THỜI TRANG

Địa chỉ mua vải rẻ tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 196 Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang lùng vải thô các loại hoa, kẻ... mãi mà không được. Thử ra Nguyễn Đình Chiểu rồi, ở đó có khá nhiều vải thô nhưng các mẫu hoa văn thì same same, không đa dạng lắm. Với lại, khác với các mẹ tìm mua vải may quần áo thì mình lại cần tìm vải để làm đồ handmade nho nhỏ, giờ mà mua vải kiện, vải bán theo mét thì chết tiền. Mẹ nào biết chỗ bán vải thô đẹp, mẫu hoa phong phú thì mách cho mình với.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

468 Hoàng Hoa Thám nhà Hương Nhi chị nhé. Em thấy an tâm về giá. Nếu không có mẫu ưng ý thì em ra chợ Hôm, mặc cả 2-3 lần giá là ok.
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vải làm đồ handmade thì ra chỗ Pyjama Love chỗ Đại Cồ việt, cạnh Nhắng ấy
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contraiyeu89 Xem bài viết
    Em đang muốn thanh lý tầm hơn 14m vải thô lụa, may đồng phục cho NV nhưng ko dùng hết, mua giá 70k/m em thanh lý 40k/m. vải đẹp, mát, đứng áo mà ko bị nhăn, có bán lẻ từ 2m trở lên, may bộ đồ or váy liền rất hợp. ai mua nhiều có giảm chút, em có ship nha, lh: 0976263485, tks

Có hình ảnh màu mè gì đó up lên cho em xem với ạ đang quan tâm tới cái vải lụa. Chăng nhìn dc hình ảnh gì cả. cảm ơn mẹ nó nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đang muốn tìm mua vải thô nống vuông, giống kiểu vải phin vải màn ấy ạ, nhưng chất dày dặn như vải bt, liệu ở Phùng Hưng chợ Hôm có k ạ? Có chị nào biết chỗ chuyên mua vải kiểu này tư vấn em với ạ, em cảm ơn nhiều nhiều >< (_ _") (_ _")
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sắp sang mùa thu rồi, mình đang cần mua loại vải cotton dầy dặn, dầy như vải dạ nhưng là loại vải cotton co dãn tốt, không biết có cao thủ vải nào ở trên này biết địa chỉ bán loại vải như thế này không, xin cám ơn nhiều nhiều
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thường mua vải ở chợ Ninh Hiệp, thấy rất nhiều dân buôn đến chợ vải ở đây chọn mua. Nếu bạn có thời gian rảnh thì có thể đến chợ vải để chọn nhiều mẫu đẹp. Còn nếu bạn không có thời gian để đi tận Ninh Hiệp thì lên chợ Đồng Xuân cũng có nhiều. Nếu mua lẻ mà ở quận Thanh Xuân thì vào trong phố Khương Trung mà mua.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy.lephuong Xem bài viết
    cho e hỏi buổi tối họ có bán hàng ko các chị?
    ở bạch mai thì mở cửa đến khoảng 6 rưỡi chiều bạn nhé
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien.taydo Xem bài viết
    sắp sang mùa thu rồi, mình đang cần mua loại vải cotton dầy dặn, dầy như vải dạ nhưng là loại vải cotton co dãn tốt, không biết có cao thủ vải nào ở trên này biết địa chỉ bán loại vải như thế này không, xin cám ơn nhiều nhiều
    Tớ cũng đang tìm loại vải thun dầy dặn như thế này mà chưa tìm được ở đâu cả, bạn tìm mua được ở đâu chưa? Tớ cũng tìm loại vải cotton dầy co dãn tốt, kẻ sọc, chả biết chỗ nào bán cả,
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonglee103 Xem bài viết
    Có mẹ nào biết địa chỉ bán vải linen cotton nhật loại nhiều hình khác nhau trên 1 tấm ko ạ. E tìm mãi mà ko bít chỗ bán. Vừa mua máy may nên mún mua loại ý để may túi và đồ dùng cho con mẹ nào bít chỉ e với nhé
    Mình cũng đang muốn mua loại vải này, nh chưa bít mua ở đâu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có đợt mình thấy bên Tây Sơn có cửa hàng nhỏ nhỏ, gần đèn xanh đỏ và cây xăng đó, ko nhớ quán nào nhưng thấy chố đó bán nhiều vải đẹp phết, mà theo mình cứ mua quần áo sẵn, đẹp thì mua ko thì thôi, đỡ phải may nhỡ hỏng thì làm sao
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ra chợ Hà Đông mau cũng ok lắm! mà mua bán dễ chụi chứ không như chợ Hôm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ninh hiệp rẻ nhưng nhiều loại không có, mà bây giờ nó cũng đắt đắt lên rồi!
    • 181 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

mình thấy ninh hiệp không nhiều , vải không chất lượng . được cái vải ở ninh hiệp tính theo kg , còn mua trên ha nội thì tính theo met .
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chỗ bạch mai là 331 ạ, 0 phải 301 đâu các c nhé, hnay e mò mãi ở 301 mà chả thấy j, may mà lên mạng thấy là 331, tìm thử hóa ra là tòa nhà to to 331 ý, các c lên tầng 4 nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e chào chị.e đang cần mua vải để may sản xuất thời trang công sở nữ.mà chưa biết mua vải ở đâu cả.chỉ biết mỗi bên NH thôi nhưng bên đó xa quá,e ở tận dưới nhổn.chị biết chỗ nào bán vải chất lượng tốt mà giá họp lý chị mách e với.e cảm ơn chị.vì e k có thời gian nhiều lênn k vào diễn đàn thường xuyên dc nếu chị giúp dc e thì giúp cho chót với ạ.hj đây là mail của e dungpt.coscre@gmail.com chị chỉ giúp e với nhé.thank chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi địa chỉ mua lá Atiso tại Hà Nội?

Chào mọi người em đọc 1 topic thấy nói là lá atiso nấu nước sẽ hạ được men gan cao me muốn mua lá atiso tại hà nội mà ko biet mua ở đâu Có ai biết chỉ giúp em với! Nếu mua ở Hà nội ko được mà nhờ mua từ Đà Lạt và gửi đường bưu điện về cung được Mong cả nhà giúp em Cảm ơn mọi người!:Rose:

• địa chỉ mua son nyx tại hà nội

mình muốn tìm mua son nyx màu đỏ eros để đánh lòng môi quá mà ở hà nội không bít nên mua ở đâu nhắn tin hỏi sper thì sper bảo không có định mua của chị meoheooo thì ngại ship quá có bạn nào bít thì giúp mình với nha,hoặc có bạn nào bán thì pm cho mình với nha

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Cần tìm xưởng may áo thun gia công hợp tác lâu dài

Chào cả nhà! Mình ở HCM, Hiện tại do nhu cầu mở rộng kinh doanh em đang cần tìm các cơ sở may ...

• [Cuộc sống Vinhomes] Sắc xuân ngập tràn tại Vinhomes Riverside

http://vinhomesriverside.com/Uploads/0_Tin%20tuc/VNE/IMG_0828.jpg Để chào đón Xuân Giáp Ngọ, hội...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang cần tìm mua vải bố,vải thô với khổ 1m5,các chị,các mẹ có thể mách giúp em không ạ?