THỜI TRANG

Địa chỉ mua áo dạ đẹp rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.49K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Hi các chị!
    E k biết có topic này chưa do tìm k đc nên e mở topic mới, có gì thì mod chuyển giúp e ạ
    E có chị bạn ở SG nhờ mua hộ cái áo dạ dài đến khoảng đầu gối. Quần áo e mặc đều là hàng may đo e k mua sẵn nên cũng k rành vụ này lắm. Những mẫu trên mạng e gửi cho chị ấy thì chị ấy lại k ưng. E mất khá nhiều thời gian tham khảo rùi mà vẫn chưa đc.
    E nhờ các chị biết địa chỉ nào mua áo dạ đẹp thì chỉ e với. E cảm ơn các chị nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chuột con khó bảo.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

tớ hay mua đồ ở mấy cửa hàng đối diện cổng chợ Hà Đông, ko bít bạn có ở gần đó ko. Nhưng đồ ở đó đc lắm, có hàng Thu Huyền chuyên quần áo đẹp, giá hơi mắc tí nhưng mặc thì sướng.rooling:
    • 116 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snail_253 Xem bài viết
    tớ hay mua đồ ở mấy cửa hàng đối diện cổng chợ Hà Đông, ko bít bạn có ở gần đó ko. Nhưng đồ ở đó đc lắm, có hàng Thu Huyền chuyên quần áo đẹp, giá hơi mắc tí nhưng mặc thì sướng.rooling:
    em cũng đang có nhu cầu đây, chợ Hà Đông là ở chỗ nào bạn nhỉ:rolleyes: có phải chợ Ngã Tư Sở không ạ? thông củm cả đời chỉ loanh quanh từ nhà ra chợ và từ nhà đến công ty, ngoài ra còn chỗ nào không các mẹ nó ới ời!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Clover411; 04/01/2010 vào lúc 05:27 PM.
    • 67 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn của mình ở SG thì lại toàn mua áo dạ gửi ra đây cho mình mặc mùa đông. Hàng kiểu dáng đẹp, chất liệu đẹp mà lại rẻ hơn nhiều so với hàng Tàu.
    • 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmartMilk Xem bài viết
    Bạn của mình ở SG thì lại toàn mua áo dạ gửi ra đây cho mình mặc mùa đông. Hàng kiểu dáng đẹp, chất liệu đẹp mà lại rẻ hơn nhiều so với hàng Tàu.
    Chị ơi chị hỏi bạn chị địa chỉ trong SG đc không, để e bẩu bạn e đến đó mua. Thanks chị
    Chuột con khó bảo.
    • 219 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmartMilk Xem bài viết
    Bạn có thể cho mình xin địa chỉ mua ở SG k? Mình sắp ra Hà Nội lại chịu lạnh kém nên mình cũng muốn mua nữa:Rose::Rose::Rose:
    • 463 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Áo dạ thì em hay mua ở các cửa hàng Made in VN. Cứ chăm chỉ lượn lờ ngó nghiêng, lúc nào ưng thì mua thôi. Ngon, bổ, rẻ các mẹ ah.
    • 65 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Clover411 Xem bài viết
    em cũng đang có nhu cầu đây, chợ Hà Đông là ở chỗ nào bạn nhỉ:rolleyes: có phải chợ Ngã Tư Sở không ạ? thông củm cả đời chỉ loanh quanh từ nhà ra chợ và từ nhà đến công ty, ngoài ra còn chỗ nào không các mẹ nó ới ời!!!
    Chợ Hà Đông là chợ của thị xã Hà Đông í. Bạn đi đến chợ Ngã Tư Sở rùi thì cứ chạy thẳng đường Thanh Xuân xuống là tới chợ HĐ mà. Tớ hay đi cùng mẹ thui vì mình làm gì có money mà sắmrooling: