THỜI TRANG

Địa chỉ mua quần bò ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 33.4K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 612 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Các mẹ ơi ai có kinh nghiệm xin mách giùm em vài địa chỉ mua quần bò chất lượng tốt mà giá cả hợp lí với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 278 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Bạn thử ra cửa hàng Oanh Oang ở Nguyễn Du hoặc Trần Nhân Tông xem, mình mua ở đấy thấy giá cả cũng hợp lý.
    • 282 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chị thử ra cửa hàng Yến Nhi,em hay mua ở đó, đồ cũng khá ổn,giá cả thì khoảng 400k/chiếc chị ạ
    • 612 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trăng rằm Xem bài viết
    chị thử ra cửa hàng Yến Nhi,em hay mua ở đó, đồ cũng khá ổn,giá cả thì khoảng 400k/chiếc chị ạ
    Làm ơn cho mình địa chỉ cửa hàng đó với bạn ơi.
    Thank bạn nhiều!
    • 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

bạn mua quần bò kiểu j ? đi chơi hay đi làm ? Tôi thì cứ mua kiểu cổ điển đơn giản ko màu mè kiểu cách vừa phù hợp với chốn văn phòng vưa đi chơi đc. Trc tôi hay mua o made in vn vì chỉ ưng hàng ở đấy tuy nhiên mơi phát hiện ra 1 chỗ hàng khá ổn mà giá lai rẻ hơn. Nếu bà quan tâm nhắn tin cho tui . ok
    • 141 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_carvate Xem bài viết
    bạn mua quần bò kiểu j ? đi chơi hay đi làm ? Tôi thì cứ mua kiểu cổ điển đơn giản ko màu mè kiểu cách vừa phù hợp với chốn văn phòng vưa đi chơi đc. Trc tôi hay mua o made in vn vì chỉ ưng hàng ở đấy tuy nhiên mơi phát hiện ra 1 chỗ hàng khá ổn mà giá lai rẻ hơn. Nếu bà quan tâm nhắn tin cho tui . ok
    Bạn ơi cho địa chỉ đi. Thanks.
    • 3,750 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_carvate Xem bài viết
    Bạn ơi cho địa chỉ đi. Mình cũng thích loại không màu mè với mài nhăn gì cả. thanks bạn nhiều nhiều.
    • 282 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maimai1ty Xem bài viết
    Làm ơn cho mình địa chỉ cửa hàng đó với bạn ơi.
    Thank bạn nhiều!
    Mình được cái chả nhớ địa chỉ cụ thể đâu,có 1 cơ sở ở đường Phạm Ngọc Thạch, 1 cở Quán Thánh,1 ở Hàng Cót, 1 ở đâu nữa mình hok nhớ,hjc,bạn thử qua đó xem nhé, dáng ổn lắm
    • 3,964 Bài viết

• 1,707 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bong205 Xem bài viết
    Bạn thử ra cửa hàng Oanh Oang ở Nguyễn Du hoặc Trần Nhân Tông xem, mình mua ở đấy thấy giá cả cũng hợp lý.
    Em cũng hay mua quần ở Oanh Oanh, quần ở đây đẹp mà giá cũng hợp lý. Em hay mua hàng ở Nguyễn Du. Nhưng mà ở đó đông lắm, chen chân nghẹt thở, coi chừng còn bị móc túi ý ạ.
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm
    • 261 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

í, thế em hay mua hàng ở Chợ Cầu Mới - Ngã Tư Sở thì có bị coi là kém sành điệu ko cả nhà nhờ??? Em thấy các shop chất lượng hàng cũng ko hơn gì ở chợ, mà đắt hơn gấp 2 -3 lần. Chỉ có lưu ý khi vào mấy chợ này:
    1. Chọn mặt mà bắt hình dong. Các mẹ cứ quan sát thấy người bán hàng nào có vẻ xởi lởi dễ chịu thì hẵng hỏi giá.
    2. Mặc cả: cứ trả giá độ 1/3 đên 1/2là mua được rồi.
    3. Soi kĩ hàng trước khi trả tiền: vì là hàng chợ nên cũng có cái được cái không. Như em mua ở đấy mấy cái quần thấy chất lượng rất ổn
    Chúc các mẹ kiếm được quần đẹp!
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

bây h quần ở Oanh Oanh bn 1 cái hả các mẹ ?
    • 529 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voi va ngong Xem bài viết
    Mình hay mua quần bò Thái ở Hoà Mã hàng New Fashion đi từ phố Huế về thì bên tay trái (mình quên mất địa chỉ), ngày xưa hàng này đối diện Gous Tăng bặt hổ rồi chuyển về đây. Quần bò Nam ở đấy rất đẹp, các mẹ thử ra xem nhé. Thi thoảng cũng ra Oanh Oanh mua thay đổi, giá ở đấy phải chăng nhưng hàng thì ko tốt lắm vì toàn là hàng tầu.
    Cạp quần bò Thái có cao không bạn? Mình ưng kiểu dáng và màu quần của Made in VN nhưng cạp trễ quá.
    • 2,042 Bài viết

• 2,332 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gatambot Xem bài viết
    bây h quần ở Oanh Oanh bn 1 cái hả các mẹ ?
    Tầm 185k mẹ nó ạ . Nhưng em chả bao giờ mua được quần ở đó vì em mặc quần ở đó ngắn lắm .Toàn phải vào shop mua . Đắt gấp đôi nhưng mầu sắc và chất lượng thấy y thế . Mỗi cái dài hơn .
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

[img] http://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    • 787 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

hx ngày trước em cũng hay nghĩ chẳng tội gì vào shop mua quần bò, đắt gấp 2,3 thậm chí 4 lần. Nhưng thật ra thì đúng là rất khác (đương nhiên là với những shop bán đồ chất lượng), em hay mua quần ở Lá Me - Phạm Ngọc Thạch mặc dù giá cả ở đây thì càng ngày càng leo thang.
    Lý do chính: Chất lỳ, bền, giặt lâu bị bạc, k bị nhẽo quần :Thinking:.
    Lý do rất phụ: Ít bị đụng hàng rooling:

Có chị nào biết chỗ nào có bán nhiều quần jeans size nhỏ thì mách cho em với nhé, em đi mua quần hoạ hoằn lắm mới mua được cái vừa khít k phải cắt gấu, bóp bụng :Sad: vì em toàn mặc size 25, thậm chí 24 :RaisedEye
    Em mua quần ở Yến Ly 1 lần, jeans đen. Đẹp lắm, vừa lắm, form khít lắm...nhưng chỉ sau 1 lần giặt em đành cho nó... về nơi xa lắm vì bạc phếch bạc phơ. Thêm kinh nghiệm cho chị em mặc jeans hay kaki đen: hạn chế đến mức tối đa giặt bằng xà phòng...quần nhanh bạc lắm :Sigh: cố gắng giặt tay dùng bàn chải đánh cho sạch vậy
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embebi Xem bài viết
    Tầm 185k mẹ nó ạ . Nhưng em chả bao giờ mua được quần ở đó vì em mặc quần ở đó ngắn lắm .Toàn phải vào shop mua . Đắt gấp đôi nhưng mầu sắc và chất lượng thấy y thế . Mỗi cái dài hơn .
    em chưa mua ở Oanh Oanh bao h, nên ko biết nó dài như nào, nhưng chân mẹ embebi chắc dài miên man ghê lắm:Thinking:
    • 2,042 Bài viết

• 2,332 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gatambot Xem bài viết
    em chưa mua ở Oanh Oanh bao h, nên ko biết nó dài như nào, nhưng chân mẹ embebi chắc dài miên man ghê lắm:Thinking:
    Ờ thì mình cao có 1m65 thôi. Nhưng chả hỉu sao mặc quần ở đấy thấy ngắn thế:Thinking: . Giặt cũng co đó . Nói chung quần ở oanh Oanh thì là hàng chợ . Cũng không thể đẹp bằng quần mua trong shop được . Mẹ nó cứ tham khảo xem .
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

[img] http://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    • 151 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em mua ở Anh Tran ( Ấu Triệu) cũng thấy ổn đấy ạ. Khoảng 300-500K thì phải em cũng mới mua 1 cái :Smiling:.
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết mua quần bỏ rách ở đâu không chỉ em vơi .
    Con là sức mạnh và niềm tin của mẹ . Mẹ yêu con !
    • 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mẹ nhs_nhs giống mình rồi, mình cũng toàn mặc 25 thôi, vì toàn phải cắt gấu, ko gầy nhưng hơi...lùn:Silly:, mẹ nào biết chỗ nào bán quần bò nhỏ nhỏ, tôn dáng caorooling: thì chỉ cho tụi em với nha.
    • 318 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voi va ngong Xem bài viết
    Mình hay mua quần bò Thái ở Hoà Mã hàng New Fashion đi từ phố Huế về thì bên tay trái (mình quên mất địa chỉ), ngày xưa hàng này đối diện Gous Tăng bặt hổ rồi chuyển về đây. Quần bò Nam ở đấy rất đẹp, các mẹ thử ra xem nhé. Thi thoảng cũng ra Oanh Oanh mua thay đổi, giá ở đấy phải chăng nhưng hàng thì ko tốt lắm vì toàn là hàng tầu.
    Quần nam đẹp thế còn quần nữ thì ở đó có không chị? Nói thật em kém nhất khoản mua quần áo này đó, khó ghê, mỗi lần về SG là em tranh thủ mua 1 mớ mặc luôn đó
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4