THỜI TRANG

Địa chỉ mua quần áo đẹp, tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,816 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chúng mình chia sẻ cho nhau địa chỉ mua quần áo đẹp và tốt đi. Thỉnh thoảng lượn lờ mà chả biết mua ở đâu chỉ vào vài hàng quen thôi.
    Mình mở đầu một hàng nhé. Shop Lan Anh ở cắt chợ hàng bè và Đinh Liệt, chỗ này thỉnh thoảng có áo cũng được và ưu điểm là bán đúng giá, nhưng dạo này mẫu mà chả có gì nhiều. Các mẹ tham khảo nhé
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 96 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibi's mum Xem bài viết
    Các mẹ ơi, chúng mình chia sẻ cho nhau địa chỉ mua quần áo đẹp và tốt đi. Thỉnh thoảng lượn lờ mà chả biết mua ở đâu chỉ vào vài hàng quen thôi.
    Mình mở đầu một hàng nhé. Shop Lan Anh ở cắt chợ hàng bè và Đinh Liệt, chỗ này thỉnh thoảng có áo cũng được và ưu điểm là bán đúng giá, nhưng dạo này mẫu mà chả có gì nhiều. Các mẹ tham khảo nhé
    Mình xin góp một địa chỉ để các mẹ tham khảo, shop Hongkong ở Đường La Thành, mẫu mã cũng khá đẹp, giá dao động từ 200K - 500K
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angleyeu Xem bài viết
    Mình xin góp một địa chỉ để các mẹ tham khảo, shop Hongkong ở Đường La Thành, mẫu mã cũng khá đẹp, giá dao động từ 200K - 500K
    Tớ lại thấy shop HongKong trên Đường La Thành đi vào ngõ xiên vào làng Giảng Võ cơ, chả nhớ ngõ nào. Trong đấy bán hàng xách tay, quần áo, mỹ phẩm, giày dép cũng được. Tớ thấy nhà chị này bán chủ yếu hàng từ Thái Lan về. Hôm trước tớ mới vào thấy nhiều áo mùa thu, đông mới về. Nhà này nhiều hơn trên đường La Thành. Mọi người đi từ Ngọc Khánh xiên vào làng Giảng Võ cũng được. Ai biết chính xác địa chỉ nhà này thì up cho mọi người nhé, mình không nhớ rõ. Hôm nào tiện mình lấy địa chỉ.
    • 5,036 Bài viết

• 2,196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ToiyeuXU Xem bài viết
    Tớ lại thấy shop HongKong trên Đường La Thành đi vào ngõ xiên vào làng Giảng Võ cơ, chả nhớ ngõ nào. Trong đấy bán hàng xách tay, quần áo, mỹ phẩm, giày dép cũng được. Tớ thấy nhà chị này bán chủ yếu hàng từ Thái Lan về. Hôm trước tớ mới vào thấy nhiều áo mùa thu, đông mới về. Nhà này nhiều hơn trên đường La Thành. Mọi người đi từ Ngọc Khánh xiên vào làng Giảng Võ cũng được. Ai biết chính xác địa chỉ nhà này thì up cho mọi người nhé, mình không nhớ rõ. Hôm nào tiện mình lấy địa chỉ.
    Chị Xù ơi, chị cố nhớ lại xem nó ở đoạn nào nhá, cơ quan em gần đấy, nhanh nhanh nhé chị ơi, sắp mùa đông rùi, em là em thích mua quần áo mùa đông lắm. Tks chị trước nha.:Angel:
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tit-mit-oi Xem bài viết
    Chị Xù ơi, chị cố nhớ lại xem nó ở đoạn nào nhá, cơ quan em gần đấy, nhanh nhanh nhé chị ơi, sắp mùa đông rùi, em là em thích mua quần áo mùa đông lắm. Tks chị trước nha.:Angel:

Đây roài, hôm nay mang cơm đi làm, lấy được cái túi đựng hàng của chỗ HỒng Kong này để đựng hộp cơm. Địa chỉ đây bạn ơi: 24 Ngõ 612 Đường La Thành, tel 7719197. Không tìm được thì bạn gọi điện để họ chỉ đường chứ tớ chỉ đường chán lắm, khéo đi lạc mất :Smiling:

Năm ngoái tớ cũng mua được mấy cái áo len ở đó, đẹp ra phết.
    • 60 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nhờ các mẹ tư vấn cho vài địa chỉ của hàng bán quần áo size to to chút dành cho người béo. Tình hình là sinh em bé xong chỉ thấy tăng cân mà ko giảm. Thời tiết bắt đầu se lạnh rồi mà chẳng có cái quần áo cũ nào vừa cả. Thanks cả nhà.
    • 368 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Ở SG thì muốn mua đồ cho U30 nhưng kiểu cọ xì teen trông trẻ trung 1 chút thì ghé đâu vậy các chị?
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink&pink Xem bài viết
    Các mẹ ơi, nhờ các mẹ tư vấn cho vài địa chỉ của hàng bán quần áo size to to chút dành cho người béo. Tình hình là sinh em bé xong chỉ thấy tăng cân mà ko giảm. Thời tiết bắt đầu se lạnh rồi mà chẳng có cái quần áo cũ nào vừa cả. Thanks cả nhà.
    Made in Vietnam toàn size to
    • 159 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Made in Vietnam đúng là toàn size to, nhưng dáng người chuẩn mặc mới đẹp, chứ dáng các mẹ đẻ xong (như em) thì ... đau lòng lắm...
    Có mẹ nào biết chỗ nào có bán quần áo dành cho người hơi quá khổ không nhỉ. hic, nói câu này mà thấy ngượng, chứ em cao 1,55m, nặng 60kg, vòng 1: 96, vòng 2: 80, vòng 3: 98 :Sad: thì không còn gì để mà cứu vớt rồi.
    • 157 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Made in VN cac mẹ có địa chỉ nào hay không chỉ cho em mấy tiệm, em đến tháng 11 này được về HN chơi tiện thể mua mấy cái áo mùa đông. chỗ em đang ở chẳng kiếm được cái nào ưng ý cả hoàn cảnh ghê
    • 2,376 Bài viết

• 7,134 Được cảm ơn

Mẹ Tredowata ơi, cỡ người của bạn vẫn vừa với size M (form lớn) hoặc L mà, chưa đến mức kinh khủng quá đâu, cho nên đừng có bi quan như vậy. Con mình gần 4 tuổi rồi mà mẹ vẫn 1m54, 59kg, số đo 3 vòng: 89-73-98 (hoặc 105 vì ko nhớ chính xác). Cứ xác định là mình hơi béo hơn mọi người 1 tí, thế là khỏi phải tủi thân quá làm gì, vô tư diện làm đẹp cho chính mình.
    Mông bụng to, nhưng mặc quần bò vào trông cũng vẫn tạm được, ko đến nỗi quá béo lắm đâu. Mình gửi bạn cái ảnh béo phì của mình để bạn xem nhé (tớ xem, luôn tự an ủi là mình chưa đến mức quá béo, chỉ hơi béo thôi). Đừng mặc loại ống côn bó vì nó sẽ tố cáo cái vòng 3 to đùng của mình, mặc ổng suôn hoặc vẩy nhẹ sẽ kéo lại. Nếu điệu đà mặc váy, cũng che được đùi to, mông to.
    Mình chỉ mua đồ mùa đông thôi, hay mua ở Sasa (chả nhớ viết thế nào vì nó viết bằng tiếng Nga, cửa hàng nằm trên đường Kim Mã thì phải, Chỉ nhớ là đi từ KS Deawo lên, cắt qua Ngọc Khánh, gần gần bên kia là Vạn Bảo thì nhìn thấy có 1 cửa hàng nhỏ, cạnh hàng cơm, ngay đầu ngã tư bán quần áo. Hồi trước giá ổn, nhưng từ năm ngoái đã thấy nó có vẻ đắt quá rồi, được cái chất lượng hàng ổn.
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

theo em thì có cửa hàng chuyên đồ xuất khẩu ở Phất Lộc mẫu mã ít nhưng chất lượng tốt, nhưng em thấy bán kịch giá lắm, k biết có phải em "keo" quá không chứ em thấy giá trên web 150USD mà bán 1tr hơi đắt.
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conbebong Xem bài viết
    Made in VN cac mẹ có địa chỉ nào hay không chỉ cho em mấy tiệm, em đến tháng 11 này được về HN chơi tiện thể mua mấy cái áo mùa đông. chỗ em đang ở chẳng kiếm được cái nào ưng ý cả hoàn cảnh ghê
    Hehehe, mẹ nó ơi, nếu ở HN thì ra đường đá chân một phát là va vào mấy cửa hàng Made in Vietnam. Riêng ở Giảng võ có tới 2 cửa hàng Made in VN đối diện triển lãm Giảng Võ, phố nào cũng có luôn.
    • 327 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicchi Xem bài viết
    theo em thì có cửa hàng chuyên đồ xuất khẩu ở Phất Lộc mẫu mã ít nhưng chất lượng tốt, nhưng em thấy bán kịch giá lắm, k biết có phải em "keo" quá không chứ em thấy giá trên web 150USD mà bán 1tr hơi đắt.
    Chị ơi, co phải ngõ Phất Lộc trên đường Nguyễn Trãi, gần nhà máy cơ khí gì đó kg? Chị có địa chỉ cụ thể kg, post lên cho mọi người tham khảo với, em đang muốn tìm mấy áo khoác gió và áo khoác lông vũ cho người đi nước ngoài...
    • 1,816 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Hôm qua mình về đi qua ngã tư khâm thiên - đê la thành- Tôn đức thắng , ở cái gần bùng binh Khâm Thiên mới mở 1 cái shop Azzaro thì phải, thấy có mẫu mã cũng ổn, mình vào vớ đc 3 cái, em bán hàng giảm giá cho 10%, hê hê. Nhưng tớ thấy cũng hết mẫu đẹp rồi, hình như tuần sau mới có hàng về, tuần sau tớ sẽ ghé lại vì năm ngoái mới đẻ xong người béo toàn quần áo rộng. Các mẹ thử xem.
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun Xem bài viết
    Chị ơi, co phải ngõ Phất Lộc trên đường Nguyễn Trãi, gần nhà máy cơ khí gì đó kg? Chị có địa chỉ cụ thể kg, post lên cho mọi người tham khảo với, em đang muốn tìm mấy áo khoác gió và áo khoác lông vũ cho người đi nước ngoài...
    không phải ở Nguyễn Trãi đâu bạn ạ, ở Nguyễn Trãi cũng có 1 chỗ bán đồ VNXK. Phất Lộc là đâm thẳng Hàng Bè, xong thấy cái ngõ chuyên bán bún đậu mắm tôm í, xong đi sâu vào, rồi rẽ trái thấy cái biển COOL n Cute . Chẹp, không hiểu mẹ có hiểu không nữa. Hôm nay vừa mua cái áo ở đó, lại thấy cũng rẻ. hihi.
    • 327 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicchi Xem bài viết
    không phải ở Nguyễn Trãi đâu bạn ạ, ở Nguyễn Trãi cũng có 1 chỗ bán đồ VNXK. Phất Lộc là đâm thẳng Hàng Bè, xong thấy cái ngõ chuyên bán bún đậu mắm tôm í, xong đi sâu vào, rồi rẽ trái thấy cái biển COOL n Cute . Chẹp, không hiểu mẹ có hiểu không nữa. Hôm nay vừa mua cái áo ở đó, lại thấy cũng rẻ. hihi.
    Hihi, nghe chừng hôm nào phải đầu tư đi 1 buổi, thế trên đường Nguyễn Trãi có chỗ nào thì mẹ nó chỉ giúp luôn nhé, vì mình ở dưới mạn đó mà. Thế ở Phất Lộc chuyên về hàng gì hả mẹ nó? Thanks mẹ nó đã nhiệt tình trả lời:Rose:
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ca'c pac' các mệ oi !. mình mua cho ông xã 2 cái quần tây màu đen kẻ hơi sọc 1 ti' rất đẹp nhưng híc mình ẩu quá chọn nhầm có rước 1 lúc 2 cái quần zesi 33 mà ông xã thì mặc seze 29 . biết là ko sửa được ! lên cóa mẹ nào sở hữu 1 ông xã với cái bụng cỡ 33 ko . pm mình đem đến xem cóa lấy lại được giúp mình hok giám 50% so với giá mua là 360k còn 170 k thoai.(quần cắt logo song mặc thử hem vừa treo tủ từ đó luôn chưa dụng hang` )cái tội ẩu huhuhuhuhuhu:Sad:
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ca'c pac' các mệ oi !. mình mua cho ông xã 2 cái quần tây màu đen kẻ hơi sọc 1 ti' rất đẹp nhưng híc mình ẩu quá chọn nhầm có rước 1 lúc 2 cái quần zesi 33 mà ông xã thì mặc seze 29 . biết là ko sửa được ! lên cóa mẹ nào sở hữu 1 ông xã với cái bụng cỡ 33 ko . pm mình đem đến xem cóa lấy lại được giúp mình hok giám 50% so với giá mua là 360k còn 170 k thoai.(quần cắt logo song mặc thử hem vừa treo tủ từ đó luôn chưa dụng hang` )cái tội ẩu huhuhuhuhuhu:Sad:
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua áo mùa đông ở SG thì mua sở đâu vậy các mẹ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2