• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 161 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!

Các mẹ có biết giầy hàng thùng bán ở đâu nhiều và đẹp không a? Ngoài Kim liên và Phan bội châu nhé, vì mình tìm ở đấy hết rồi mà không đôi nào mình thích là minh đi vừa cả Chân tớ phải đi số 39 hoặc 40. Các mẹ giúp với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 104 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chị ơi chị ra hàng giày ở Cửa Đông đi. Ở đó không phải giày hàng thùng mà toàn là hàng xuất khẩu của công ty gì của quân đội ý. Vì là giày xuất nên em thấy toàn đôi sie to thôi. Như chân em 38 ra đó sướng rơn rồi mà vẫn còn nhiều đôi thích mà ko mua được vì nó 39, 40 đấy.
    ~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~
    Roselani - Espace de beauté
    www.facebook.com/roselani.fr
    Điện thoại tư vấn và đặt hàng: 09.04.52.53.52
    Email: roselani.sales@gmail.com
    ~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~
    • 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 012168752
    Các mẹ ơi!

Các mẹ có biết giầy hàng thùng bán ở đâu nhiều và đẹp không a? Ngoài Kim liên và Phan bội châu nhé, vì mình tìm ở đấy hết rồi mà không đôi nào mình thích là minh đi vừa cả Chân tớ phải đi số 39 hoặc 40. Các mẹ giúp với nhé.
    Em biết 1 nhà bán giầy hàng thùng, treo biển Giầy hàng thùng
    Giá cả thì cũng không mềm lắm, nhưng giầy mới, bán buôn là chính, nhưng vẫn bán lẻ, bán tại nhà luôn.
    Địa chỉ là: đối diện với trường đại học Thuỷ lợi ở phố Tây Sơn, có cái ngõ, đi vào ngõ đấy khoảng 30m, bên tay phải. Em không nhớ số nhà, được cái nhiều giầy, dép mùa hè thì khá là nuột.

Tự nhiên lại đi quảng cáo không công cho người ta, mà em mua giầy chẳng mặc cả được cái gì cả.
    • 292 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có một cửa hàng bán cả quần áo, túi, giầy dép hàng thùng ở Hàng Tre - đi từ phố Hàng Thùng ra rẽ phải 10m ngược chiều bên tay phải là tới. Mình thấy hàng ở đấy cũng ổn, giá cả phải chăng.
    • 403 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Ở Hàng Bông Thợ Nhuộm, đoạn gần Tràng Thi cũng có 2 shop giày hàng thùng chất lượng khá ổn bạn à, đa phần là đồ Hàn Quốc, giá cũng okie nếu khéo mặc cả. Mình cũng tín nhiệm shop giày xk ở Cửa Đông, phải cái đi 10 lần may ra mua được 1, cái tội chân bé
    • 127 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Nhân tiện em hỏi ở HN muốn mua giầy SCHU thì mua ở đâu ạ? Hãng này sao chỉ có cửa hàng ở SG và ĐN thôi nhỉ?
    • 161 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chào các mẹ

Có ai biết cho nào bán nhiều giầy hàng thùng size to (45 -46) cho AX không thì chỉ cho tớ với. Ngoài Kim Liên ra nhé vì tớ chọn mãi ở đó không có đôi nào ưng và cũng rất ít size to như thế. Giúp minh với nhé. Tớ cảm ơn nhiều.
    • 145 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nó có thể lên Trần Hưng Đạo xem, đối diện Seventeen Club ấy, chỗ đó giày VNXK có nhiều size ũng khá to đấy.
    • 1,225 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chỗ Trần Hưng Đạo này mẹ Bông cũng hay ghé qua vì họ sale liên tục. Size to thì chắc chắn có đấy, chỉ sợ mẫu mã không được đẹp thôi.
    • 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

me no qua cho Tho nhuom thu xem,chu y day ko fai hang thung nhe,nh gia ca phai chang,neu muon xem thi pm cho minh minh se nt dia chi chinh xac cho
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Giầy của Bộ Quốc phòng ở Của Đông và đường Kim Liên mới mỏ ý, nhiều lắm nhưng nói chung k đẹp lắm đâu chỉ được cái nhiêuf size to thôi
    • 425 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Nếu muốn mua hàng hiệu mà giá mềm mại , bạn lên Tràng tiền Plaza, tầng 2, Weilly ( Italya) đang khuyễn mãi, giảm giá, khoảng >2triệu là được đôi rất nuột rùi, cỡ to rất nhiều.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thử ra Hàng Tre, đoạn cắt Lò Sũ thử xem sao.
    • 10,062 Bài viết

• 3,254 Được cảm ơn

Bạn đặt đóng giày đi, có 350n 1 đôi thôi, 10 ngày lấy đc. 350n là lọai giày đế xịn đấy.

• 208 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

[quote=kimtyconyeu;3241621]Bạn đặt đóng giày đi, có 350n 1 đôi thôi, 10 ngày lấy đc. 350n là lọai giày đế xịn đấy.[/quote]
    Mẹ nó ơi, nếu đặt đóng giầy thì ở đâu đẹp nhỉ? mẹ nó cho mình xin địa chỉ nhé vì mình cũng muốn đi đặt 1 đôi cho mình vì chân mình nhỏ quá rất khó tìm giầy.
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hi all
    Mình có chỗ chuyên bán giầy hàng thùng, , giá thì cực kỳ oke, tu 100-150k.Nếu các bạn tiện thì rẽ qua chợ cóc gần trường mẫu giáo hoa sen đi đường Trần Huy Liệu vào ngồi ngay vỉa hè (vì thế nên mới rẻ).các bạn thử qua xem xem nhé
    • 472 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Có bạn nào biết thêm địa chỉ bán giầy hàng thùng đẹp (và rẻ) nữa không? Phổ biến cho chị em đi!
    • 166 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Cửa hàng giày hàng thùng ngay đầu Phan Bội Châu, chếch cửa hàng thuốc tây trông sang ý các mẹ ah, có nhiều loại giày khá okie, nhưng phải mất công chọn kĩ mới được đôi mới, khéo mặc cả thì cũng tạm, có lần em ra khá sớm, quãng 10giờ, chắc chị ý chưa mở hàng, chọn liều 3 đôi, 1 của She, 1 của shoe bus, 1 toàn chữ Hàn quốc, đẹp lắm, mới 85-90%, da thật nhé, bà ý phát giá 900, em trả 300, trả đi trả lại một lượt, cuôí cùng 400k/3đôi, em vác về khối người kêu em phét lác. Thề là lúc em trả giá cũng run, vì sợ bị chửi lắm, nhưng máu mua, nên cũng làm mặt lạnh te, với lại mua liền 3 đôi cũng có quyền vênh vang chút, hihi.
    • 1,430 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haiconmeo Xem bài viết
    Có bạn nào biết thêm địa chỉ bán giầy hàng thùng đẹp (và rẻ) nữa không? Phổ biến cho chị em đi!
    Trươc đây mình và mấy mụ ở cơ quan hay mua giày hàng thùng của nhà Hùng Thúy (Nguyễn Công Trứ, Ngõ Yên Bái). Hàng thì đẹp, nhiều đôi độc, bền nhưng giá thì hơi chát, phải khéo trả giá, mỗi lần hàng về thì vào nhà ở trong ngõ Yên Bái để chọn sẽ đẹp hơn, hàng ra đến cửa hàng ở Nguyễn Công Trứ là đã rẻ hơn hàng trăm ngàn. Giờ nghĩ lại rồi, mỗi mùa thay vì mua 5 - 7 đôi hàng thùng thì chỉ mua 1 - 2 đôi hàng mới thật tốt để đi sướng chân hơn (một số hãng lớn ở gần Bờ Hồ cũng hay sale off nên cũng ko quá đắt).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mekhanhduy; 04/04/2009 vào lúc 07:31 AM.
    • 141 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Tớ hay mua giầy hàng thùng ở trên hoàng hoa thám ( gần lối rẽ xuống đường ngọc hà).Tớ thầy hàng ở đây xịn, ko mông má, nhiều mẫu mã. Giá thì nhiều loại tầm 200-250n/doi
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7