THỜI TRANG

Địa chỉ mua bộ quần áo tập aerobic

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 168 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Dịp này béo quá nên muốn đi tập thể dục thẩm mỹ (ở các trung tâm ấy) cho giảm cân và khỏe khoắn, nhưng mấy hôm nay tìm mãi mà chẳng thấy cửa hàng nào bán bộ quần áo tập cả. Có ai biết mách giúp mình với. Hôm trước có người nói là ở ngõ Gạch, gần hàng Đường có bán, nhưng mình đến thì thấy họ toàn treo bán khăn và mũ len thôi, chắc họ chỉ bán đồ bơi và tập vào mùa hè thì phải. Mình muốn mua loại dành cho mùa đông ấy. Cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 924 Bài viết

• 1,084 Được cảm ơn

Mẹ Maika tìm ở đâu mà vất vả thế. Chợ Thành Công nhiều lắm. Đủ kiểu, đủ loại luôn: Dài tay, ngắn tay, 3 lỗ, quần lửng, quần sóc, quần dài.... Áo khoảng 120, quần khoảng 30-50. Hoặc mẹ nó ra những cửa hàng đồ thể thao trên cái đường nối giữa Cát Linh với Nguyễn Thái học (tự dưng quên phéng mất), cái đường cạnh sân vận động Hàng Đẫy ý. Ở đó cũng nhiều mà.
    Tớ cũng đang tập Aerobic ở NVH Thành Công đấy, 5 tháng rồi. Dạo này mùa đông ngại tập ghê. Nhưng mà được anh xã khen về kq luyện tập nên lại quyết tâm, hihi.

----------------------------------------------------------------
    • 168 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuquoc Xem bài viết
    Mẹ Maika tìm ở đâu mà vất vả thế. Chợ Thành Công nhiều lắm. Đủ kiểu, đủ loại luôn: Dài tay, ngắn tay, 3 lỗ, quần lửng, quần sóc, quần dài.... Áo khoảng 120, quần khoảng 30-50. Hoặc mẹ nó ra những cửa hàng đồ thể thao trên cái đường nối giữa Cát Linh với Nguyễn Thái học (tự dưng quên phéng mất), cái đường cạnh sân vận động Hàng Đẫy ý. Ở đó cũng nhiều mà.
    Tớ cũng đang tập Aerobic ở NVH Thành Công đấy, 5 tháng rồi. Dạo này mùa đông ngại tập ghê. Nhưng mà được anh xã khen về kq luyện tập nên lại quyết tâm, hihi.
    Ui, cảm ơn mẹ nó nhiều lắm, mấy hôm nay tớ search trên mạng mà ko ra. Nhà tớ ko gần chợ Thành Công nhưng cũng sẽ ra đấy tìm cho nhanh. Đúng là mùa đông thì ngại đi nhỉ. Tớ định sẽ tập vào buổi chiều tối chứ buổi sáng thì ko đủ quyết tâm :Smiling: :Smiling: :Smiling:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bác thetear1311 cho em xin địa chỉ và số điện thoại để em qua tìm mua bộ đồ được chứ ạ? Bác cho em xin link hình ảnh sản phẩm khác. Đường link bác đưa bị lỗi rùi. Em ko xem được. Thanks!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maika_120502 Xem bài viết
    Dịp này béo quá nên muốn đi tập thể dục thẩm mỹ (ở các trung tâm ấy) cho giảm cân và khỏe khoắn, nhưng mấy hôm nay tìm mãi mà chẳng thấy cửa hàng nào bán bộ quần áo tập cả. Có ai biết mách giúp mình với. Hôm trước có người nói là ở ngõ Gạch, gần hàng Đường có bán, nhưng mình đến thì thấy họ toàn treo bán khăn và mũ len thôi, chắc họ chỉ bán đồ bơi và tập vào mùa hè thì phải. Mình muốn mua loại dành cho mùa đông ấy. Cảm ơn các mẹ nhiều
    chào bạn,
    Mình bán đồ aerobic phù hợp với yêu cầu của bạn với giá cả cạnh tranh. Bạn có thể click vào link sau xem đồ nhé
    https://www.facebook.com/doAerobic
    Chúc bạn tìm được bộ đồ ưng ý
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tienthuy47 Xem bài viết
    Chào bác thetear1311 cho em xin địa chỉ và số điện thoại để em qua tìm mua bộ đồ được chứ ạ? Bác cho em xin link hình ảnh sản phẩm khác. Đường link bác đưa bị lỗi rùi. Em ko xem được. Thanks!
    chào bạn,
    Mình bán đồ aerobic phù hợp với yêu cầu của bạn với giá cả cạnh tranh. Bạn có thể click vào link sau xem đồ nhé
    https://www.facebook.com/doAerobic
    Chỉnh sửa lần cuối bởi candylovedhq; 25/08/2013 vào lúc 01:04 PM.