THỜI TRANG

Địa chỉ mua quần bò ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 29K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 612 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Các mẹ ơi ai có kinh nghiệm xin mách giùm em vài địa chỉ mua quần bò chất lượng tốt mà giá cả hợp lí với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.

• 278 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Bạn thử ra cửa hàng Oanh Oang ở Nguyễn Du hoặc Trần Nhân Tông xem, mình mua ở đấy thấy giá cả cũng hợp lý.

• 281 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

chị thử ra cửa hàng Yến Nhi,em hay mua ở đó, đồ cũng khá ổn,giá cả thì khoảng 400k/chiếc chị ạ

• 612 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trăng rằm Xem bài viết
    chị thử ra cửa hàng Yến Nhi,em hay mua ở đó, đồ cũng khá ổn,giá cả thì khoảng 400k/chiếc chị ạ
    Làm ơn cho mình địa chỉ cửa hàng đó với bạn ơi.
    Thank bạn nhiều!

• 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

bạn mua quần bò kiểu j ? đi chơi hay đi làm ? Tôi thì cứ mua kiểu cổ điển đơn giản ko màu mè kiểu cách vừa phù hợp với chốn văn phòng vưa đi chơi đc. Trc tôi hay mua o made in vn vì chỉ ưng hàng ở đấy tuy nhiên mơi phát hiện ra 1 chỗ hàng khá ổn mà giá lai rẻ hơn. Nếu bà quan tâm nhắn tin cho tui . ok

• 141 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_carvate Xem bài viết
    bạn mua quần bò kiểu j ? đi chơi hay đi làm ? Tôi thì cứ mua kiểu cổ điển đơn giản ko màu mè kiểu cách vừa phù hợp với chốn văn phòng vưa đi chơi đc. Trc tôi hay mua o made in vn vì chỉ ưng hàng ở đấy tuy nhiên mơi phát hiện ra 1 chỗ hàng khá ổn mà giá lai rẻ hơn. Nếu bà quan tâm nhắn tin cho tui . ok
    Bạn ơi cho địa chỉ đi. Thanks.

• 3,750 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_carvate Xem bài viết
    Bạn ơi cho địa chỉ đi. Mình cũng thích loại không màu mè với mài nhăn gì cả. thanks bạn nhiều nhiều.

• 281 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maimai1ty Xem bài viết
    Làm ơn cho mình địa chỉ cửa hàng đó với bạn ơi.
    Thank bạn nhiều!
    Mình được cái chả nhớ địa chỉ cụ thể đâu,có 1 cơ sở ở đường Phạm Ngọc Thạch, 1 cở Quán Thánh,1 ở Hàng Cót, 1 ở đâu nữa mình hok nhớ,hjc,bạn thử qua đó xem nhé, dáng ổn lắm

• 3,953 Bài viết

• 1,703 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bong205 Xem bài viết
    Bạn thử ra cửa hàng Oanh Oang ở Nguyễn Du hoặc Trần Nhân Tông xem, mình mua ở đấy thấy giá cả cũng hợp lý.
    Em cũng hay mua quần ở Oanh Oanh, quần ở đây đẹp mà giá cũng hợp lý. Em hay mua hàng ở Nguyễn Du. Nhưng mà ở đó đông lắm, chen chân nghẹt thở, coi chừng còn bị móc túi ý ạ.
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm

• 261 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

í, thế em hay mua hàng ở Chợ Cầu Mới - Ngã Tư Sở thì có bị coi là kém sành điệu ko cả nhà nhờ??? Em thấy các shop chất lượng hàng cũng ko hơn gì ở chợ, mà đắt hơn gấp 2 -3 lần. Chỉ có lưu ý khi vào mấy chợ này:
    1. Chọn mặt mà bắt hình dong. Các mẹ cứ quan sát thấy người bán hàng nào có vẻ xởi lởi dễ chịu thì hẵng hỏi giá.
    2. Mặc cả: cứ trả giá độ 1/3 đên 1/2là mua được rồi.
    3. Soi kĩ hàng trước khi trả tiền: vì là hàng chợ nên cũng có cái được cái không. Như em mua ở đấy mấy cái quần thấy chất lượng rất ổn
    Chúc các mẹ kiếm được quần đẹp!

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8