THỜI TRANG

Gấp gấp!!! Mua mũ rộng vành để đi biển !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.5K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

• 193 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các chị iu có bít chỗ mua mũ rộng vành ở đâu đẹp ko chỉ cho iem với:LoveStruc:..thứ 7 này iem đi biển nên h muốn mua 1 cái cho đẹp tí. nón sơn bi h tầm bao nhiu các chị nhỉ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E chưa ra nón sơn nhưng c thử ra Đội Cấn xem, 1 dọc các cửa hàng bán đồ cho teen ý chị. Ở VENUS e hỏi tận 600k lận (nhưng nhìu màu sắc và họa tiết đẹp lắm :X)

Còn cái mũ của e mua ở Sunhat đầu Bà Triệu 200k. Để mai e kiếm cái ảnh cho c xem^^
    • 267 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Cửa hàng Nón Sơn ở hành lang Vincom ý, đang giảm giá mũ rộng vành đi biển đẹp lắm màu cam, xanh cốm giảm giá từ 450k còn 150k đấy. Không hiểu còn không nhưng bạn thử ra xem
    http:///*********Nu-TrangSuc/3264484 =>Thanh lý túi Gucci auth!
    • 3,592 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

ở Quán Thánh đoạn gần ngã 3 Phan HUy Ích đi lên mấy nhà, bên tay phải có hàng bán đồ lót ý,quên chả để ý địa chỉ, nhiều mũ diêm duá yêu lắm, giá hơn 100k thôi.
    bên cạnh là hàng ngan vịt.
    • 257 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Đợt trước em cũng mua của Nón Sơn mũ rộng vành 150k màu trắng hồng, loại mà gấp vào rồi vẫn ko làm hỏng dáng mũ, rất tiện lợi
    Gặp em mà không yêu em...
    Yêu em mà không yêu nồng nàn...
    là 2 điều anh không bao giờ làm nổi
    • 784 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trong BIG C cũng nhiều lắm, giá tầm trên dưới 100K nhé :Laughing:
    • 1,292 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trong chợ Bến Thành có bán nhưng mấy mẹ nhớ trả giá nha,giống y như nón sơn trả khoảng 90k đến 110k/1 nón
    • 555 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Binh Xem bài viết
    Trong BIG C cũng nhiều lắm, giá tầm trên dưới 100K nhé :Laughing:
    Big C là ở tầng 1 hay tầng 2 bạn ơi? Mình thấy tầng 1 toàn mũ đắt à
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Tầng 1 có bán đấy chị ơi, đi từ cửa vào ở bên tay trái, đối diện hàng quần áo Đông Đô thì fải, dưới 100k/mũ ah :Smiling:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tutti_butterfly Xem bài viết
    Big C là ở tầng 1 hay tầng 2 bạn ơi? Mình thấy tầng 1 toàn mũ đắt à
    • 193 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghécon Xem bài viết
    Trong chợ Bến Thành có bán nhưng mấy mẹ nhớ trả giá nha,giống y như nón sơn trả khoảng 90k đến 110k/1 nón
    cảm ơn mẹ nghécon nha, e ở ngoài HN chị ah
    • 193 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

miumiuxinh ơi, có ảnh chưa share mình với. ở sunhat có mũ nào giá mềm hơn chút hok
    • 226 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu ở SG thì đến Accessorize nhé, mình mới mua được 1 nón đi biển cực xinh được sale 50% còn 135k ^^
    - Khi yêu nhau thì người ta thề sống chết có nhau , còn khi ghét nhau rồi thì người ta thường thề sẽ sống chết với nhau.

- Không ít phụ nữ già đi nhanh chóng có khi do họ động não suy nghĩ phải làm sao để mình trẻ lại.

- Chết cho người phụ nữ mình yêu vẫn dễ hơn là phải sống chung với họ.
    • 352 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Ở trên phố Hàng Nón có một hàng có nhiều mũ rộng vành đẹp phết bạn ạ nhưng mình k nhớ địa chỉ. Đi qua thấy nhiều khách phết