THỜI TRANG

Địa chỉ mua quần kaki nữ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.2K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình muốn sắm mấy cái quần kaki nữ mà không biết mua ở đâu. Hôm nọ mình có qua GMC thì dáng quần lại hơi vày mình mặc không hợp lắm. Mình thích loại ống hơi côn 1 chút, túi bổ sau như túi nam ý. À mà mình có qua Mango rùi nhưng đồ ở đó hơi đắt mà mình cũng chưa chọn được nào vừa ý cả. Có mẹ nào biết các địa chỉ ở HN bán thì mách cho mình với nhé. Thanks nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chị ơi, ra made in vietnam nhé, có khá nhiều quần kaki nữ đẹp đấy ạ!
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn ra địa chỉ 57 Nguyên Hồng nhé, cửa hàng tơ lụa Ngọc Long, tớ thấy có bán quần kaki LaCoste được nhiều mẹ thích lắm !

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeGiaHung Xem bài viết
    Mình muốn sắm mấy cái quần kaki nữ mà không biết mua ở đâu. Hôm nọ mình có qua GMC thì dáng quần lại hơi vày mình mặc không hợp lắm. Mình thích loại ống hơi côn 1 chút, túi bổ sau như túi nam ý. À mà mình có qua Mango rùi nhưng đồ ở đó hơi đắt mà mình cũng chưa chọn được nào vừa ý cả. Có mẹ nào biết các địa chỉ ở HN bán thì mách cho mình với nhé. Thanks nhiều!
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thế ah, mình sẽ qua đó xem sao. Cám ơn các bạn nhé. Mà Made in VN thì có nhiều chỗ, mà mình có ghé qua 1 vài nơi thì hổng thấy gì hay cả, hay là ra Bà Triệu cho nó đầy đủ nhỉ
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trùi ui các mẹ ơi, made in VN thì qua cả mấy nơi mà không có nơi nào bán quần kaki cả. Còn 57 Nguyên Hồng thì giống như CH của gia đình, dưng mà cũng chả có gì hay. Nghe lời các me đau tim quá hix
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

bạn lên Anh Trần ở Ấu triệu. Quần kaki nobody rất đẹp. Miễn chê luôn:Laughing:
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

SG thì tìm ở đâu các chị nhỉ?:Thinking:
    __________________________________________________ ______________
    Chúng mình đã sánh bước bên nhau tròn 1 năm rồi, Anh nhỉ! :Battin ey:
    Hãy cùng Em bước tiếp trên đoạn đường còn lại nhé Anh!:LoveStruc:
    Yêu và thương Ô.Xã nhiều! :Rose:
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

còn nữa, cửa hàng new fashion ở 89 Hòa Mã nhé (1A tăng bạt hồ chuyển về) quần rất đẹp
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Quan kaki nua len made in vietnamo quan su di, cuc ky nhieu luon gia tam khoang gan 200K
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị vào trang web này tham khảo nhé: fshop68.com. Em thuong mua quần jeans và kaki ở dây.
    • 371 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Blue Ex đi, tớ mua vài chú big ở đấy, chất đẹp, giá khoảng trên dưới 200k thôi!
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đã ghé qua 1 loạt mấy nơi rồi, toàn quần dáng suông vảy thui, chán thế. Ưng nhất là quần bossini ở Ấu Triệu dưng mà cũng thế toàn là suông vảy với lại côn, có mỗi 1 cái là dáng đứng mà đắt khiếp 560K lận mà màu cũng ko phải màu mình tìm nên đành thui jay. Các mẹ ơi, quần Bossini còn ở đâu bán nữa ko nhỉ, có gì mách mình với nhé! Thanks nhiều! Hihi tự dưng thấy mình khó tính thế. Kiểu này chắc phải đi mua đồ may sẵm kiểu như của Jojomax mất thôi, hãng này có dáng quần rất đẹp mỗi tội toàn hàng may sẵn.
    Cám ơn các me đã cho địa chỉ nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 782 Bài viết

• 738 Được cảm ơn

Mình thích quần kaki ở 1 hàng nhỏ trên phố Ngô Quyền, gần Vinaphone ấy.
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Me Giahung ơi, cho em địa chỉ cửa hàng mua quần kaki dáng xuông vảy or xuông càng tốt, em thích nhất dáng quần đó . Tks chị nhiều
    • 5,280 Bài viết

• 4,707 Được cảm ơn

Hôm qua em thửa được 2 cái MNG và một cái Old navy ở VNXK gần nhà hơi bị xinh.
    • 805 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Ở SG thì ở đâu bán vậy các mẹ ơi, em đi mấy hàng VNXK thì toàn jean với lại ít quá ah, chẳng chọn đc cái nào. Tình hình là giờ tủ đồ em có áo mà hỏng có quần :Silly:
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkilicious Xem bài viết
    Hôm qua em thửa được 2 cái MNG và một cái Old navy ở VNXK gần nhà hơi bị xinh.
    B¹n mua gÇn nhµ µ, d¸ng quÇn thÕ nµo jay? Cã quÇn d¸ng ®øng ko thÕ. N¨m nay nhiÒu me thÝch èng réng nh­ng ch¶ hiÓu sao m×nh vÉn thÝch ®øng h¬n. Cho m×nh xin ®Þa chØ cöa hµng nhÐ!
    M×nh b¸o c¸o t×nh h×nh thÞ tr­êng cho c¸c me tham kh¶o nhÐ hihi
    - Cöa hµng ë 62 Hßa M· th× ph¶i – toµn quÇn kaki tù may thui, nhiÒu d¸ng nh­ng m×nh thÝch hµng th­¬ng hiÖu h¬n v× chÊt liÖu rÊt ®Ñp.
    - Made in VN ë Qu¸n Sø nh×n th× cã vÎ nhiÒu nh­ng Ýt lo¹i, d¸ng quÇn toµn lµ h¬i v¶y, cã c¶ dµy máng kh¸c nhau.
    ...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, e cũng muốn tìm mua quần kaki dáng trẻ trung 1 chút. E muốn mặc sơvin mà, các chị có địa chỉ nào thì chỉ giúp e với.
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trước đây có nhãn hiệu Eclat cũng được, chuyên hàng Kaki, em có mua được 3 cái ở đó nhưng giờ hình như thương hiệu này cũng ít được người ưa chuộng thì phải nên hàng teo tóp hơn. Em thấy vẫn còn 02 cửa hàng ở Cầu Giấy & Tôn Đức Thắng, chị thử search trên mạng tìm hiểu thêm nhé. Hồi mua em thích nhất là mặt trái của quần thì hình rằn ri còn mặt phải thì là kaki rất đẹp, hi hi:Applause:
    • 79 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Hồi trước trên thấy có bán quần MNG, em thấy cũng đẹp lắm mà h chả thấy tăm tích đâu nữa, có chị nào mua quần kaki ở đó chưa ạ? cho em xin ý kiến với:Battin ey:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2