THỜI TRANG

Địa chỉ thuê áo dài ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 20 Lượt chia sẻ
  • 97.2K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 1,494 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình muốn tìm 1 địa chỉ để thuê áo dài cho mẹ (vì phải dùng gấp may chưa kịp), có ai biết chỗ nào nhiều áo đẹp & mới chỉ cho mình nhé. Cám ơn nhiều.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_Nhim_con
    Mình muốn tìm 1 địa chỉ để thuê áo dài cho mẹ (vì phải dùng gấp may chưa kịp), có ai biết chỗ nào nhiều áo đẹp & mới chỉ cho mình nhé. Cám ơn nhiều.
    Em lanh chanh tí. Chị ra thử Jijian trên Mai Hắc Đế xem, ở đấy áo dài đẹp lắm lắm. Chị nhớ ra xưởng của nó cũng nằm trên Mai Hắc Đế nhé, ở đấy nhiều áo hơn, chỗ kia toàn áo cưới thôi.

• Me Ech com
    • 44 năm
    Mình thấy mọi người hay thuê của Nhà may Hương Giang (Tuệ Tĩnh) đấy, đẹp lắm nhưng mà đắt bạn ạ. Bạn thử qua hỏi xem sao.

• 221 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_Nhim_con
    Em thấy trên Kim Mã có hàng Hồng Nhung cho thuê áo dài nhiều kiểu mới và đẹp lắm. Chị thử xem qua nhé. Giá cả cũng phải chăng, không đắt lắm. Hôm trước ngày cưới của đứa em em, em phải chở nó ra đấy lúc 9h tối, nó khó tính thế mà cũng tìm được mấy cái đẹp lắm :4:

• 3,520 Bài viết

• 10,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nam Van
    Em thấy trên Kim Mã có hàng Hồng Nhung cho thuê áo dài nhiều kiểu mới và đẹp lắm. Chị thử xem qua nhé. Giá cả cũng phải chăng, không đắt lắm. Hôm trước ngày cưới của đứa em em, em phải chở nó ra đấy lúc 9h tối, nó khó tính thế mà cũng tìm được mấy cái đẹp lắm :4:
    Can nhá, can nhá. HN này khinh khách mà chửi khách khiếp lắm, bên TTVNOL có cả một topic tẩy chay nhà này đấy, bên box Làm đẹp ý.
    Nếu không muốn mất tiền mà mua thêm tức thì đừng vào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,494 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Ech com
    Mình thấy mọi người hay thuê của Nhà may Hương Giang (Tuệ Tĩnh) đấy, đẹp lắm nhưng mà đắt bạn ạ. Bạn thử qua hỏi xem sao.
    Tớ đã chọn 1 cái ở Hương Giang Bà triệu rồi, nói chung là hơi đắt (quên ko mặc cả) nhưng được cô phục vụ tốt nhanh nhẹn.

• 51 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, giúp em với, các chị có biết cửa hàng nào cho thuê áo dài trắng (trắng trơn , giống kiểu học sinh cấp 3 ý càng tốt) thì chỉ cho em với. Có giá cả lun thì càng tốt. Em cũng đã qua thử Hồng Nhung, Kim Mã, nhưng áo dài ở đấy trông chán quá! Em cảm ơn các chị nhiều!!!

• 1,770 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chi Anh Xem bài viết
    Các chị ơi, giúp em với, các chị có biết cửa hàng nào cho thuê áo dài trắng (trắng trơn , giống kiểu học sinh cấp 3 ý càng tốt) thì chỉ cho em với. Có giá cả lun thì càng tốt. Em cũng đã qua thử Hồng Nhung, Kim Mã, nhưng áo dài ở đấy trông chán quá! Em cảm ơn các chị nhiều!!!
    Nhà minh ra thử mấy hàng may và cho thuê ở Khâm Thiên đi. Các cửa hàng đó nhỏ thôi, không phải kiểu cho thuê áo dài áo cưới hoành tráng đâu. Đi làm qua mình hay thấy có mấy loại áo dài đơn giản như nhà mình tả. Mình đoán giá cả cũng sẽ rất hợp lí thôi.

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chi Anh Xem bài viết
    Chạy ngay Hồng Nhung , Kim Mã đi chị nhé hàng đó vừa đắt vừa điêu , nói ra bực cả mình.Chị ra cửa hàng Thiên Vân ở khoảng 206 hay 210 Khâm Thiên thì phải nhiều mẫu đẹp giá cũng hợp lý.hay ra áo dài Thùy Dương ở ngay Nguyễn Lương bằng.Áo dài sài Gòn ở Khâm Thiên đi qua rạp Dân chủ khoảng 50 m về hướng Ô chợ dừa

• 105 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng đấy, HỒng Nhung ở Kim Mã phục vụ chán lắm. Đến thuê mà cứ như xin ý. Em cạch.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7