• 653 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Em cần tìm nơi bán quần tây để mặc đi làm. Bạn nào biết nơi nào bán quần đẹp thì chỉ dùm mình nhé. Mình chỉ thích mua quần may sẵn, chứ ngại đi may lắm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 124 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Tớ cũng thế, ngại may, may bao nhiu lần mặc vào nhìn y như bà nông dân!!! :mad:
    • 353 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Mua quần may sẵn nếu bạn không khéo chọn thì vải sẽ rất tệ, mặc mấy bữa đã rách, xù lông và chảy xệ ra, Nên tìm đến các của hiệu uy tín, test thử cái đầu, nếu may được thì đặt may cho ưng bụng mình
    • 883 Bài viết

• 2,766 Được cảm ơn

Tớ có dáng người rất kỳ. Đo ni may đồ không bao giờ mặc lên thấy vừa ý. Đã thử nhiều ần rồi..cũng đúng cái tiệm mình hay mua quần luôn..nên toàn là thử cái nào ưng, sửa chút chút rồi đem về mặc liền.

Dáng quần tớ thấy đẹp là của Thanh ở dưới chân cầu Kiệu
    Minh Anh ở Phan Đình Phùng gần với ngã tư Huỳnh Văn Bánh

Mình mua ở đây nhiều rồi. Chưa có quần nào mặc vài bữa bị rách, xù lông cả. Có cái mình mặc 2 năm luôn. Chỉ tại muốn đổi form quần sang quần ống đứng nên mình đành bỏ thôi. Chứ hong thì cũng còn mặc được hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình may o tiem Hoa Nien - Phan Dinh Phung thay quan ong dung mac dep, con thich ong suon thi co the den tiem Xinh tren Hai Ba Trung

• 248 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ TM Xem bài viết
    Tớ có dáng người rất kỳ. Đo ni may đồ không bao giờ mặc lên thấy vừa ý. Đã thử nhiều ần rồi..cũng đúng cái tiệm mình hay mua quần luôn..nên toàn là thử cái nào ưng, sửa chút chút rồi đem về mặc liền.

Dáng quần tớ thấy đẹp là của Thanh ở dưới chân cầu Kiệu
    Minh Anh ở Phan Đình Phùng gần với ngã tư Huỳnh Văn Bánh

Mình mua ở đây nhiều rồi. Chưa có quần nào mặc vài bữa bị rách, xù lông cả. Có cái mình mặc 2 năm luôn. Chỉ tại muốn đổi form quần sang quần ống đứng nên mình đành bỏ thôi. Chứ hong thì cũng còn mặc được hihi
    Mẹ ni nói đúng rồi. Mình la đệ tử của Minh Anh đây. Mình hay may vét ở đó. Đến đó nhỉn mẫu thì mình chẳng thích cái nào cả vì đồ may sẵn ở đây trong hơi già, chất liệu vải cũng già luôn. Nhưng do có lần mình đi tìm tiệm may đồ vét, tấp vào thử thì ai dè. tậu luôn hai bộ linen. Mặc đẹp như Hàn Quốc. Thế là từ đó, mình may ở đó luôn. Mẹ nào mua đồ sẵn thì cứ lựa cho đã. Mấy chị ở đây tiếp đón cũng nhiệt tình và hiền, nói chuyện cũng bình dân và thiệt tình lắm (hợp với mình). chuc các Mẹ tìm được "cái quần" như ý nha.
    • 791 Bài viết

• 1,504 Được cảm ơn

Ở CMT8 gần cv Lê Thị Riêng có shop San San, bán quần tây và quần linen khá đẹp, giá khoảng 300k. Tính ra thì cũng mắc hơn may, vì em may 1 quần linen cả vải lẫn công 230k.
    • 1,934 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Hic hic, phải chi thấy topic này sớm hơn thì em đỡ khổ rồi. Em thì chẳng mặc đc quần may sẵn, phoọc người ko đc chuẩn nên mặc rất xấu. Thành ra toàn may. Đi mua vải đã cực, kiếm ra chỗ may vừa ý còn cực hơn. Hôm rồi cô bé làm cùng cty giới thiệu có 1 chị may bên đường Hàm Nghi, nghe nói may rất đẹp. Mình cũng lon ton mang sang.

Nhưng mà ôi thôi, nửa tháng rồi mà quần mình chưa thấy đâu. Gọi điện đến hỏi thì người may còn ko nhớ mình là ai. Trời, hic hic. Đến là chán, mua quần trả tiền mà cứ như đi xin người ta ban phát ko bằng. Mà mùa này mà mặc váy thì 2 cái chân nó đen thui. Thôi đành cố gắng.

À, em mới may thừ bộ đồ may ở góc CMT8-Tô HIến Thành, thấy mặc khá ưng ý đó. Các mẹ thử xem sao
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Hai My Xem bài viết
    Mẹ ni nói đúng rồi. Mình la đệ tử của Minh Anh đây. Mình hay may vét ở đó. Đến đó nhỉn mẫu thì mình chẳng thích cái nào cả vì đồ may sẵn ở đây trong hơi già, chất liệu vải cũng già luôn. Nhưng do có lần mình đi tìm tiệm may đồ vét, tấp vào thử thì ai dè. tậu luôn hai bộ linen. Mặc đẹp như Hàn Quốc. Thế là từ đó, mình may ở đó luôn. Mẹ nào mua đồ sẵn thì cứ lựa cho đã. Mấy chị ở đây tiếp đón cũng nhiệt tình và hiền, nói chuyện cũng bình dân và thiệt tình lắm (hợp với mình). chuc các Mẹ tìm được "cái quần" như ý nha.
    Số bao nhiêu Phan D8i2nh Phùng vậy mẹ HaiMy ơi , mình cũng muốn may đồ đi làm ,đang bí chỗ đây> Thank bạn trước nhe .:Rose:
    • 883 Bài viết

• 2,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechichbong99 Xem bài viết
    Số bao nhiêu Phan D8i2nh Phùng vậy mẹ HaiMy ơi , mình cũng muốn may đồ đi làm ,đang bí chỗ đây> Thank bạn trước nhe .:Rose:
    Mình lanh chanh chỉ đường nhé. Thật ra ko nhớ nổi số hì hì...
    Bạn đi từ cầu Kiệu xuống thì qua khỏi chợ Phú Nhuận chạy gần tới ngã tư với Huỳnh Văn Bánh thì nó nằm bên tay trái. Gần ngoại ngữ Đông Âu đó bạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 883 Bài viết

• 2,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Hai My Xem bài viết
    Mình mua từ dạo tiệm Minh Anh này còn ở bên Lê Văn Sỹ nữa kìa, mới dời về đây chừng 1 năm thôi.
    Hôm rồi mình cũng có ghé xem. Giá quần cũng cao nha các bạn. Từ 220k, 250k có cái 300k luôn tùy chất liệu vải. Quần linen ở đây chỉ có 1 màu mà thôi (màu gừng)

Quần linen mình mua ở Lady trên đường Lê Văn Sỹ, thiết kế đẹp lắm. màu sắc tươi roi rói...hihi. Có dây làm thắt lưng để tao phong cách bụi bụi luôn khi mặc với thun...Còn đi làm thì bỏ 2 sợi dây đó ra. Chỉ có điều từ tết đến giờ mập lên chật bụng rồi nên đành xếp tủ.
    • 248 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình mua từ dạo tiệm Minh Anh này còn ở bên Lê Văn Sỹ nữa kìa, mới dời về đây chừng 1 năm thôi.
    Hôm rồi mình cũng có ghé xem. Giá quần cũng cao nha các bạn. Từ 220k, 250k có cái 300k luôn tùy chất liệu vải. Quần linen ở đây chỉ có 1 màu mà thôi (màu gừng)

Quần linen mình mua ở Lady trên đường Lê Văn Sỹ, thiết kế đẹp lắm. màu sắc tươi roi rói...hihi. Có dây làm thắt lưng để tao phong cách bụi bụi luôn khi mặc với thun...Còn đi làm thì bỏ 2 sợi dây đó ra. Chỉ có điều từ tết đến giờ mập lên chật bụng rồi nên đành xếp tủ.
    Mình thì mua đúng lúc CH đang giảm giá ngày cuối cùng (bươc vào rồi mới biết), nghia la hết ngày đó là dọn sang Phan Dinh Phùng đó. Giá thì .. mắc thiệt. Nhưng tại vì nó đẹp và ưng ý mình quá. Mình cũng thuộc diện khó may đồ, may đâu hư đó.

Cho mẹ cái dc nhe: 191 Phan Dinh Phung, PN.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 653 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Có nơi nào gần Q10 không các mẹ?
    • 258 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thấy quần của M.A.C mặc cũng okie lắm! Các mẹ thử xem sao!
    • 436 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Sunny Xem bài viết
    Mình thấy quần của M.A.C mặc cũng okie lắm! Các mẹ thử xem sao!
    Mua quần tây M.A.C ở đâu vậy bạn? Mình cũng định tìm hàng may sẵn, đi may chờ lâu quá! hic
    • 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Công may quần hiện này quá đắt.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chỉ các bạn chị này tân Xuân may đồ đẹp mà nhiệt tình , tiệm may trong hẻm ở quận Phú nhuận ĐT 0939798465
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn vào xem có tìm được ẻm nào hem ...

http://choquantay.com

http://facebook.com/choquantay
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me TM oi,cho minh dchi of Lady tren Le Van Sy cho ban quan linon voi nhe
    Cam on Me TM nhiu