THỜI TRANG

Điện thoại cảm ứng nào hợp với chị em phụ nữ nhất ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.7K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hiện đang có tầm 6tr để mua điện thoại tặng gấu yêu, nhờ các mẹ tư vấn giúp 1 chiếc điện thoại trong tầm giá. Nhu cầu: cảm ứng, dáng thon 1 tí cho nữ dùng. Mình đang phân vân giữa 3 em sau: HTC Wildfire, Nokia C6 và LG Optimus One
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xem số điện thoại di động có hợp với bạn không?

Tôi mở mục này nhằm thư giản một chút, tin hay không tùy bà con. Cụ thể: - Xem và tư vấn về số điện thoại di động hiện dùng có tốt hay không? - Tư vấn chọn số điện thoại di động phù hợp cho từng cá nhân, từng lĩnh vực hoạt động, … - Tư vấn và cung cấp số điện thoại di động hợp với từng cá...

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Tay ga nào hợp với chị em mình?

Với phụ nữ, xe tốt chưa chắc đã là sự lựa chọn hàng đầu. Ngược lại, xe “điệu” có khi lại làm mê hoặc phái yếu. Cân nhắc giữa "điệu" và ưu nhược của 5 mẫu xe dưới đây sẽ giúp chị em chọn đúng xe mình cần. 1. Piaggio Zip 100 Với kiểu dáng nhỏ gọn và linh hoạt, kèm theo tính thời trang và…...

• Hàng VNXK hàng ĐỘC, ĐẸP, XINH VÀ RẺ

Đầm peplum 5 màu hàng xuất chuẩn khách nha. S. M . L 3 size Giá : 280k plz call: 0975.307.736...

• Tôi tự tin sau khi làm đẹp và giữ gìn vóc dáng của mình

chào các mẹ.sau sinh bé thứ 2 tôi tăng19,5kg. tôi không muốn ra ngoài rất tự ti vào bản thân và...

• 406 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Bạn mua LG KC910, hoặc GT505 đi, vào mạng nhanh lắm, mà giá gần 3triệu thôi, đừng mua C6, C6 hay bị lỗi lắm!!

• 3,600 Bài viết

• 3,411 Được cảm ơn

máy LG hay có tật Pin nhanh hỏng, em dùng 2 em LG rồi rất ghét, cứ dùng sau 1 năm là Pin có chiều hứong hết nhanh, có máy chỉ dùng chưa đến 1 ngày đã hết dù chẳng làm gì.
    • 775 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

thix e HTC :X
    • 1,509 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Em nghĩ là dùng HTC E cũng đang dùng HTC, thích lắm Còn Nokia C6 thì nhiều lỗi lắm nha mẹ nó. Chị cứ lên mạng search & coi lời nhận xét máy trong thegioididong ấy. LG thì dc cái vào mạng nhanh, nhưng bạn e bảo dùng lâu thì cảm ứng k còn nhạy nữa, dùng rất chán.
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:
    • 1,038 Bài viết

• 976 Được cảm ơn

wildfire đi, thix lắm í :LoveStruc:
    • 3,059 Bài viết

• 1,111 Được cảm ơn

iphone đê
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 3,301 Bài viết

• 2,701 Được cảm ơn

Nhân tiện các mẹ cho mình hỏi là đã có mẹ nào mua IP4 của vinaphone chưa? Dịch vụ thế nào ạ? Vì ax bảo cuối năm sẽ đổi cái 4G cho mình, nên k biết nên mua của vinaphone hay gửi mua ở nc ngoài nữa, mà nghe nói list chờ mua bên vina cũng đông lém, híc. Mẹ nào mua rùi tư vấn cho mình tí nhá. Chứ cái 3G cũ mỗi lần gây lộn với ax cứ bị quăng quài nên sắp vào viện bảo tàng rùi :P
    • 65 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Theo trang CNET asia bình chọn thì:
    1. Iphone 4 được rate cao nhất 8.6,
    2. HTC Desire HD rate 8.4,
    3. HTC Desire được Editors' choice của CNETasia, rate 8.4,
    4. Samsung Galaxy S (I9000) rate 8.4

Nguồn: http://asia.cnet.com/reviews/mobilep...2060624,00.htm
    • 315 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Chào bác
    Em đang dùng HTC wildfire đây. Nói chung mọi thứ đều khá ổn, wifi và 3G nhanh lắm. Trò chơi cũng tương đối.
    Chỉ có 1 điểm duy nhất đáng chê là cái màn hình hơi xấu bác ạ ^^. Độ phân giải kém nên khi vào web chẳng hạn, ko như iphone 4 có thể nhìn rõ kể cả khi chữ bé, wildfire phải zoom lên 1 tí để đọc.
    Cảm ứng thì rất nhạy, không có gì đáng chê trách.
    Nói chung với giá khoảng 6tr và phụ nữ dùng thì em thấy ok ^^
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2