Thời trang

Địa chỉ mua áo dài may sẵn ở SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 148 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ mua áo dài may sẵn đẹp ở SG không chỉ mình với! Kiểu cọ 1 chút, ví dụ như cổ thuyền hoặc gần giống đầm 2 dây ấy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách phân biệt nước hoa Thật/Giả một cách chi tiết nhất

Đã theo dõi topic từ rất lâu nhưng hôm nay mình mới đk làm thành viên. Mình thấy cách phân biệt về...

• Địa chỉ mua vải và may áo dài Hà Nội

Chị em đang cần may mấy bộ áo dài để chuẩn bị cưới xin nhưng mù mờ địa chỉ mua vải và may áo quá. Các chị trên này có kinh nghiệm chỉ cho em ở chỗ nào bán nhiều vải đẹp, lại và nên may ở đâu? Giá cả thế nào? Em cảm ơn nhiều nhiều!!!!

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• Khoe ảnh con theo trào lưu mới cực “Hot”

Chỉ vài ngày mà những tấm hình siêu đáng yêu từ các bạn thanh thiếu niên và các bé được chụp theo...

• Địa chỉ mua vải và may áo bơi tại Hà Nội

Chào cả nhà, Mình từng nghe nói tới việc may áo bơi vì vừa người, chuẩn phom và thoải mái lại có thể chọn kiểu với màu sắc ưa thích, … và tận mắt đã chứng kiến vài người diện những bộ đồ bơi rất gợi cảm, đẹp với màu sắc độc đáo do tự mua vải và đi may. Vậy nên, mình mạo muội mở topic này để xin...

• 148 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

up. Các mẹ giúp mình với nào!
    • 970 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Mình cũng hay mặc áo dài kiểu đấy nhưng ko dám mua đồ may sẳn đâu. Áo dài may mặc mới vừa phom ng của mình chứ mua đồ may sẵn ko đc đẹp lắm. Bạn nên mua vải rùi nhìn catologe để nói thợ may cho. Mình may nhìu chổ mà kết nhất là tiệm Thanh Châu gần cầu Đinh Tiên Hoàng đó, bên cạnh Đông Hải. May rất đẹp và nỗi tiếng, mấy ca sĩ cũng hay may ở đấy. 1 bộ bt khoảng 350K, còn kiểu cọ, vải lót thì hơn. Vải áo mua ở chợ Bến Thành đó, rất đẹp, nhìu kiểu dáng nhưng nói thách lắm phải trả giá. Nói chung mặc đi làm mua khoảng <300K là ok rùi vì tụi mình hay thay đổi lắm, :Laughing:
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 651 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Mình cũng mới tìm trên mạng được chỗ này có bán áo dài, áo cưới may sẳn gửi các mẹ tham khảo luôn.
    K biết có ai mua chỗ này chưa?

http://aodaihunghanh.com.vn/?Bcat=33&lg=vn&start=0
    Mẹ bé Băng Đăng (SG)

/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */