THỜI TRANG

Địa chỉ may váy voan đẹp + rẻ ở hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,743 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúnyêu của mẹ Xem bài viết
    Cuối cùng em vẫn ra anh Cường may. váy voan 3 cái + 1áo vải bình thường ( kiểu anh ấy tự nghĩ kiểu, váy voan lót của anh ấy) tổng cộng hết 1,2triệu tiền công cho 4 cái. Tính ra là công đầm 350k/1 cái bao gồm cả lót. Cũng không đắt các mẹ nhỉ? tuần này em mới được lấy. ( anh này may rất lâu, khoảng 3-4 tuần mới xong cơ ạ). Còn áo voan em thấy nhà Hà Thu ở 13 triệu việt vương may cũng được ( những kiểu bình thường ấy ạ), mà giá cũng phải chăng.
    Chứ bi giờ đi tìm nhà may váy voan cũng khó lắm! ( các nhà có tiếng tí thfi đắt lè lưỡi ra, như thiên phương ở ngô thì nhậm 600k, 1 só nhà khác toàn 800k,hjx).
    Cái in đậm là tiền công hả mẹ nó?
    Huhu, mình không bon chen được. Tại cứ thích rẻ và nhiều cơ

M11: 10kg; 8 chú răng xinh. hát í ới theo mẹ. đi chập chững rùi:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:Hai con là niềm vui sống của bố mẹ:LoveStruc:

• 540 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Em toàn mua sẵn mặc cho rẻ, đẹp, kiểu dáng ko bị lỗi mốt! hic...Thấy nhiều vải đẹp nhưng tưởng tưởng 1 kiểu, đến lúc may ra mặc lên người thất vọng vô cùng. Chắc phải tìm được hàng nào ưng ý đã, làm chuột bạch thí nghiệm mấy hàng đã mới quyết định được.
    Bình an...

• 1,743 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹCún84 Xem bài viết
    Em toàn mua sẵn mặc cho rẻ, đẹp, kiểu dáng ko bị lỗi mốt! hic...Thấy nhiều vải đẹp nhưng tưởng tưởng 1 kiểu, đến lúc may ra mặc lên người thất vọng vô cùng. Chắc phải tìm được hàng nào ưng ý đã, làm chuột bạch thí nghiệm mấy hàng đã mới quyết định được.
    Chị cũng lượn nhiều shop rùi nhưng vấn đề là đồ bây giờ đắt quá thể. Cái váy rất chi là bt cũng phải 500-600k, còn chỗ nào đường kim mũi chỉ ưng ý là y như rằng 900-1000k:Sad:. Có chỗ váy voan 1 mẹ trên này chỉ thì 900-1100k/váy. Thế mà ra đường bây giờ nhiều người ăn mặc diện+đẹp mê hồn.

M11: 10kg; 8 chú răng xinh. hát í ới theo mẹ. đi chập chững rùi:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 540 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghebo0105 Xem bài viết
    Chị cũng lượn nhiều shop rùi nhưng vấn đề là đồ bây giờ đắt quá thể. Cái váy rất chi là bt cũng phải 500-600k, còn chỗ nào đường kim mũi chỉ ưng ý là y như rằng 900-1000k:Sad:. Có chỗ váy voan 1 mẹ trên này chỉ thì 900-1100k/váy. Thế mà ra đường bây giờ nhiều người ăn mặc diện+đẹp mê hồn.
    Phải chịu khó lượn lờ cơ chị ạ, em toàn mua váy may sẵn nhưng ở các shop nhỏ nhỏ thui, toàn ở các ngóc ngách nhưng chịu khó tìm cũng có cái ưng ý. Em mới mua 1 cái váy voan hàng giảm giá có 260k thui, nhưng chẹp lắm.
    Bình an...

• 1,743 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Phải chịu khó lượn lờ cơ chị ạ, em toàn mua váy may sẵn nhưng ở các shop nhỏ nhỏ thui, toàn ở các ngóc ngách nhưng chịu khó tìm cũng có cái ưng ý. Em mới mua 1 cái váy voan hàng giảm giá có 260k thui, nhưng chẹp lắm.
    Váy em mua có mặc đi làm đc ko?
    Share địa chỉ chị bon chen với (mà cái khoản lượn ngóc ngách chị kém lắm tại cứ phụ thuộc đi với chồng nên chỉ vào đc các shops mặt tiền, rồi chỉ ăn phở ngó thôi).

• 540 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghebo0105 Xem bài viết
    Váy em mua có mặc đi làm đc ko?
    Share địa chỉ chị bon chen với (mà cái khoản lượn ngóc ngách chị kém lắm tại cứ phụ thuộc đi với chồng nên chỉ vào đc các shops mặt tiền, rồi chỉ ăn phở ngó thôi).
    Mặc đi làm, đi chơi đều được chị ạ. Để em chụp ảnh rồi post lên cho chị xem. Shop em mua bé xíu, trên đường Nguyễn Du, cạnh cafe Mai, tên shop là Mona Lisa. Nhưng vô tình mới chọn được cái váy đó đúng dịp giảm giá, tất nhiên cũng chỉ là hàng Quảng Đông thui nhá chị. Còn muốn xịn hơn thì phải vào shop to rùi, em chưa quá 30 nên ko cầu kỳ hàng xịn hay hàng chuẩn để mặc đâu, em dễ mặc lắm nên dễ mua.
    Bình an...

• 1,743 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Mặc đi làm, đi chơi đều được chị ạ. Để em chụp ảnh rồi post lên cho chị xem. Shop em mua bé xíu, trên đường Nguyễn Du, cạnh cafe Mai, tên shop là Mona Lisa. Nhưng vô tình mới chọn được cái váy đó đúng dịp giảm giá, tất nhiên cũng chỉ là hàng Quảng Đông thui nhá chị. Còn muốn xịn hơn thì phải vào shop to rùi, em chưa quá 30 nên ko cầu kỳ hàng xịn hay hàng chuẩn để mặc đâu, em dễ mặc lắm nên dễ mua.
    Post lên đi em.
    Đúng là tuổi tác+môi trường làm việc quyết định phần quan trọng về trang phục mà.

Chị băm lên băm xuống rồi, lại vừa sinh tập 2 xong nên đang cố gắng "lấy lại chút hình ảnh' mừ.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng như các mẹ người hơi mập lên toàn phải đi may em đã may nhiều nơi rồi nhưng đồ voan em thấy nha may duy ý ở triệu việt vương là may được nhưng công hơi cao một cái nữa là nhà may bích ở lê thanh nghị chuyên may đầm voan gia hợp lý hơn điện thoại em xem trên mác là 01689973883 may ở đây thì phải chờ hơi lâu

• 564 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nhà may Bích rổ giá thế nào mẹ nó ơi? Gần nhà mình nên nếu giá ổn thì mình đi may. Vác 2 mảnh voan về để mấy tháng rùi, từ sau cạch, chỉ mua váy may sẵn thôi. Giá may gì đắt lòi mắt.

• 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao ở HN đắt đỏ thế nhỉ,trong em(Biên Hòa) may 1 cái váy đẹp thật đẹp cả vải chỉ cao nhất là 300k mà vải của ngta lun ý!