THỜI TRANG

Địa chỉ mua mắt kính ở Sài Gòn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.64K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 298 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình muốn mua kính cận nhưng không biết ở SG chỗ nào bán đẹp & giá phải chăng. Mình thường mua ở khu Phạm Ngọc Thạch nhưng không ưng ý lắm.
    Có mẹ nào biết trang web online nào bán kính mát uy tín thì cho mình biết với nhe. Cám ơn các mẹ nhiều.
    No man worth than your tears :Rose:

• 298 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Hic, không có ai giúp mình à :Sad:

• 275 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_coc Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình muốn mua kính cận nhưng không biết ở SG chỗ nào bán đẹp & giá phải chăng. Mình thường mua ở khu Phạm Ngọc Thạch nhưng không ưng ý lắm.
    Có mẹ nào biết trang web online nào bán kính mát uy tín thì cho mình biết với nhe. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Chị ui chị đeo kính cận số mấy? em có đôi mắt kính cận -2.5 gửi mua tại Nhật mà giờ em ko dùng được vì gần đây mắt em một bên bị thêm cả loạn thị nữa, chán quá. Nếu chị có nhu cầu em để lại cho giá thanh lý thui.

• 298 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thanks em. Nhưng chị cận đến 3.5 lận.

• 258 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị ghé tiệm kính Đại Quang ở Lê Thánh tôn thử xem sao (xéo xéo chợ Bến Thành í, em quên mất địa chỉ rồi) Có bán kính của các hiệu nổi tiếng mà rẻ hơn của Diamond và Parkson ạ! (Kính có tem chống ah2ng già của An Trần luônạ!) Nhưng tròng kính thì em làm tại cửa hàng kính đối diện hồ bơi Lam Sơn Q5 í (em quên tên luôn nhưng làm ở chỗ ấy giá phải chăng mà chất l7ượng tròng cũng tôt) Chúc chị tìm được kính ưng ý!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 92 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cả gia đình mình từ xưa đến giờ toàn mua mắt kính ở An Tài - Trần Hưng Đạo - Q.5. Mình thấy ở đó giá hợp lý, chất lượng cũng tốt nữa. Hôm nào bạn ghé qua thử xem.

• 4,051 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_coc Xem bài viết
    Lúc trước mình cũng hay mua chổ góc PNG-ĐBP nhưng không thích lắm .
    Sau đó thì mình mua của An Trần . Cũng có lúc mua của tiệm kính trên đường Điện Biên Phủ, khúc gần tới Phạm Ngọc Thạch đó bạn . Bên tay phải, tiệm kính cũng lớn lắm mà tự nhiên quên mất tên
    Mình đang xài gọng hiệu Flavio mua tại đây, hơn 1 năm rồi, thấy ok lắm bạn .
    Bạn chọn luôn tròng lọai tốt , khỏang 600k 1 cặp . Gương trong lắm, lại không bị trầy .

• 1,302 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Sunny Xem bài viết
    Chị ghé tiệm kính Đại Quang ở Lê Thánh tôn thử xem sao (xéo xéo chợ Bến Thành í, em quên mất địa chỉ rồi) Có bán kính của các hiệu nổi tiếng mà rẻ hơn của Diamond và Parkson ạ! (Kính có tem chống ah2ng già của An Trần luônạ!) Nhưng tròng kính thì em làm tại cửa hàng kính đối diện hồ bơi Lam Sơn Q5 í (em quên tên luôn nhưng làm ở chỗ ấy giá phải chăng mà chất l7ượng tròng cũng tôt) Chúc chị tìm được kính ưng ý!
    Phải tiệm Nam Quang, hay quảng cáo trên 50 năm hok chị ? Tiệm này bạn e cũng giới thiệu, mà vào thì thấy giá tiền ko đi với chất lượng. E cạch chỗ này lun.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đừng xem online bạn ơi.... tới tiệm xem, đeo thử xem hợp không cho chắc...
    Còn địa chỉ thì trước giờ nhà mình toàn mua ở tiệm mắt kính 43 Lê Đại Hành q11, gần bệnh viện Chợ Rẫy, thấy giá cả cũng d.c ....