THỜI TRANG

Địa chỉ thuê áo dài ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 22 Lượt chia sẻ
  • 101K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
    • 790 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Có chỗ nào có áo dài mà phần trên bắt chước kiểu sườn xám ko ạ? Như ảnh dưới đó ạ. Hoặc là nguyên bộ sườn xám cũng đc. Nói thật là em mặc sườn xsm thì còn coi đc, chứ mặc áo dài hầu như ai cũng bảo ko hợp Áo lấp mất người

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuan day cac c ah. thue o nha hong nhung y,cai con dien chac la chu cua hag y,den thue a no nghi minh nha no co ao daihay sao y,hay so nta k co tien de thue ao dai nha no.ghet lam.
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi,em đang cần thuê áo dài để chụp ảnh tốt nghiệp cử nhân.các chị tư vần cho em chỗ nào nhiều mẫu mã đẹp.e ở hà nội ạ.thanks các chị nhiều
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nghe mọi người cm về Hồng Nhung sợ quá. Sắp tới mình muốn đi thuê áo dài để mặc ăn hỏi mà chưa biết ra cửa hàng nào. Đã có ai thuê áo dài Quỳnh Anh ở phố Huế chưa nhỉ?????cho mình xin ít thông tin với.......
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo tại địa chỉ Gia An Media . Ở đây mới mở nên có nhiều mẫu mới đẹp , giá rất bình dân và quan trọng nhất là thái độ phục vụ chu đáo. Bạn có thể gọi điện đến số 0904850830 Ms Hiền để được tư vấn chọn áo . Cửa hàng này còn phục vụ tận nơi nữa .
    • 425 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

em cũng đang muốn thuê áo dài mặc cưới em gái em nè, ai biết ở HN thuê ở đâu đẹp mà dễ lựa chọn chỉ giáo em với
    • 161 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Đúng là ở Hồng Nhung (Kim Mã) thái độ phục vụ ko đc tốt nhưng ở đó lại có nhiều mẫu đẹp. Hoặc bạn có thể đến xem áo dài juliette ở 104 Phố Huế xem sao. Vì mình vừa ăn hỏi xong, cũng đã đi tìm hiểu 1 số chỗ thì thấy 2 nơi này có nhiều mẫu hiện đại, đẹp nhất thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Áo dài Việt ở 81 Nguyễn Lương Bằng mới khai trương, nhiều mẫu áo dài đẹp và mới lắm các bạn ạ
    • 218 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

hồng nhung, lại là hồng nhung, chắc chị ra thuê vào ngày mát mẻ nên mấy chị ấy dễ tính. chứ hôm em đến thuê, mới thử đến cái thứ 2 thì đã thái độ, thử đến cái thứ 3 thì cáu bẳn gắt gỏng, tiếp chuyện khách bằng cái thái độ không ra làm sao cả.nên chả bao h em quay lại. em đang tính hè này đầu tư bộ ảnh áo dài hoa sen, mà áo của mình lại toàn vải trơn nên em cũng định thuê chụp cho đẹp,,,,,,,lót dép chờ các chị hí hí
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các bạn hãy đến " cửa hàng áo dài Uyên Linh 63 Bạch Mai " mà thuê, mình thấy áo mới , sạch , giá rất hợp lý , phục vụ cũng rất Okey . Hôm ăn hỏi mình ,thuê áo cô dâu có 500K mà áo đính toàn đá đẹp , áo dài cho mẹ mình thuê có 250K ( áo nhung nha ); áo đỡ cháp có 50K/cái .....Nói chung mình thấy rất hài lòng khi thuê ở đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị này quảng cáo cho cửa hàng Thùy Dung mà còn nói là nghe người ta đồn ầm lên là ở đây đẹp
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi có chỗ nào cho thuê áo như thế này ko ạ? hay lại phải đi may
    Shop handmade : Panda
    Chuyên cung cấp đồ len handmade từ len cotton Hàn - Nhật - Trung Quốc
    Fb: https://www.facebook.com/panda2627
    Sdt : 01689 050 840 - 0973 401 086
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

áo như vậy bạn ra bạch mai chắc có hôm wa vứa ra đấy xem áo dài vs mấy đứa bạn mà đong wa' bạn mình cũng thuê cái ao dài hoa đào như thế
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở 121 nguyen Tuan co cua hang ao dài cho thue áo đó đây bạn
    • 166 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hôm nay mình đã lấy hết áo dài và áo đỡ tráp oài n về bị mẹ mình chê vì áo dài của mình là ngắn tay, ko hợp với lễ, thế nên giờ phải gấp rút tìm chỗ thuê đây. Mai mình thử qua mấy chỗ ở Bạch Mai rồi về thông báo kết quả với các chị em.
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Qua chỗ 100 Trần Đại Nghĩa (đầu chỗ giao với Đại Cồ Việt). Tớ phải ghi chú ko các bạn đi nhầm đến ngân hàng Á Châu mất. áo rẻ mà đẹp, có người chỉnh sửa mình thuê có 80K cho 2 ngày thôi, áo hoa văn hoa đào hoa sen thì có 100- 120K. Mình học trang điểm ở đó thấy có áo dài hôm trước chụp ảnh kỷ yếu thuê luôn chụp ảnh nhìn đẹp phết
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoyen269 Xem bài viết
    Mẫu này là Lụa thêu đào, ở áo dài Minh Đức 41 Đặng Tiến Đông có đó bạn, giá là 850 000/ mảnh, hôm nọ mình vừa ghé một vòng đi may đây, trong khi đi thuê mất 400k/ ngày, mình nghĩ may thì kinh tế hơn vì mình xài đi xài lại dựoc nhiều lần. Mà hôm nọ đọc trên topic nào đó có chị nào mặc đồ thuê bị dị ứng đó, chắc do thuốc tẩy, rõ khổ lại sắp ngày cười nữa chứ.
    Đúng mẫu chị tìm ở link đây, nhiều ảnh quá nên e lười tìm: http://mgod.webtretho.com/forum/f248...o-cap-1222980/
    Mẹ, bây giờ con đã hiểu ra, nghèo đói là bất hiếu. Sau này, thiếu thốn, sao có thể phụng dưỡng bố mẹ được?
    Thế nên, bằng mọi giá phải giàu có. Để báo hiếu. Để lo cho gia đình được chu toàn.... Nếu không, sẽ vô vàn hối hận.

E chuyên bán cóc-xoài-ổi-kimchi dầm chua chua - ngọt ngọt, thường làm để ăn nhưng nếu ai thích thì e cũng bán ạ. Mọi người ủng hộ e qua nick chat: hoaquadam nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mai mềnh cũng phải đi thuê 1 bộ đi chụp bộ ảnh tết, chỗ nào cập nhật mẫu đẹp tý
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu sinh viên thuê áo dài thì các bạn tới cửa hàng thuê trang phục biểu diễn cũng được đó. Giá cả phải chăng mà cũng có nhiều mẫu hợp với người dáng nhỏ nhắn. Mình biết trên Khâm Thiên có cửa hàng thuê trang phục Anh Thư số 9 ngõ Hòa Bình cũng được đó. Ms Thư 0964 027 999
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Thực phẩm dành cho bé thiếu máu?

Bé của em được 13 tháng, nặng 8,7kg. Em mới dẫn bé đi khám bệnh và xét nghiệm máu và được biết là...

• Địa chỉ may áo dài ở HÀ NỘI?

Các bạn cho mình hỏi may áo dài ở Hà Nội chỗ nào có tiếng đẹp, có vải đẹp hợp với người trung tuổi hơi mập. Mẹ mình muốn may để đám cưới em trai. Giúp mình với nhé!

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• địa chỉ thuê áo dài đẹp ở Hà Nội

Chả là e sắp chia tay giảng đường.Mà ko biết chỗ nào thuê áo dài và dịch vụ trang điểm kèm theo ôkie một chút mà giá cả phải chăng,các mẹ các chị có kinh nghiệm thì cho e xin địa chỉ với ạ. Thank mọi ng nhiều

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoyen269 Xem bài viết
    http://k14.vcmedia.vn/NMt3bGAXSvcyU8qzccccccccccccc/Image/2012/07/703/120722dsaodai01_7b5b6.jpg
    Mẫu này thì phải hỏi nhà Xuân ở Mai Dịch nhé, chuẩn mẫu này luôn bạn ạ, link này : click

Trước mình cũng vì tìm thấy ảnh này mới đến đấy may nhưng lại được chị chủ tư vấn cho mẫu thêu sen, chị ấy bảo người mình mặc sen hợp hơn. nhưng giờ mình vẫn thấy ưng, thích cái là chị ấy bảo hành rộng chật, sửa lại thoải mái.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4