THỜI TRANG

Hà nội / Hỏi về sơ mi nam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.6K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 138 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Áo sơ mi nam trắng ở HN, kiểu cổ cách điệu (không phải cổ truyền thống) thì bán ở các địa chỉ nào, mẹ nào biết chỉ giùm mình với. Đâng cần gấp gấp!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua váy ở đâu đẹp nhất tại sài gòn

Các mẹ cho em hỏi muốn mua váy đẹp thì mua ở đâu ạ , tại em là sinh viên nên không biết mua ở đâu...

• Hà Nội hỏi chỗ mua quần bò nam

Cho mình hỏi các mẹ có ai biết ở Hà Nội hàng quần bò nam Made in Việt Nam, hay made in ở đâu cũng được ấy mà dáng cổ điển (ống đứng, cạp thường) đẹp và dễ mua hả các mẹ?????? Dễ mua tức là không quá nói thách, thái độ không quá đáng ấy mà :6: Nino max hay mấy hãng của VN sản xuất có vẻ đẹp...

• Loại rau củ nào tốt nhất cho bé trong thời kỳ ăn dặm.

Cháu mình được 8 tháng, đang ăn bột ăn dặm, mẹ bé muốn cho con chuyển qua ăn cháo, nhưng vẫn băn...

• Hà nội may áo sơ mi nam ở đâu?

Chào các mẹ, Các mẹ cho e hỏi ở HN có chỗ nào may áo sơ mi nam đẹp đẹp chút k ah??tiện thể các mẹ cho e xin luôn rổ rá nữa nhé.Thanks các mẹ nhìu nhìu ạh.tặng hoa mọi ng nè.:Rose:

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi địa chỉ mua áo sơ mi nam fddepj, xịn xịn 1 tẹo nhưng đừng đắt quá, đặc biệt là chất vải ko phải là, nhiều cỡ to. thank các mẹ nhiều
    • 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Troi oi, methangcu đầu tư cho anh xã kỹ nhỉ. Lúc trước vừa thấy muốn mua áo khoác nam nhẹ, bây giờ lại hỏi áo sơ mi nhẹ nữa chứ. Anh xã may mắn quá. Tiện mình trả lời luôn áo khoác bosini nhé, áo đấy mình mua ở vincom, anh xã cao 1m70 là ổn quá rồi còn thôi nỗi gì nữa. Ông xã mình cũng tầm đấy, nhưng gầy nên chỉ lấy cỡ L thôi. Nhưng áo này không phải là dạng áo choàng dài đâu, chỉ mặc nhẹ nhàng thôi.
    Hôm trước cũng nghía qua áo sơ mi của John Herry (không biết có đúgn ko nhỉ) có áo sơ mi hình như họ đang down giá, có loại khoàng 245.000đ/cái. Mình định mua một cái áo sơ mi màu hồng (nhưng ko chóe đâu nhé) khá đẹp nhưng còn đang suy nghĩ xem có hợp với anh xã không. Áo đấy cũng ở vincom đấy.
    • 1,590 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methangcu
    các mẹ cho hỏi địa chỉ mua áo sơ mi nam fddepj, xịn xịn 1 tẹo nhưng đừng đắt quá, đặc biệt là chất vải ko phải là, nhiều cỡ to. thank các mẹ nhiều
    Bác lên thử Welli... hay Willli gì đó (tầng 2 Tràng Tiền Plaza) xem có được không? Áo sơ mi của họ đẹp, nhiều cỡ to và hầu như không phải là đâu. Nhưng mà khá đắt, áo cộc tay khoảng hơn 600K, còn dài tay là 800K. Mấy lần công ty em đi mua quà tặng khách hàng đều mua ở đó. Còn bản thân em thì chưa vì chát quá. :-(
    • 1,626 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Sao bạn ko thử dùng của May 10 xem (ở các đại lý của May10 như Ngô Quyền, Nguyễn Chí Thanh gần Đài TH HN..........), mình thấy ở đó cũng có nhiều hàng đẹp lắm, giá từ 100K đến 500K cũng có. Mình toàn mua cho ax nhà mình của May 10 thôi, mặc cũng tốt lắm.
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thank các mẹ nhé, mình sẽ đi tham khảo những chỗ đó xem sao... Nhưng khổ nỗi là mình lại cần tìm loại chất vải không phải là lượt í, anh xã không biết là mà mình thì cũng lười hi hi...
    To mẹ Cún Lì: hix hix, được mẹ Cún khen phổng mũi quá,,, chẳng qua vì gần 1 năm qua mình chửa đẻ chẳng mua sắm gì cho Ax, bây giờ đền bù hihi, với cả sắp Valentine mà... Các mẹ chắc cũng rục rịch rồi chứ nhỉ...
    • 1,748 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Mình chuyên mua áo sơmi ở 1 của hàng, phải đến 4,5 năm nay rồi, hàng ở đó cũng ổn. COn bé bán hàng cũng thật thà, có mắt thẩm mỹ, rất thoải mái.
    Nếu mẹ nào cần mua thì mẹ Bống sẽ cho số điện thoại.
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đầu tư cho OX vừa vừa thôi kẻo đẹp quá ra ngoài các nàng quấn lấy thì mệt lắm. Đàn ông không cần quá đẹp đâu. Chỉ cần áo sơ mi trên 100 ngàn màu sắc và kích cỡ vừa là OK rồi. Còn để giành tiền nuôi con chứ !
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Bống cho xin sdt của cửa hàng nhá. Mà cửa hàng đó ở đâu vậy? Nhanh Nhanh mẹ Bống nhé
    Mà mình cũng không chăm chút ax đến mức đấy đâu, nhưng mà thỉng thoảng cũng phải sắm sửa cho chồng chứ, chị em mình suốt ngày quần quần áo áo còn gì. Ax nhà mình không hay mua đồ, nhưng khổ cái là đã mua thì rất khó tính,mua rất khó, phải xịn xịn 1 chút hix hix
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mẹ Bống cho xin sdt của cửa hàng nhá. Mà cửa hàng đó ở đâu vậy? Nhanh Nhanh mẹ Bống nhé
    Mà mình cũng không chăm chút ax đến mức đấy đâu, nhưng mà thỉng thoảng cũng phải sắm sửa cho chồng chứ, chị em mình suốt ngày quần quần áo áo còn gì. Ax nhà mình không hay mua đồ, nhưng khổ cái là đã mua thì rất khó tính,mua rất khó, phải xịn xịn 1 chút hix hix
    Em thay ao cua An Phuoc hoac Pierr Cardin cung đc đay chứ ạ. Nó cung ở Vincom đay :4:
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trước mình cũng chuyên mua cho ax áo của may 10 và an phuoc giá từ 125k - 170k - 320k nhưng rồi cũng chán do dáng áo đẹp nhưng chất liệu mầu sắc không đẹp và đặc sắc lắm, lại sản xuất hàng loạt nữa. Tết vừa rồi mình có thấy cửa hàng Key ở cuối Trần Nhân Tông gần công viên có áo sơ mi xuất khẩu tương đối đẹp và độc đáo. Mình mua được 1 cai khoảng 150k gì đó rất ưng ý. Các mẹ thử ra xem
    Linh Linh

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaminh
    Em thay ao cua An Phuoc hoac Pierr Cardin cung đc đay chứ ạ. Nó cung ở Vincom đay :4:
    nhưng ở đó hầu như toàn chất áo phải là bạn ạ
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

nhưng ở đó hầu như toàn chất áo phải là bạn ạ
    Em thấy AX em mặc có phải là đâu nhỉ
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàng piecardin và An Phước mình thấy chủ yếu là chất thô và cotton nhiều, mặc thì thoáng nhưng phải là thì mới phẳng phiu đấy chứ... Ax lại thích hàng có pha nilon 1 chút, giặt xong vẫn phẳng, khỏi phải là, mặc dù không thấm mồ hôi tốt, nhưng lại có vẻ nhẹ hơn hàng thô.
    Ax nhà mình cũng không thích hàng may 10 nữa cũng chủ yếu do màu sắc và chất liệu, trông có vẻ không độc dù nhiều cái rất là đắt...
    • 2,291 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Bạn ơi anh xã nhà mình cũng lười treo áo đến cơ quan thì phải mặc quần áo sản xuất nên hơi tí là áo nhăn nên mình mua hàng của Việt Tiến.
    Chú ý không chọn loại vừa cotton vừa polyeste rất nhàu, bạn chọn loại có Rayon, Visco thì không nhàu. Hồi trước mình thấy của Việt Tiến luôn có một mẩu băng đính kèm nói rõ chất liệu (ở Vincom) bây giờ hình như không thấy.
    Có lần mình mua 100% cotton của Việt Tiến có 90K không nhàu tí nào, lạ thật mà lại rất đẹp, màu cũng đẹp nên hết luôn.
    • 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Em toàn mua quần kaki cho AX ở may 10, áo sơ mi thì may 10 và Việt Tiến, mặc thấy rất được, có điều cái nào đề là 100% cotton thì là hơi bị mệt, em lười nhất cái khoản là lượt. Hôm qua vào Vicom xem áo sơ mi của Loccoste thấy mê lắm, nhưng nhìn giá thì em chóng mặt cũng định nghiến răng mua cho AX 1 cái nhưng sang may 10 thấy có cái áo sọc ưng quá nên thôi.
    • 1,138 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shimizu
    Em toàn mua quần kaki cho AX ở may 10, áo sơ mi thì may 10 và Việt Tiến, mặc thấy rất được, có điều cái nào đề là 100% cotton thì là hơi bị mệt, em lười nhất cái khoản là lượt. Hôm qua vào Vicom xem áo sơ mi của Loccoste thấy mê lắm, nhưng nhìn giá thì em chóng mặt cũng định nghiến răng mua cho AX 1 cái nhưng sang may 10 thấy có cái áo sọc ưng quá nên thôi.
    Ý shimizu muốn nói là hàng Lacoste trong Vincom phải ko? Đừng nên mua ở đó nhé, toàn hàng Lacoste sản xuất ở đâu đâu thôi, Thái Lan,TQ thì phải, giá rẻ hơn hàng chính hãng nhưng chất lượng tồi lắm. Áo phông mặc vẫn bạc màu như thường.

Mình thích mua áo sơ mi của An Phước - P.Cardin, hoặc không thỉnh thoảng lượn mấy hàng made in Vietnam, Key, Venus, cũng có áo sơ mi đẹp lắm, lại độc đáo nữa. Nếu ngại là thì lúc giặt nhớ cho dầu xả đậm một chút, lúc phơi nhớ giũ thẳng ra, rồi khi nào khô thì đừng gấp mà treo trong tủ. Như vậy áo ít nhàu, hầu như không phải là, nhất là với áo sọc, áo màu đậm.
    • 1,748 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Bác gọi số này nhá: Hài: 9430401 or 0985986135
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me's Bong
    Bác gọi số này nhá: Hài: 9430401 or 0985986135
    "chời ơi" ngóng mẹ bống mãi, qua Valentine mất rùi, nhưng không sao, vẫn phải sắm sửa cho Ax thôi. mà cửa hàng này ở chỗ nào nhỉ?
    • 685 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Mình cần địa chỉ đại lý May 10 ở HN, chiều đi mua tặng SN. Mẹ nào biết chỉ giùm, gấp. Thanks
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4