THỜI TRANG

Giày dép nữ ngon,bổ,rẻ...các mẹ nào yêu giày dép ngon,bổ,rẻ như em thì vào tám nhé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 1,619 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny82 Xem bài viết
    vascara thì có sẵn roài,chị thấy đôi này rùi nha,da hơi cứng đó,nói chung bọn vas làm giày chất liệu nhìn k được chuẩn lắm,đa số là làm bằng chất liệu cứng.còn C & K ở VN cũng có showroom đó em,nhưng giá hơi bị chát,lại ít thấy sale lắm,vào đó chị toàn ngắm k vì đôi nào cũng ít nhất 7,800k mới rớ được..hờ..hờ...đôi này bên sing đang sale 24,9$ đó em.có mấy màu lận.
    :Silly::Silly: em ngất xỉu đây, thôi em loại ra khỏi bộ nhớ vậy!^^ em sẽ đi xem mấy đôi Vascara xem sao, đang chăm chút bàn chân, làm nail cẩn thận để có giày mới là chụp khoe...chân đây :cool::cool:
    • 120 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

hihi...vậy là em siêu rồi mang giày cao gót giỏi,chứ nhìu bạn có mang được đâu
    vascara hông có kỉu như màu đen ở trên đâu,chị cũng đang bồ kết em đó,hàng China á em ơi,có bạn bán 195k hehe...
    vascara có đôi này chị cũng đang thích thích:

hoặc chân em hợp với đôi này nhỉ?quai dày che được ngón chân nè,lại cao chót zót :Laughing:
    Jen thấy hàng china nhìu kỉu giày dễ thương lắm nha, mà ko bik chân zoi của mình mang có đc ko, Sunny có mua đôi nào hàng china chưa?
    • 88 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ SG ơi cho em hỏi ở SG muốn đi dán thêm miếng lót vào gót giày cho khỏi tuột í thì dán ở đâu được nhỉ. Em mua một đôi bên , em bán hàng bảo 38 mà khi nhận được lại là 38,5 em đeo hơi rộng, thêm mấy bữa da dãn ra chắc là tuột. Ban đầu buồn quá định kiếm ai tặng hay thanh lý cho rồi nhưng cỡ chân 39 cũng hơi khó kiếm. Cơ mà đôi dày này đi vào êm lắm, nên em muốn cố. Giúp em với:Crying:
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeubebin Xem bài viết
    Các mẹ SG ơi cho em hỏi ở SG muốn đi dán thêm miếng lót vào gót giày cho khỏi tuột í thì dán ở đâu được nhỉ. Em mua một đôi bên , em bán hàng bảo 38 mà khi nhận được lại là 38,5 em đeo hơi rộng, thêm mấy bữa da dãn ra chắc là tuột. Ban đầu buồn quá định kiếm ai tặng hay thanh lý cho rồi nhưng cỡ chân 39 cũng hơi khó kiếm. Cơ mà đôi dày này đi vào êm lắm, nên em muốn cố. Giúp em với:Crying:
    Chị mang ra Hồng Hạnh, hoặc bất cứ tiệm giày dép nào cũng có nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,185 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Công chúa củ đậu Xem bài viết
    Ngta bảo phụ nữ duy trì đều đặn mỗi ngày 1 cốc beer thì đẹp da lắm đó. Nên tôi tích cực uống cho đẹp da và trẻ lâu. Hihi. :Angel:
    Tại dzai nhà tôi sợ thi thoảng ko có dzai hay tức dzai tôi buồn lại ra ngoài hàng uống, nhỡ đi với chàng nào mà say xỉn thì khó coi lắm nên mua sẵn cho tôi nhét vào tủ, "bắt" uống khi buồn :Laughing:
    Cái đôi tới mới mua chưa đạt độ cao theo yêu cầu của tôi đâu nhưng mua để đi lại trong văn phòng cho đỡ mỏi chân, hại gót, hại luôn đốt sống cổ nữa.
    Sau vụ ngã cắm đầu từ t3 xuống t2 thì tôi cũng hơi sợ đi giày dép cao rồi. Giờ đi đâu cũng phải rón ra rón rén, xuống cầu thang thì phải bám cho chắc ăn.
    Đi chơi thì tôi hay đi đôi xỏ ngón này nè:

Nhìn ko rõ lắm nhỉ? Em í có 1 bông hoa ở phía trên, đi ko bị đau chân đâu, mà dễ kết hợp lắm: váy maxi nè, short này, váy ngắn này, JS này, ngố này...
    Chị Công chúa củ đậu ở Hn hả chị? Chị hay mua giầy dép ở đâu cho em học hỏi tí kinh nghiệm. Em hay mua ở Nguyên hồng, Núi Trúc thôi. Nhiều khi thấy khó mua.
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

[B]Tình hình là tớ rất yêu giày dép nên hay tha đồ hàng về nhà,nhà tớ góc nào cũng thấy toàn giày,dép của tớ cả,mẹ tớ tứ la ó lên mỗi lần tớ tha đôi nào về,vì thế mỗi lần mua tớ cứ ren rén rinh lên phòng mình rồi mới lấy ra mang.Mẹ tớ thấy giày dép vứt lung tung nên lâu lâu lại gom đem cho,có vài đôi tớ yêu lắm mà đem cho tớ tức quá :Crying:
    hihi đoạn này chị jống e thế chứ
    Bjờ e vẫn đag trên đường đi tìm chỗ bán jày dép ngon bổ rẻ bền, vì nhìu đôi đẹp thì đi rõ đau chân, đôi đẹp đi k đau chân thì nhganh hỏng cho dù mình bỏ tiền ra chả ít j để mua ...
    E thíc loại dép cao gót chỉ có quai trc thôi, k có quai hậu đằng sau, đi thíc lắm, đầu năm mua đc 1 đôi đag đi ngon thì gãy gót tiếc mà k tìm đc đôi nào nthế nữa hic
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeDuy2328 Xem bài viết
    Tranh thủ đầu giờ sáng sâu hàng tí. Tớ còn ảnh chụp cả chân cả giày cho mọi ng hết hồn nữa nhg mà sợ người quen nhận ra hihi

Này thì đỏ đỏ hồng hồng

Này thì xanh với chả tím, em này tớ rất cưng, chỉ chuyên chơi váy đen đính hoa xanh mới cả hoa tím

Em này thì chuyên đi làm

Thôi sếp tớ đang lườm rồi, hẹn cả nhà lúc khác nha
    Ui chị ơi jày dép đẹp quá, chị mua ở đâu thế chị? Nhìn thèm quá (mới đọc tới trag 3 thui đấy )
    • 2,958 Bài viết

• 3,922 Được cảm ơn

Chị ở HN em. Cứ chỗ nào có hàng VNXK là có cái mẹt chị. Chỗ nào chị cũng nghía, lục lọi, tìm tòi xem có gì hay ho ko để cuỗm.
    Đôi sandal màu xanh đen phía trên đc tặng là chị mua ở 44 Lê Đại Hành.
    1 hàng giày XK khác cũng khá okie dành cho các bạn sz 36 trở lên là ở Hàng Thùng, cùng phía với Viet Brothers đầu Nguyễn Hữu Huân; nhưng giá hơi chát, từ 450k trở lên. 350k ít đôi đẹp.
    Giày VNXK ở Phan Bội Châu cũng đắt. >350k
    1 hàng XK ở đầu Nguyễn Thái Học + Lê Duẩn, bên phía tay phải theo chiều xuôi đường.
    Còn nhiều hàng XK khác nhưng chị ko nhớ số, cứ theo thói quen đi là tới thôi. Để lần khác chị đi sẽ cố ghi nhớ rồi về chia sẻ với các chị em nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Zinzin238 Xem bài viết
    Chị Công chúa củ đậu ở Hn hả chị? Chị hay mua giầy dép ở đâu cho em học hỏi tí kinh nghiệm. Em hay mua ở Nguyên hồng, Núi Trúc thôi. Nhiều khi thấy khó mua.
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Công chúa củ đậu Xem bài viết
    Chị ở HN em. Cứ chỗ nào có hàng VNXK là có cái mẹt chị. Chỗ nào chị cũng nghía, lục lọi, tìm tòi xem có gì hay ho ko để cuỗm.
    Đôi sandal màu xanh đen phía trên đc tặng là chị mua ở 44 Lê Đại Hành.
    1 hàng giày XK khác cũng khá okie dành cho các bạn sz 36 trở lên là ở Hàng Thùng, cùng phía với Viet Brothers đầu Nguyễn Hữu Huân; nhưng giá hơi chát, từ 450k trở lên. 350k ít đôi đẹp.
    Giày VNXK ở Phan Bội Châu cũng đắt. >350k
    1 hàng XK ở đầu Nguyễn Thái Học + Lê Duẩn, bên phía tay phải theo chiều xuôi đường.
    Còn nhiều hàng XK khác nhưng chị ko nhớ số, cứ theo thói quen đi là tới thôi. Để lần khác chị đi sẽ cố ghi nhớ rồi về chia sẻ với các chị em nhé.
    Hí hí e cũng ở HN, ngồi hóng các chị luôn
    Mún mua đc 1 đôi đẹp mà bền khó quá, giá cả cứ leo thang, lương NN thì còm cõi hichic
    • 1,718 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Ôi. Niềm đam mê của mình rooling:. Đánh dấu mai đọc tiếp, giờ phải cho con ăn rồi :Smiling:
    Ku Ben: NB: 3kg - 50cm
    12m: 11kg - 80cm

13m: 11,5kg - 82cm
    14m: 12kg - 86cm
    19m: 12,5kg - 88cm

24m: 13,8kg - 93cm

• 5,616 Bài viết

• 3,325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ--Suri Xem bài viết
    Đang khoái em nì, mà nhìn giá hoảng quá huhu

Em nì thì cũng tạm đc, hehe

hehe...đôi đầu tiên là hàng Signature mà,mấy đôi hàng này giá toàn trên 90$,ẹc....tui hông bon chen nổi đâu,cho dù sale cũng hông dám chen zô...hí..hí...
    Đôi thứ 2 thì tui cũng khoái luôn,dễ sương,mang chắc lắm í.
    ah cái đôi màu đen tôi mua mà mang chụp hình ấy,mang thích lắm,vì quai dép nó làm vào trong lòng đế giày nên mang ôm chân,đi thoải mái lắm í.:LoveStruc:
    • 5,616 Bài viết

• 3,325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metho_yeusoicon Xem bài viết
    :Silly::Silly: em ngất xỉu đây, thôi em loại ra khỏi bộ nhớ vậy!^^ em sẽ đi xem mấy đôi Vascara xem sao, đang chăm chút bàn chân, làm nail cẩn thận để có giày mới là chụp khoe...chân đây :cool::cool:
    đừng ngất đừng ngất...hehe...giá sale của C &K thì cũng cỡ ngang giá Vascara thôi,có mắc hơn 1 tí thôi em ah...hihi...nhớ chụp hình nha cưng :Battin ey:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Jennyv Xem bài viết
    Jen thấy hàng china nhìu kỉu giày dễ thương lắm nha, mà ko bik chân zoi của mình mang có đc ko, Sunny có mua đôi nào hàng china chưa?
    uh hàng China nhìu mẫu mã đẹp lắm í,cứ sang bên 123 mà xem,ôi nhìn sướng con mắt luôn,chân zoi mình thì mang 39 cũng zừa mà,hông đến nỗi nào đâu...hihi...Sunny có cả hàng China mà,hàng mua trong Hạnh Dung cũng có hàng China í.Hàng của Zago cũng thế.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeubebin Xem bài viết
    bạn ơi cứ mang ra hàng sửa giày dép nào người ta cũng làm được,dán 1 miếng mút đệm vào sau,nhỏ bạn mình làm hoài nè,vì chân nó nhỏ quá,mua giày nào mang cũng phải lót thêm 1 tí...hihi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,616 Bài viết

• 3,325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenpro88 Xem bài viết
    Hí hí e cũng ở HN, ngồi hóng các chị luôn
    Mún mua đc 1 đôi đẹp mà bền khó quá, giá cả cứ leo thang, lương NN thì còm cõi hichic
    hihi....topic mình là ngon,bổ,rẻ mà,chủ yếu là mấy đôi ngon ngon giá thành phải chăng,chứ mua sắm nhìu mà mua mắc chắc nhịn đói luôn :Crying:
    Mình chia sẽ cho cả nhà mấy địa chỉ mua giày dép vnxk online nè,giá cả ok lắm chỉ hơn 100k là sắm đc 1 đôi tương đối đẹp,hàng mới liên tục.Các bạn ở tỉnh thành khác thì có thể mua hàng ship tới tận nhà mà.theo mình mua hàng này vừa rẻ lại vừa bền nữa.
    http:///*********Nu-QuanAo/2556179
    và đây: http:///showthread.php?t=1384966
    Mình có nhìu lắm nhưng hiện tại chỉ nhớ đc 2 bạn này...hihi
    • 334 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

hihi....topic mình là ngon,bổ,rẻ mà,chủ yếu là mấy đôi ngon ngon giá thành phải chăng,chứ mua sắm nhìu mà mua mắc chắc nhịn đói luôn :Crying:
    Mình chia sẽ cho cả nhà mấy địa chỉ mua giày dép vnxk online nè,giá cả ok lắm chỉ hơn 100k là sắm đc 1 đôi tương đối đẹp,hàng mới liên tục.Các bạn ở tỉnh thành khác thì có thể mua hàng ship tới tận nhà mà.theo mình mua hàng này vừa rẻ lại vừa bền nữa.
    toàn size to ... hic
    • 5,616 Bài viết

• 3,325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TA_HN Xem bài viết
    toàn size to ... hic
    giày xuất khẩu mà :Laughing:
    • 754 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Khoe chị sunny và cả nhà đôi giầy C&K em mới mua tức thì, đang sale 20% còn hơn 44$ Sing. Em mua màu be cho dễ mặc đồ, đi vào nhìn sáng da chân. Hôm nay ra Shop C&K gặp toàn dân VN mình, ôi thôi đông không còn chỗ đứng, vẫn còn rất nhiều đôi đẹp giảm giá 50%. Em định mua đôi bệt dạng quai xương cá để đi với short jean mà cuối cùng lại rước em này về, hihi

Mai rảnh sẽ chụp hai em đôi bệt quai dây và quai lụa cho cả nhà xem , toàn hàng Tàu thôi nhưng đi cũng tương đối bền và nhìn xinh xinh.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tvbusy; 17/07/2010 vào lúc 06:08 PM.
    kimsieudeal đã chiếm dụng đất này làm chữ kí. Ồ dé...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Toàn ở SG thui à chị ? e mún thử cơ hic hic
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tvbusy Xem bài viết
    Khoe chị sunny và cả nhà đôi giầy C&K em mới mua tức thì, đang sale 20% còn hơn 44$ Sing. Em mua màu be cho dễ mặc đồ, đi vào nhìn sáng da chân. Hôm nay ra Shop C&K gặp toàn dân VN mình, ôi thôi đông không còn chỗ đứng, vẫn còn rất nhiều đôi đẹp giảm giá 50%. Em định mua đôi bệt dạng quai xương cá để đi với short jean mà cuối cùng lại rước em này về, hihi

Mai rảnh sẽ chụp hai em đôi bệt quai dây và quai lụa cho cả nhà xem , toàn hàng Tàu thôi nhưng đi cũng tương đối bền và nhìn xinh xinh.
    Đôi này đẹp quá
    Nhưgn xem chỗ sale trên web thì hình như k co?
    • 754 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Ồ, trên web chỉ trưng bày một số hình thôi chị, bên ngoài nó sale nhiều mẫu hơn trên web ạ. Mà mua thì phải thử mới yên tâm, bình thường em đi s37, C&K này thì có khi em đi được cả s36, thế mà với đôi này em xỏ vừa s35, đi rất thoải mái, không bị kích đầu ngón cân hay gót chân^^.
    kimsieudeal đã chiếm dụng đất này làm chữ kí. Ồ dé...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 985 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeDuy2328 Xem bài viết

@Bé Tồ: pretty fit có đôi xuồng cói nào xanh xanh đỏ đỏ kiểu xì tai mùa hè ko nàng? Tớ đang kiếm 1 em để kết hợp với maxi.
    xuồng cói thì có chứ xanh đỏ chắc k wa màu của bọn này k nổi, nhẹ nhàng, trung tính, dễ kết hợp áo quần thôi như đen, trắng, bạc, đồng, be, nâu lâu lâu cũng có mấy em đỏ, hồng, và hoa, nhưng ít sale off lắm, nó k cho chụp hình chứ cho thì Tồ lượn 1 phát tích tắc là có hàng cho moi ng lựa online