THỜI TRANG

Giày dép nữ ngon,bổ,rẻ...các mẹ nào yêu giày dép ngon,bổ,rẻ như em thì vào tám nhé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 128K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 75 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Nhìn thấy top này sáng mắt ra. Sở thích của tui đây mà. Cứ vào Vincom, Parkson hay đi đâu là sà vào giầy dép. Được cái ông xã cũng mê giầy nên cứ đi với nhau là kiểu gì cũng lôi được ít nhất một đôi.
    Mê giầy dép đến nỗi đi shopping với con trai nó kêu đi với mẹ chỉ vào mỗi giầy và túi xách.
    Thấy nhiều người khen 9W sao tui không hợp với nó nhỉ. Năm ngoái đi HK mua một đôi. Khi thử thấy vừa chiều dài nhưng hơi bó phía ngón chân, thắc mắc với đứa bán hàng nó bảo, mày cứ yên tâm, đi dầy chỉ cần quan tâm đến chiều dài còn bề ngang nó sẽ dãn ra, không lo đâu. Về VN đi được một lúc sưng cả chân nên mang đi cho. Từ đó không tìm được đôi nào 9W.
    Tớ cũng không phải là fan của hãng nào cả, cứ thấy đôi nào ok là mua, từ Valentino Creation, Kangnai, bata, Noir, Alain Delon.. , hàng chợ, cứ thấy hợp là mua thôi.
    Nhưng phải nói là giá bán bên mình đắt thật. Các bạn ở nước ngoài sướng quá, vừa rẻ, đẹp, nhiều mẫu mã lại hay được hàng sale.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 173 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

[QUOTE=metho_yeusoicon;12622114]^^ em đi với mợ từ Úc về, mợ mang 1 đôi 9W da beo, mợ bẩu mợ mua bên đó là giá sale mà zìa VN mua thì giá sale ở đây bằng giá gốc bên đó rồi :Silly::Silly: em phá sản em wa nhà chị nhé, mà chắc thanh lý đồ xong em mới lượn ra

Tớ công nhận điều này đúng. Tớ mua 9w bên Úc, khi sale rồi, tính ra VND tầm 800k-900k một đôi giày, trong khi về VN, check giá, đã off, tầm 2,2tr. chứng tỏ buôn hàng hiệu về VN lãi kinh.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,440 Bài viết

• 3,288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Empty2008 Xem bài viết
    Nhìn thấy top này sáng mắt ra. Sở thích của tui đây mà. Cứ vào Vincom, Parkson hay đi đâu là sà vào giầy dép. Được cái ông xã cũng mê giầy nên cứ đi với nhau là kiểu gì cũng lôi được ít nhất một đôi.
    Mê giầy dép đến nỗi đi shopping với con trai nó kêu đi với mẹ chỉ vào mỗi giầy và túi xách.
    Thấy nhiều người khen 9W sao tui không hợp với nó nhỉ. Năm ngoái đi HK mua một đôi. Khi thử thấy vừa chiều dài nhưng hơi bó phía ngón chân, thắc mắc với đứa bán hàng nó bảo, mày cứ yên tâm, đi dầy chỉ cần quan tâm đến chiều dài còn bề ngang nó sẽ dãn ra, không lo đâu. Về VN đi được một lúc sưng cả chân nên mang đi cho. Từ đó không tìm được đôi nào 9W.
    Tớ cũng không phải là fan của hãng nào cả, cứ thấy đôi nào ok là mua, từ Valentino Creation, Kangnai, bata, Noir, Alain Delon.. , hàng chợ, cứ thấy hợp là mua thôi.
    Nhưng phải nói là giá bán bên mình đắt thật. Các bạn ở nước ngoài sướng quá, vừa rẻ, đẹp, nhiều mẫu mã lại hay được hàng sale.
    hihi...xã mình làm trong ngày giày,lại là nghề từ ông nội ngày xưa..nên mê giày lắm,mình cũng mê từ hồi mới lớn,tha giày dép về đầy nhà mẹ mình cứ mắng suốt...mình lượn đi mua sắm thì sà vào hàng giày dép xã mình cũng đi theo ngắm nghía bình phẩm loạn xạ...hihi

• 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em hay mua giày ở Hạnh Dung hoặc Emilio ở Lê Văn Sĩ, thấy đi cũng dc mà giá vừa phải.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,994 Bài viết

• 1,764 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi goldschwein Xem bài viết
    @ Ng Quyên : bé chị giống mẹ nhiều nên hơi nai nai tí:Laughing:
    Ôi chắc chị cũng là con nai rùi ahhahhahhahhahahhahhaa.....
    E thì chả có tiền mua hàng hiệu, mua tầm 200k - 250 k thui mà đi cũng ko bền lắm, các chị bt địa chỉ nào mua giày đẹp bền giá tầm 200 - 300k mách e với, e ở Biên Hòa mà ít lên SG lắm nên cũng chả bt chỗ nào mà lượn lờ rooling:rooling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NGUYỄN QUYÊN; 16/07/2010 vào lúc 02:55 PM.
    ID: nguyenquyen, Pass: X2FEE
    Never give up on something you really want, waiting is difficult but what is more difficult is to live a lifetime full of regret

• 5,440 Bài viết

• 3,288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hvp201062 Xem bài viết
    Em hay mua giày ở Hạnh Dung hoặc Emilio ở Lê Văn Sĩ, thấy đi cũng dc mà giá vừa phải.
    Emilio ở Lê văn sỹ hả bạn?mình chưa bít hiệu này,giá rổ thế nào ạ?

• 5,440 Bài viết

• 3,288 Được cảm ơn

hí...hí...khoe với cả nhà đôi dép C & K em vừa rinh từ nhà bạn Tiff zìa,dép đen móng chân cũng đen....:Laughing:
    chống chỉ định cho ai yếu tim nha,chân em vừa zoi vừa nhăn nheo mập ú....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,408 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hvp201062 Xem bài viết
    Mình có nhỏ bạn bán hàng cho HD no cứ bảo thế này " giày HD ko bung ko phai giay HD":Laughing:
    Tôi la ai chẳng bao giờ hiểu nổi , tui đang A phút chốc hóa thành B. Nhược điểm của tôi là nóng tính & ưu điểm là võ công cao

• 5,440 Bài viết

• 3,288 Được cảm ơn

thú thật là chụp rất nhìu hình chân mình đi mấy đôi mình khoái,mà lên hình nhìn quá tệ :Sigh: hic...nên thôi để hôm nào rảnh em chụp hình giày dép thôi cả nhà thứ lỗi ạ,không mún cả nhà xỉu vì chân em đâu :Laughing:

• 5,440 Bài viết

• 3,288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi goldschwein Xem bài viết
    Mình có nhỏ bạn bán hàng cho HD no cứ bảo thế này " giày HD ko bung ko phai giay HD":Laughing:
    mình từng là fan của HD cách đây khoảng 6,7 năm í,hồi trước mê HD lắm vì mẫu mã đa dạng,giá rẻ lại bảo hàng tốt nữa.Nhưng sau này thì chất lượng giảm dữ lắm,nhất là phần gót,rất hay bị lung lay,hic...mình mang giày cao thì sợ nhất là cái gót,nó mà rung rinh mình đi sợ chụp ếch lắm :Crying:
    Nhưng công nhận là HD giá vừa phải lại có nhìu mẫu,mẫu mới liên tục.Tuy nhiên ghét 1 cái là nó chen hàng TQ vô bán nhìu lắm,hàng đó k bảo hành mà giá lại đắt.Nên nếu mua 1 đôi vừa tầm thì mua HD cũng được.