THỜI TRANG

Địa chỉ mua quần vải ống suông đẹp giá rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tình hình là dạo này mình eo ót hơn nên có đủ tự tin để mặc quần ống suông đóng thùng, tuy nhiên kinh tế lại hơi eo hẹp,bạn nao biet dia chi mua loại quần vải ống suông mà giá rẻ rẻ chút chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Dễ bị ho có đàm khi thời tiết chuyển mùa?

KHi thời tiết chuyển mùa các con rất dễ bị ho và ho có đàm kéo dài lâu sẽ dần đến bị viêm phế quản...

• Bạn nào thích kinh doanh thời trang không ạ?

hi cả nhà, mình chuẩn bị mở công ty Thời trang MYANV ở Sài gòn, Hà Nội và cả nước. Hiện tại mình...

• Ở Hàn Quốc, hỏi địa chỉ mua quần áo trẻ em, máy là tóc, vali du lịch cho nam loại đẹp

Chào các mẹ ở HQ Mình hiện đang ở HQ, còn 3 ngày nữa để sắm đồ. Mình muốn mua mấy thứ đồ: quần áo trẻ em (loại đẹp và loại bình thường), máy là tóc (loại tốt), vali có thể xách lên máy bay cho anh xã (loại đẹp, giá hợp lý). MẸ nào biết chỉ dùm mình với, vì mình ko biết tiếng Hàn, nhớ ghi rõ địa...

• Địa chỉ mua quần áo đẹp, tốt

Các mẹ ơi, chúng mình chia sẻ cho nhau địa chỉ mua quần áo đẹp và tốt đi. Thỉnh thoảng lượn lờ mà chả biết mua ở đâu chỉ vào vài hàng quen thôi. Mình mở đầu một hàng nhé. Shop Lan Anh ở cắt chợ hàng bè và Đinh Liệt, chỗ này thỉnh thoảng có áo cũng được và ưu điểm là bán đúng giá, nhưng dạo này mẫu...

• 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng có cùng sự quan tâm. Các mẹ nhiều kinh nghiệm vào mách nhé.
    • 343 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Chị ở SG hay HN ạ?
    • 1,995 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Mẹ nó ra mấy cửa hàng VNXK xem cũng khá rẻ đấy mẹ ah. Ngoài ra mình có một hàng may bán sẵn quần ống xuông chỉ có 210N/cái thôi, dáng đẹp phết. Tớ đã sắm 2 cái ở đấy nhưng địa chỉ cụ thể lại không nhớ. Để mai tớ qua rồi post lại nhé

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

giadinhngochung ơi! Nhớ post địa chỉ nhé. Mình ở HN. Mình rất ngại may quần, vì may kiểu gì cũng bị xấu. Lạ thế chứ lại. thà là đi mua luôn, được cái nào hay cái nấy. Chắc tại người xấu, nên may quần không thể đẹp được. Híc
    • 235 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quần ở Chic land Tôn đúc thắng ý các mẹ , quần đẹp nhưng gias không rẻ mây . Tầm hơn 300k 1 quần

• 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi returnoflove Xem bài viết
    Chị ở SG hay HN ạ?
    Mình ở HN, cảm ơn bạn
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn giadinhngochung ơi, bạn đã xem lại địa chỉ chua, post len cho minh biet voi, minh dang can qua, cam on ban nhieu nhieu:Smiling::Smiling::Smiling:
    • 2,246 Bài viết

• 1,252 Được cảm ơn

Hôm trước em mua một cái ở HaGattini - 48 Hàng Ngang thì phải, 255k, em mặc vào thấy cũng được:Smiling:.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Thêm một địa chỉ nữa các mẹ ơi:Rose:: chiều nay tớ vừa ghé qua cửa hàng Hafasco ( cửa hàng to tướng ngay đầu Hàng Đào), thấy bán rất nhiều quần ống xuông. Nhiều màu lắm, đủ chất nữa. Tớ đưa u già nhà tớ đi mua áo quầy kế bên nên không có thời gian thứ, nhưng nhìn qua mẫu mã thì cũng được. Giá hình như là từ 200-250k thì phải, không hơn đâu. Các mẹ qua đấy thử xem thế nào.:Smiling:

@MCGái : chị cũng làm 1 chú xám kẻ giống iem roài!
    Cherish yesterday - Live today - Dream tomorrow
    • 2,246 Bài viết

• 1,252 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherry'sMom Xem bài viết
    @MCGái : chị cũng làm 1 chú xám kẻ giống iem roài!
    :Surprise:, sao chị biết quần em xám kẻ? Hôm nào có cơ hội, chị em mình đồng phục nhárooling:.
    • 929 Bài viết

• 1,091 Được cảm ơn

Ở 109 Hào Nam quần VNXK đẹp phết, giá loanh quanh tầm 200K hơn tí hay sao í, quên rồi, nhưng mặc ok lắm, nhà tớ ở gần đấy nên hay ra đó, bạn thử ra đó xem.
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

@MCGái: Xời ạ:Sigh:, iem chả anhô trong top ''PH'' rồi còn gì:Smug::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Cherry'sMom; 24/04/2009 vào lúc 09:24 PM.
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebau_htt Xem bài viết
    Ở 109 Hào Nam quần VNXK đẹp phết, giá loanh quanh tầm 200K hơn tí hay sao í, quên rồi, nhưng mặc ok lắm, nhà tớ ở gần đấy nên hay ra đó, bạn thử ra đó xem.
    Hình như mình đến đó mua 1 lần roi, nhung toan la do tre em thoi chu nhi, minh co thay do nguoi lớn đâu bạn? ban xem lai gium to voi, nha hoi xa nen đến đó mà không có thì cũng mất công
    • 64 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao các mẹ ko may nhỉ? Em may ở 11 Hàng Vải về mặc ai cũng khen đẹp. Các mẹ may sẽ đẹp hơn mà vừa ý, lại rẻ nữa. Các mẹ mua vải đẹp khoảng 80k-100k/quần, công ở đây hết 100k/quần.
    • 2,246 Bài viết

• 1,252 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherry'sMom Xem bài viết
    @MCGái: Xời ạ:Sigh:, iem chả anhô trong top ''PH'' rồi còn gì:Smug::Laughing:
    Trí nhớ chị siêu việt nhỉ:Applause:, em chỉ nhớ là em báo cáo mua 1 cái ở Hagattini thôi chứ không tả nó:Sigh:.
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Trí nhớ chị siêu việt nhỉ:Applause:, em chỉ nhớ là em báo cáo mua 1 cái ở Hagattini thôi chứ không tả nó:Sigh:.

Híhí, có lẽ tại chị nghe đến ‘’wide legs’’ nên đầu óc u mê thành ra nhầm lẫn hết cả. Sorry em nhé:LoveStruc:.

Sáng nay chị qua đấy thấy có nhiều mẫu mới trông hay phết.
    • 1,995 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Sozi các mẹ vì tớ bị cảm cúm hôm nay mới có thời gian vào diễn đàn trả lời. Địa chỉ là nhà mốt Gini, 119 Nguyễn Trường Tộ. Giá bán là 180N/quần còn nếu đặt may là 210N; chúc các mẹ sớm mua được quần ưng ý nhé

• 751 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Jolie4 Số 2 dốc Ngọc Khánh (đối diện gà rán BBQ ý ạ), em mới may 3 cái quần ở đó, rất đẹp, 220 ~ 250K/quần. Chị chủ cửa hàng nhẹ nhàng, tư vấn kiểu dáng và chất liệu chuyên nghiệp. Nói chung là em ưng ý. Các mẹ thử xem.
    • 2,605 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ansan Xem bài viết
    Jolie4 Số 2 dốc Ngọc Khánh (đối diện gà rán BBQ ý ạ), em mới may 3 cái quần ở đó, rất đẹp, 220 ~ 250K/quần. Chị chủ cửa hàng nhẹ nhàng, tư vấn kiểu dáng và chất liệu chuyên nghiệp. Nói chung là em ưng ý. Các mẹ thử xem.
    mẹ nó ơi, ở đó có vải sẵn ko hay phải mua vải mang đến/ mà chị ấy may áo được ko mẹ nó? Nhắc tới may là mắt cứ sáng hết cả lên, em khoái may lắm nhưng người xấu quá nên các thợ may toàn bó tay thôi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2