THỜI TRANG

Địa chỉ mua áo khoác gió, dáng suông, có mũ.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.61K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 347 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình muốn tìm mua áo khoác gió, màu đen, có mũ, dáng suông để mặc đi đường hay mặc những hôm mưa phùn, nhưng tìm khó quá. Các mẹ có địa chỉ nào thì chỉ cho mình biết nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm, có mẹ nào chỉ giúp với
    • 182 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn thử lên shop A&T ở Cầu Giấy xem, mình thấy ở đó bán nhiều áo khoác gió và các loại lắm, hàng Z'dori, mỗi tội giá hơi chat.
    • 347 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mengoclinh@yahoo.com Xem bài viết
    Bạn thử lên shop A&T ở Cầu Giấy xem, mình thấy ở đó bán nhiều áo khoác gió và các loại lắm, hàng Z'dori, mỗi tội giá hơi chat.
    Cảm ơn bạn nhé!
    Loại áo này mình cũng ko cầu kỳ lắm, nói chung có hướng về các hãng may trong nước, có lẽ mới chớm lạnh nên các cty may chưa thấy có mặt hàng này mấy các mẹ nhỉ?
    • 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Mình muốn tìm nơi bán ở SG, các mẹ chỉ giúp nhé
    • 704 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Dọc phố Ngô Quyền ấy, một tập đoàn các nhà may trong nước như Thăng Long, Chiến Thắng, Đáp Cầu, May 10 tha hồ cho mẹ nó lựa chọn nhé. Tớ bao giờ cũng có một cái áo dã chiến như thế đấy.

Mời các bạn vào thăm cái tổ tò vò của chị em tớ nhé: http://blog.360.yahoo.com/blog-1tLUc...xE5EvptzG0AOJ3
    • 7,214 Bài viết

• 2,499 Được cảm ơn

Em n ói cho mẹ nào ở Sì Gòn, các mẹ đến các của hàng của Sanding thử nhé, em hay đi cửa hàng ở Nguyễn Đình Chiểu ( đoạn vừa qua khỏi CMT8 - gần chỗ ông Thích Quảng Đức í)
    Tiệm này hơi cũ, nhân viên thì tùy cơn, nhưng áo thì ổn,rẻ
    • 347 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, mình qua Ngô Quyền thì các gian hàng đã bị phá bỏ, đang sửa chữa lại, còn đến chỗ M2 ở Lý Thường Kiệt thì chả có áo gió nào cả mẹ Chi còm ạ.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    Mình muốn tìm nơi bán ở SG, các mẹ chỉ giúp nhé
    Mẹ mbon thử ghé qua Nhật Minh trên đường Hai Bà Trưng, ngay góc ngã 4 Hai Bà Trưng - Võ Thị Sáu (đối diện công viên Lê Văn Tám) ý. Tuần trước mình vừa ghé qua, thấy bắt mắt, chui vào mua 2 chiếc = 120k/1 chiếc. Khoác gió, nhiều màu, bông, ca rô có đủ, mặc vào mát, nhẹ. Thấy cũng hay hay.
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho e hỏi ở đâu có áo khoác gió cho nam đẹp ạ?? Em ở Hn ạ, em ké Topic này 1 tí ạ, hihi
    • 3,023 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

ths cac mẹ nhé.
    • 465 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menemmm Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình muốn tìm mua áo khoác gió, màu đen, có mũ, dáng suông để mặc đi đường hay mặc những hôm mưa phùn, nhưng tìm khó quá. Các mẹ có địa chỉ nào thì chỉ cho mình biết nhé!
    Tớ mua của may 10, mặc ấm, dáng ôm vừa. Mặc ra ngoài áo vest là ổn
    • 347 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kingkong Xem bài viết
    Tớ mua của may 10, mặc ấm, dáng ôm vừa. Mặc ra ngoài áo vest là ổn
    Thanks mẹ nó nhé! Để mình ra may 10 tìm.
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Híc. Mình cũng rất thích có cái áo gió kiểu này, mà tìm mãi đến vài năm nay vẫn chẳng mua được.
    • 7,355 Bài viết

• 17,087 Được cảm ơn

Trên phố Quang Trung đoạn cắt Ngô Văn Sở đi lên một chút, phía bên phải đường, gần trường QTrung có một hàng bán đồ VNXK, cửa hàng nhỏ thôi tên VENUS, hôm nọ mình vừa thấy họ bán áo khoác gió made in Cambodia đẹp lắm
    • 603 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

em biết chỗ bán đồ NVXK ở Sài Gòn nà. Áo khoác có nón trên 25 màu, cotton từ nhung thun tới gân ôm sát, có cả áo nỉ cho các nơi lạnh, có ao khoác jeans nữa (áo jeans em k mua nên k biết giá). Giá cũng k mắc từ 90k tới 160k. Em thường mua ở đó và chỉ mấy người bạn mua rồi ai cũng thấy thích. kiot này k nói thách giá, giảm từ 10 đến 20k thôi. Kiot 07D sài gòn square, 77 nam kỳ khởi nghĩa,q 1.
    Mod ơi em chỉ chỉ chỗ bán, em k quảng cáo nhé! :Battin ey:

p/s: em họ em bên mỹ thích mấy cái áo khoác VNXK lắm nên cũng mua gởi sang cho nó, hìhì.