THỜI TRANG

[Hà Nội] Mua váy liền ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 133K Lượt đọc
  • 236 Trả lời

39 Người đang theo dõi

• 495 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Các chị hay mua váy liền mùa hè (mặc đi làm, đi tiệc) ở đâu ạ? Đẹp mà giá cả ko quá đắt nhé! Tư vấn giúp em nhé. Cuối tuần em có dịp cần & được điệu ạ ^^

Thanks cả nhà :Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Dì_Bé; 24/03/2009 vào lúc 11:16 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 495 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Như cái váy của em này này. XInh quá ạ!

• 1,168 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Mình cho bạn 3 địa chỉ này mình thấy ok nhé:
    1- JoJo (Quán Thánh, Bà Triệu, Phố Huế)
    2- Alcado (Kim Mã, Tràng Thi)
    3- Eva de Eva (Tràng Thi)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 183 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Yoshino (Huỳnh Thúc Kháng, Khâm Thiên).
    Chicland (Tôn Đức Thắng)
    Nếu không gian có quay trở lại
    Đêm có nến vàng, đêm sắc hoa tươi.
    Em sẽ vẫn đợi, khoảnh khắc ấy.
    Khoảnh khắc thấy mùa hạnh phúc đang trào dâng
    Lặng nghe, lời thì thầm anh nói:
    "Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều"

Cún con bướng bỉnh yêu Hổ ghê gớm (^.^) (không phải là ghê gớm mà là đại ghê gớm)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 226 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em có mấy mẫu váy liền,các chị vào đây xem thử xem có ưng mẫu nào ko nhé :Smiling:

Blog của em : http://blog.360.yahoo.com/blog-WMiZq...3iYxPtwzkkAeJ3
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me&you; 25/03/2009 vào lúc 09:47 AM.
    • 613 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lovely_Cua Xem bài viết
    Mình cho bạn 3 địa chỉ này mình thấy ok nhé:
    1- JoJo (Quán Thánh, Bà Triệu, Phố Huế)
    2- Alcado (Kim Mã, Tràng Thi)
    3- Eva de Eva (Tràng Thi)
    Đây là những cửa hàng thời trang khá nổi tiếng, nên sản phẩm cũng đắt ko kém. Bạn qua chỗ Chi collection ở cuối Hàng Bông xem thử nhé, mình thấy hàng này chuyên bán các loại váy nữ, đẹp mà giá cũng khá ok. Mình ko nhớ địa chỉ chính xác, chỉ nhớ mang máng là cuối HBông, gần gần đến phố Hàng Gai thì phải. Mình còn 1 số địa chỉ nữa, khi nào tiện mình sẽ thông tin thêm cho bạn sau nhé.
    Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 510 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

em thấy ở Chi collection váy độc nhưng mà chủ yếu là váy dạo phố thui, ko có váy công sở đâu, chủ yếu là váy dây, váy quây. Tầm 400k 1 váy.Các mẹ thử qua MSK ở cuối Bà Triệu gần VIncom xem. EM thấy ở đó nhiều đàm đẹp lắm
    • 3,750 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

em mới rinh 1 em ở the one về ạ! khoảng 400k trông cũng đc ạ! the one ở đối diện cổng trường HV Ngân hàng ý ạ!
    • 446 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Mình cũng có chung câu hỏi với chủ topic nhưng muốn tìm hàng nào có nguồn nhập từ SG í nhé .Cá nhân mình thấy dáng váy của thợ SG cắt khi mặc lên dzòm rất thon thả nên thích .Lúc trước mình hay tăm được ở Bà triệu ,chỗ gần với Jojo(hình như là The One thì phải ,không nhớ chính xác ) nhưng giờ chủ tiệm thay đổi đường hướng ,hợp tác với thợ may ngoài này và nhập thêm hàng TQ nữa nên váy mặc lên" thô" gì đâu á. Các mẹ nào biết thì cho mình xin d/c với nhé .Thx nhiều ạ .
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trên Bà Triệu có cửa hàng em thấy có nhiều mẫu váy đơn giản mà đẹp nhưng chẳng biết có đắt không. Tên cửa hàng thì em không nhớ vì cái biển hiệu làm bé tí lại khuất khuất, chỉ biết nó nằm bên tay phải, gần cửa hàng bán xe máy, nhìn từ ngoài vào thì thấy 4,5 manocanh mặc đồ rất đẹp. Chị thử qua đó xem rồi bảo em rổ giá với nhé, hì hì.
    • 3,750 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹPhongNhi Xem bài viết
    Mình cũng có chung câu hỏi với chủ topic nhưng muốn tìm hàng nào có nguồn nhập từ SG í nhé .Cá nhân mình thấy dáng váy của thợ SG cắt khi mặc lên dzòm rất thon thả nên thích .Lúc trước mình hay tăm được ở Bà triệu ,chỗ gần với Jojo(hình như là The One thì phải ,không nhớ chính xác ) nhưng giờ chủ tiệm thay đổi đường hướng ,hợp tác với thợ may ngoài này và nhập thêm hàng TQ nữa nên váy mặc lên" thô" gì đâu á. Các mẹ nào biết thì cho mình xin d/c với nhé .Thx nhiều ạ .
    The one ở bà triệu và trước cổng Học viện NGân hàng có đấy chị!
    • 613 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcuong58 Xem bài viết
    em thấy ở Chi collection váy độc nhưng mà chủ yếu là váy dạo phố thui, ko có váy công sở đâu, chủ yếu là váy dây, váy quây. Tầm 400k 1 váy.Các mẹ thử qua MSK ở cuối Bà Triệu gần VIncom xem. EM thấy ở đó nhiều đàm đẹp lắm
    Bạn Dì Bé hỏi cả váy đi làm lẫn váy đi tiệc mà bạn. MSK cũng khá nhiều váy đẹp, nhưng cũng sexy ko kém, hehe, mình cũng mấy lần qua đó thử rồi, nó bao gồm cả đồ công sở nữa. Nhưng cách đây khoảng 1 năm, mình hỏi cái đầm mầu đỏ, quây ngang ngực giá đã là 350k, giá cũng ko mềm lắm nhỉ. Nhưng mà bạn cứ qua xem sao. Hoặc khi nào Dì Bé muốn đi mua thì alo cho mình nhé, mình cũng đang muốn đi mua đây, vào hè rồi.
    • 3,826 Bài viết

• 5,065 Được cảm ơn

Thêm 1 cửa hàng nữa là Chi Anh ở Hàng bông cũng đẹp nhưng có vẻ hơi đắt, còn công sở thì vào JoJo
    Vì một cuộc sống không có osin...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị thử qua Isalyna di, địa chỉ trên Kim Ma hoặc đầu Tràng Thi (ở ngay ngã tư Bà Triệu) đấy. E trông cũng được. Giá cả của váy thì e k rõ, nhưng áo sơ mi ở đấy thì khoảng 220k.
    • 205 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tớ thấy trên phố Nguyễn Ngọc Nại cũng có 1 hàng bán đầm liền may sẵn rất đẹp, giá lại phải chăng nữa. Tầm 300-350k/chiếc đó. Các mẹ ở gần đó thì qua đó thử nghía xem.
    • 613 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuhanoi76 Xem bài viết
    Thêm 1 cửa hàng nữa là Chi Anh ở Hàng bông cũng đẹp nhưng có vẻ hơi đắt, còn công sở thì vào JoJo
    Uh, đúng rồi. Hàng của Jojo cũng được lắm, nhưng ko đẹp hẳn lên đâu, chỉ ở mức tạm được thôi. Mình phát hiện thêm 1 hàng nữa, đó là Shop New Collection, đồ công sở nhìn ok lắm. Mình biết có 2 cơ sở thôi, 1 là trên đường Tôn Đức Thắng, đối diện nhà thờ Hàng Bột, và 2 là nằm trên phố Thợ Nhuộm, gần mấy hàng bán đồ bầu í. Mà sao bạn ko thử ra chỗ Luv' Gear nhỉ? Đồ ở đó cũng được đấy, giá ko cao lắm. ( À mà chẳngbiết mình viết chữ đó có đúng ko nữa).2 CH mình biết là ở Kim Mã và Khâm Thiên, gần rạp chiếu phim.
    • 1,453 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bopcon Xem bài viết
    Tớ thấy trên phố Nguyễn Ngọc Nại cũng có 1 hàng bán đầm liền may sẵn rất đẹp, giá lại phải chăng nữa. Tầm 300-350k/chiếc đó. Các mẹ ở gần đó thì qua đó thử nghía xem.
    Tớ mua ở đó 2 cái mặc tương đối đẹp, 300k/1 cái.
    • 281 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bopcon Xem bài viết
    chị ơi, chị xem giùm em cái địa chỉ cụ thể đi,em cũng g ần đó mà không biết
    • 396 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Chị ơi em cũng ở gần Nguyễn Ngọc Nại mà không biết cửa hàng đó ở đâu, chị cho em xin địa chỉ cụ thể với ạ. Cảm ơn chị nhiều :Smiling:
    • 495 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Tớ mới mua một chiếc công sở màu tím nhẹ ở Jojo. Kiểu dáng bình thường nhưng tại mình thích đơn giản nên thấy cũng được. Mỗi cái giá thì hơi chát. Nhưng do gấp quá đành phải mua vậy. :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Dì_Bé; 31/03/2009 vào lúc 02:43 PM.