• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình hỏi các mẹ có ai biết ở Hà Nội hàng quần bò nam Made in Việt Nam, hay made in ở đâu cũng được ấy mà dáng cổ điển (ống đứng, cạp thường) đẹp và dễ mua hả các mẹ?????? Dễ mua tức là không quá nói thách, thái độ không quá đáng ấy mà

Nino max hay mấy hãng của VN sản xuất có vẻ đẹp nhỉ nhưng chất lượng quần bò có đưọc không các mẹ ơi????
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,549 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Mình mua cho ox ở Việt Thắng jeans, cũng nhiều mẫu mã, giá cả vừa phải, mặc cũng thấy được khen. Bạn thử qua đấy xem.
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhoc02
    Mình mua cho ox ở Việt Thắng jeans, cũng nhiều mẫu mã, giá cả vừa phải, mặc cũng thấy được khen. Bạn thử qua đấy xem.
    Bạn cho mình xin địa chỉ với? Cảm ơn nhiều.
    • 3,549 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Ở phố Trần Hưng Đạo, mình chẳng nhớ số bao nhiêu, đi qua cây xăng , bên tay phải nếu đi từ phía Viện 108 lên.
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Nhà mình cũng hay mua ở Việt Thắng Jeans. Còn muốn mua đồ cao cấp hơn thì đến 226 Bà Triệu :1:
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều, nhân tiện hỏi luôn là họ có sử cạp hay cắt gấu tại chỗ không hay mình phải mang lên Hà Trung? mà các mẹ có cửa hàng sửa quần bò nào tốt không giới thiệu luôn cho mình với.
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoailang_camly
    Cảm ơn các mẹ nhiều, nhân tiện hỏi luôn là họ có sử cạp hay cắt gấu tại chỗ không hay mình phải mang lên Hà Trung? mà các mẹ có cửa hàng sửa quần bò nào tốt không giới thiệu luôn cho mình với.
    ở Việt Thắng họ cắt gấu luôn , mình cũng chẳng nhớ là có mất tiền hay không vì mỗi lần mua cứ lấy luôn vài cái tính tiền một thể nên không nhớ
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bi2004
    ở Việt Thắng họ cắt gấu luôn , mình cũng chẳng nhớ là có mất tiền hay không vì mỗi lần mua cứ lấy luôn vài cái tính tiền một thể nên không nhớ
    cắt gấu ko mất tiền đâu, nhân viên ở đây bán hàng chân tình & dễ chịu lắm.
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin địa chỉ với? Cảm ơn nhiều.
    địa chỉ hiện giờ 30 trần Hưng Đạo, HN, (địa chỉ cũ là 34 THĐ)
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ napoleon
    địa chỉ hiện giờ 30 trần Hưng Đạo, HN, (địa chỉ cũ là 34 THĐ)
    Cảm ơn chị nhé, cho em hỏi cái, hỏi ngoài lề thôi, con chị đấy à xinh thế, nửa VN có khác, bé nào cũng xinh nhỉ, tiện thể khen luôn cháu , nếu chị mua cái bộ đồ bóng đá cu cậu mặc trong ảnh ở VN thì cho em luôn địa chỉ với, con trai chị em cũng thích mặc đồ cầu thủ, em phải hỏi vài địa chỉ để thỉnh thoảng gửi quà cho cháu, đồ VN nói thế anh rể lại thích hơn đồ tây mới buồn cười chứ.
    :1: Mà có số 10 thì càng tốt.
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhé, cho em hỏi cái, hỏi ngoài lề thôi, con chị đấy à xinh thế, nửa VN có khác, bé nào cũng xinh nhỉ, tiện thể khen luôn cháu , nếu chị mua cái bộ đồ bóng đá cu cậu mặc trong ảnh ở VN thì cho em luôn địa chỉ với, con trai chị em cũng thích mặc đồ cầu thủ, em phải hỏi vài địa chỉ để thỉnh thoảng gửi quà cho cháu, đồ VN nói thế anh rể lại thích hơn đồ tây mới buồn cười chứ.
    :1: Mà có số 10 thì càng tốt.
    Cảm ơn bạn khen con trai mẹ cháu .

Cái bộ màu xanh cháu mặc là hàng của Hanosimex, hàng VN 100 %, mình mua ở cửa hàng giới thiệu sản phẩm Hanosimex 1-2-3 Đinh Tiên Hoàng, HN. Thường quần áo cotton mỗi lần về VN hay mua cho con ở đây, vì mặc thấy rất ổn. Có số 10 đó bạn ạ, mình lấy màu xanh và đỏ; ko biết còn màu khác ko? khi mua bộ này vì nhìn thấy có thằng nhỏ người mẫu nó mặc trước cửa hàng.

Tìm được túi nilon gói có số điện thoại hỏi xem 04937411 còn ko nhé, con mình có gần 2 tuổi nhưng mình mua bộ số 8 (cỡ VN) mặc xông xênh nhưng mẹ cháu thích thế vì con mặc cho thoáng rộng rãi. Bộ này giá khoảng 40 nghìn mẹ cháu ko nhớ rõ giá đâu.
    • 205 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoailang_camly Xem bài viết
    Cho mình hỏi các mẹ có ai biết ở Hà Nội hàng quần bò nam Made in Việt Nam, hay made in ở đâu cũng được ấy mà dáng cổ điển (ống đứng, cạp thường) đẹp và dễ mua hả các mẹ?????? Dễ mua tức là không quá nói thách, thái độ không quá đáng ấy mà

Nino max hay mấy hãng của VN sản xuất có vẻ đẹp nhỉ nhưng chất lượng quần bò có đưọc không các mẹ ơi????

http://muare6.vinahoo.com/ThoiTrang/1435724.ttvn

Các mẹ vào đây nhé, có quần DOCKER ko nhăn dáng rất đẹp và quần bò dáng đứng như mẹ Khoai lang nói đó, chắc là các anh xã sẽ thích, hàng VNXK, giá cũng phải chăng
    • 514 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em hãy dẫn ông xã ra GMC mua, hàng này em thấy cũng được ạ, không bị phai, giặt máy không bị nhàu, lại nhiều kiểu dáng nữa. Nhân viên thì nhiệt tình thôi rồi (ăn mặc cũng sang trọng nữa - khi đi nhớ đi cùng chồng, các mẹ đừng để chồng đi 1 mình .
    Em hay mua ở Tôn Đức Thắng (ngay gần ngã tư - phía đầu đường TDT với Cát Linh ý). Ở Nguyễn Du cũng có 1 hàng - gần NHTMCP Hàng Hải ạ.
    • 391 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình ở HN. Mình đang muốn mua cho ông xã chiếc quần bò chất lượng một chút nhưng cũng khó kiếm quá. Ra phố Trần Nhân Tông thì chất lượng thường quá, nhưng tìm ở Vincom thì toàn giá 800k đến trên 1tr. Mẹ nào có kinh nghiệm mua quần bò cho ông xã rùi thì tư vấn hộ với nhé. Quần bò chất lượng một chút mà không quá mắc.:RaisedEye
    • 550 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebu7679 Xem bài viết
    Chào các mẹ.
    Mình ở HN. Mình đang muốn mua cho ông xã chiếc quần bò chất lượng một chút nhưng cũng khó kiếm quá. Ra phố Trần Nhân Tông thì chất lượng thường quá, nhưng tìm ở Vincom thì toàn giá 800k đến trên 1tr. Mẹ nào có kinh nghiệm mua quần bò cho ông xã rùi thì tư vấn hộ với nhé. Quần bò chất lượng một chút mà không quá mắc.:RaisedEye
    Mình vừa mua cho OX 3 cái quần bồ cực đẹp luôn, chỉ có 185k/cái, hàng sài gòn. ai cũng khen đẹp, phổng hết cả mũi.
    Địa chỉ xem hàng :nhà số 2 ngõ 80 Đại La, Q HBT, Hà Nội
    Điện thoại : Hiệp 0916.016.899 hoặc Hoa 098.766.1976
    YM: laiminhhoa hoặc ta_hiep
    http://picasaweb.google.com/laiminhhoa/
    • 120 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebu7679 Xem bài viết
    Chào các mẹ.
    Bạn có thể lên Vinatex Bà Triệu, ngay tầng 1 rất nhiều quần bò nam, chất lượng, kiểu dáng cũng như chất liệu khác nhau, tha hồ chọn. Mình mới mua cho ox một chiếc 145k, cũng vừa ý.
    Tôm: mẹ - thỏ rùa - cooon.
    (tạm dịch: mẹ kể chuyện Thỏ và Rùa cho con!)
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị à, chị thử ra Nobody xem. E thấy đáng sale đấy ạ.
    • 150 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    chị à, chị thử ra Nobody xem. E thấy đáng sale đấy ạ.
    Bạn cho mình địa chỉ cụ thể được không, mình cũng đang muốn mua cho ông xã.:Smiling:
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBinhMinh Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ cụ thể được không, mình cũng đang muốn mua cho ông xã.:Smiling:
    Cửa hàng này nằm trên fố Trần Nhân Tông chị à, đoạn gần rẽ ra fố Nguyễn Bỉnh KHiêm. Đây là hãng của Thái chị ạ
    • 120 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    Cửa hàng này nằm trên fố Trần Nhân Tông chị à, đoạn gần rẽ ra fố Nguyễn Bỉnh KHiêm. Đây là hãng của Thái chị ạ
    chỗ này có bán quần nữ không nhỉ?
    Tôm: mẹ - thỏ rùa - cooon.
    (tạm dịch: mẹ kể chuyện Thỏ và Rùa cho con!)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2