn đến cứ bảo chị yến ở nơ 9A giới thiệu thế nào cũng được giảm giá.
    • 79 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecuncin Xem bài viết
    Mình biết một cửa hàng đấy không biết bạn đã biết chưa, không nhớ rõ địa chỉ, chỉ nhớ ở ngã ba Trần Hưng Đạo và Yết Kiêu, khá nhiều loại giầy và giá tương đối rẻ
    Cảm ơn Mecuncin, chỗ đó thì em biết rồi tuy nhiên giày dép toàn size lớn.
    • 5,354 Bài viết

• 3,147 Được cảm ơn

Bạn ơi, ra chỗ chị Nhi (Pynshop) 71 Văn Cao ấy nhiều lắm bạn ạ
    • 98 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị ơi, chị ra Núi Trúc đi,chỗ viện da giày ấy, dạo này cũng có nhiều giày dép đẹp lắm, em vừa mua được một đôi, đi làm ai cũng khen ạ.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn