THỜI TRANG

địa chỉ mua dép xăng đan nam đẹp, rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.05K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nào biết ở đâu bán xăng đan của nam đẹp và rẻ chỉ giúp mình với, mình định mua tặng ox mà không biết, cảm on nhieu.Mình ở HN nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuanhuean; 02/05/2009 vào lúc 09:49 AM.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đẹp + rẻ nữa cơ à hả chị?:Thinking:
    Có những lúc ngắm trời sao mà lòng thấy quặn đau:RollingEy:
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

uh thì giá hợp lý chút là được ma, dep ma re qua bay gio sao co duoc dung k?

• 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanhuean Xem bài viết
    uh thì giá hợp lý chút là được ma, dep ma re qua bay gio sao co duoc dung k?
    Hix, em em toàn mua ở đường Hàng Thùng ( chắc ai ai ở HN cũng biết:Sad , giá cũng bình thường, nhưng nhiều đồ để lựa chọn.
    • 68 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanhuean Xem bài viết
    Mẹ nào biết ở đâu bán xăng đan của nam đẹp và rẻ chỉ giúp mình với, mình định mua tặng ox mà không biết, cảm on nhieu.Mình ở HN nhé
    Mẹ nó lên 70 Hàng Gà, cửa hàng DaDa có nhiều xăng đan da của Đài Loan, kiểu dáng đẹp, bền, giá khoảng 300-350K/đôi. Mình thấy ổn lắm, mặt khác mẹ nó lại có thể tiện ngắm luôn giày dép cho mình, mình lên đó lần nào chết lần đấy, khổ thế!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 219 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hihi mình có nhờ mua một đôi giầy nhưng thấy khó đi quá , mọi người tư vấn hộ xem nên mặc với đồ gì nhé, cảm ơn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BEBUBI; 19/05/2009 vào lúc 09:40 AM.
    Tôi biết sức lực đôi chân tôi là có hạn, tôi biết nhãn lực tôi có hạn, nhưng tôi không hề biết giới hạn của tôi:Battin ey: :Battin ey: :Battin ey:
    • 68 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BEBUBI Xem bài viết
    hihi mình có nhờ mua một đôi giầy nhưng thấy khó đi quá , mọi người tư vấn hộ xem nên mặc với đồ gì nhé, cảm ơn
    bạn fải đưa hình lên thì cả nhà mới tư vấn cho bạn được chứ!