THỜI TRANG

Địa chỉ mua đầm đi tiệc cho tuổi trung niên ở xì gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.25K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các chị, các mẹ cho em hỏi ở SG chỗ nào bán đầm trung niên đẹp ạ? Mẹ em U45 mà mỗi khi đi tiệc tìm đầm hợp ý để mặc khó lắm ạ, em đã tìm nhiều nơi nhưng đa số toàn là cho kiểu cho thanh niên. Xin mọi người chỉ giúp em. Tặng hoa mọi ngừoi trước :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Gấp, địa chỉ mua đầm dạ tiệc ở TPHCM

Em đang cần gấp lắm ạ, cuối tuần này chị em đi đám cưới, bả muốn mua đầm mà 2 chị em ngố quá không biết ở đâu bán, ngoại trừ NEM, nhưng NEM đắt quá, xem online toàn gần 2tr. Khoảng <1tr thôi ạ, các chị giúp em nhé :Rose::Rose::Rose:

• Chia sẻ điểm tựa cuộc sống:

Cảm ơn những “điểm tựa tình thân” đã giúp tôi vượt qua giai đoạn khắc nghiệt nhất cuộc đời Có...

• Hỏi địa chỉ mua túi đi trẻ cho bé

Mình muốn mua túi đi trẻ cho con vì cái túi đang dùng bị rách rồi. Túi kiểu có khóa kéo, đủ để đựng bỉm và quần áo đi trẻ 1 ngày cho bé, có in hình ngộ nghĩnh. Mẹ nào biết chỉ cho mình chỗ mua ngon bổ rẻ nhé. Thanks!

• Áo dài kỷ yếu

Em xin chào cả nhà ... Chẳng là em sắp chụp kỷ yếu , nhưng lại đang gặp phải 1 chút khó khăn . Em...

• mặt đẹp quan trọng hơn hay người đẹp thì thích hơn :(((

Em cao 1m60nặng 50 kg. Số đo nghe thì có vẻ cũng phình phường nhưng mà mỡ thì chỉ phân bổ vào mông...

• 203 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

em thấy bên top fcuk có nhiều mẫu đẹp lắm đấy chị, đơn giản mà sang trọng. hàng hiệu nên hơi mắc 1 tí. nhưng mà đã là tuổi trung niên thì tiêu chí hàng đầu phải là sang, mấy mẫu fcuk nhiều mẫu đẹp cực
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn ơi có thể cho miình địa chỉ không.Mình dang cần mua đầm cho mẹ
    • 47 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị thử mua đầm ở sifa xem ntn e thấy chỗ đó nhiều đầm cho u45 đấy chị
    là lá la just love u more