THỜI TRANG

(Help) chỗ thuê áo dài rẻ và đẹp - HN

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.94K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

20/10 cty em tổ chức liên hoan văn nghệ
    Xui thay em có tên trong danh sách, phải mặc áo dài :RaisedEye mà hok có cái áo dài nào cả
    Các chị em tư vấn cho em địa chỉ nào thuê áo dài trẻ trung, phong phú mà giá cả phải chăng với ạ!

Em cảm ơn nhìu !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 351 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Tiệm áo dài Hồng Nhung ở Kim Mã gần hiệu ảnh Phú Thành cũng nhiều sự lựa chọn, mà cũng ko đắt lắm, bạn thử qua đó xem
    Một hôm thấy ta là lá cỏ, ngồi hát ca rất tự do

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,157 Bài viết

• 5,408 Được cảm ơn

Hồng Nhung phục vụ chán. Mình hay thuê của Ngân An, đối diện với Hồng Nhung. Nhân viên ổn, mẫu mã cũng được.
    Em ghét Tàu khựa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 782 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Ở Hồng Nhung - Kim Mã là đa dạng nhất, có rất nhiều kiểu dáng để lựa chọn. Nhưng thực ra là giá cả cũng hơi cao 1 chút. Ngoài ra còn có Hoàng Hải hay Hằng Hải gì đó cũng trên đường Kim Mã, ở đoạn Cầu Giấy cũng có mấy cửa hàng mọi người hay qua đó thuê, bạn có thể tham khảo.
    • 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Khu vực cầu giấy thì hơi xa quá ạ
    Các chị có bit địa chỉ nào ở quận hai bà trưng hay hoàn kiếm ko ạ?
    • 965 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Quận Hai Bà Trưng có đây chị, mạn Bạch Mai ý chị, đối diện ngõ Hồng Mai nhìn sang, ngoài mặt đường em thấy có 2..3 hàng thuê áo dài nhiều mẫu mã lắm chị xuống thử xem. Mạn này thì giá cả rẻ hơn trên phố, mặc cả được chị ạ. Không thì lên đầu dốc Thọ Lão chỗ Lò Đúc ý chị, em nhớ có 1 hàng cho thuê nhiều áo dài lắm, nhưng hàng này thì đắt hơn mấy hàng dưới Bạch Mai ạ
    • 227 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của các cty quảng cáo chuyên thuê áo dài cho PG là phố Khâm Thiên chị ạ .Em thấy mấy anh chị phụ trách toàn bảo ra Khâm Thiên thuê .Áo dài bt chỉ tầm 40K/1 bộ ,điệu đà 1 tí chắc đắt hơn tẹo ,đến áo dài cô dâu khăn đóng mà chỉ có 200K thui .Ở Hồng Nhung nhiều mẫu mã mỗi tội đắt
    • 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiAn Xem bài viết
    Kinh nghiệm của các cty quảng cáo chuyên thuê áo dài cho PG là phố Khâm Thiên chị ạ .Em thấy mấy anh chị phụ trách toàn bảo ra Khâm Thiên thuê .Áo dài bt chỉ tầm 40K/1 bộ ,điệu đà 1 tí chắc đắt hơn tẹo ,đến áo dài cô dâu khăn đóng mà chỉ có 200K thui .Ở Hồng Nhung nhiều mẫu mã mỗi tội đắt
    chị ơi, chị cho em cái số nhà hoặc cái tên Shop đc ko ạ :LoveStruc:
    • 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

sao hok ai quan tâm đến khoản nì nữa sao?
    • 193 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

đúng là Hồng Nhung phục vụ chán thật, từ chủ đến nhân viên. ngân an cũng k có mẫu áo dài đẹp. hôm trước trời nắng, e dòng dã đi tìm hàng thuê áo dài đến khổ. Lên trên Kim Mã vào mấy hàng ở trên ấy vẫn chưa ưng hàng nào, e đang định đi về thì vào hàng Cát Tường ngay đối diện Ngân An lại tìm đc nhìu kiểu ưng ý mà giá thuê mềm hơn Hồng Nhung... e thuê 1 chiếc 300k cũng đẹp mà lạ. chị thử wa đây xem. Hàng cát tường với hàng hằng hải là 1. vì lúc e wa cát tường thấy mấy e nv bảo thế
    • 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi với ạ.
    Thuê áo dài theo ngày như thế là người ta tính 1 ngày = 24h, hay sáng thuê chiều tối phải trả ạ?
    • 782 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Hôm nay thuê thì hôm sau trả, không phải sáng thuê chiều trả đâu.
    • 200 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình hay thuê ở Thu Liễu, đầu Cầu Giấy, khoảng 80k cho một bộ ưng ý. Khổ cái lần nào qua thuê cũng thuê một kiểu giống nhau, cỡ sau bé hơn cỡ trước vì dạo này mình bị sụt kí.

Ôi quên mất là bạn bảo Cầu Giấy xa quá :Laughing:
    • 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Nhà em ở Lạc Trung nên kim mã với cầu giấy xa thiệt
    CN em thử lượn Bạch Mai với khâm thiên vậy , nếu ko đc cái nào ưng ý sẽ cố bon chen lên khu vực trên
    • 351 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

ở Khâm Thiên cũng có hàng Ngân An đó, 80 Khâm Thiên thì phải
    Một hôm thấy ta là lá cỏ, ngồi hát ca rất tự do

• 1,343 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Em mới tìm được site của Ngân An và Cát Tường đây ạ.
    Xem qua website thì em thấy mẫu mã của Cát Tường phong phú hơn Ngân An, mỗi tội hệ thống 2 cửa hàng của nó đều ở Kim Mã :Sad:
    Nếu ko tìm đc mạn dưới này thì em đành chạy lên đó zị

- Cát Tường - Hằng Hải
    http://aodaihanghai.vn/
    Địa chỉ: 192 Kim Mã - Ba Đình Hà Nội
    ĐT: 04.3726.3412 0915.340.186
    Hệ Thống Cửa Hàng 02
    Áo Dài Cát Tường
    Địa chỉ: 166 Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội
    ĐT: 0437264479 - 0904.446.878

- Ngân An
    http://aodainganan.com/
    Địa chỉ: Số 27 Ngô Thì Nhậm - Q Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Tel: 04.39446998

Địa chỉ: 90 Phạm Ngọc Thạch - Q Đống Đa - Hà Nội
    Tel: 04.35737456

Địa chỉ: Số 80 Khâm Thiên - Q Đống Đa - Hà Nội
    Tel: 04.35189528

Địa chỉ: 103 Kim Mã - Q Ba Đình - Hà Nội
    Tel: 04.37261352

Địa chỉ: Phố cổ công viên Thiên Đường Bảo Sơn - Cây số 8 đường Láng Hòa Lạc - Hà Nội
    Tel: 04.62956316
    • 1,286 Bài viết

• 2,055 Được cảm ơn

Bọn này chả để giá rổ gì thì biết sao nhỉ
    • 181 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

cửa hàng Hồng Nhung thì nhiều mẫu mã thật đấy! nhưng giá thì đắt, mà nhân viên phục vụ thì thái độ rất khinh khỉnh! có 1 chị ghi sổ ngồi ở tầng 1 mới khó chịu chứ! e thuê 1 lần ở đấy hôm trước. lần sau cho tiền cũng ko qua đấy thuê! khiếp!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mời các chị qua cửa hàng nhà em cho thuê và may áo dài,địa chỉ Áo Dài Nhâm 252 Cầu Giấy,đi vào bên trong của cửa hàng Thế giới nước hoa.Số điện thoại :38341 332 hoặc 0167 659 2437.Cám ơn các chị....
    • 363 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình mới phát hiện chỗ thuê áo dài rẻ và đẹp đây, mách các mẹ nhé: Áo dài TRang Ngân - 302A BẠch Mai - Hà Nội
    Hãy bằng lòng với những gì bạn có, bạn sẽ thấy mình thật hạnh phúc