THỜI TRANG

Địa chỉ cửa hàng thời trang sensini

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 708 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Dear các mẹ,
    Em đang định mua mấy cái váy liền nhưng khổ nỗi toàn mặc size XS nên cứ tìm được mẫu hợp đưa ra thì em bán hàng lại bảo bán hết size XS rồi :Crying::Crying:. Cửa hàng sensini ngoài địa chỉ ở phạm ngọc thạch và bà triệu ra các mẹ có biết còn địa chỉ nào nữa không để em đi lùng cái váy cỡ mi nhon của em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

còn một cửa hàng nữa trên đường Giảng võ đấy bạn
    :Laughing::Rose::Kiss:
    • 230 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

em nói thật hàng của sesini cỡ kiểu gì ấy ạ, em mua bộ váy cỡ S áo thì vừa váy lại rộng quá cơ, đồ sesini giá cả cũng rẻ nhưng chất thì quá chán.
    • 708 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị rất nhiều, đúng là hàng sensini thì chất liệu không tốt lắm nhưnng được cái giá khá hợp lý và với em thì hic hic người nhỏ bé đi tìm váy may sẵn mãi chẳng có cái nào vừa may có cỡ XS của sensini. Hay còn hiệu nào đó có váy liền cỡ nhỏ chỉ cho em với nhé!!
    • 209 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Còn một cửa hàng Sensini nữa ở ngay đầu Giảng Võ đấy em ạ. Nhưng chị tẩy chay Sensini ngay sau cái váy đầu tiên rồi. Chất liệu quá rởm, vải thì dầy bì bì, rồi nhàu,rồi xơ vải, rồi phai màu hoa văn nhòe nhoẹt nữa. Ai may thì được cái tốt tốt. Nhưng hàng kiểu 50/50 đấy thì chịu thôi. 200k/váy tưởng rẻ mà lại thành đắt! Cái váy mua về mình ko xỏ tay được lần nào vì giặt xong là phai tan tành ra rồi :Sick:

Hàng của Mello rẻ hơn, 150k/váy mà chất liệu chọn lọc hơn đấy. Mỗi tội kiểu dáng thì ko nhiều. Cỡ L của Mello tương đương cỡ M của Sensini. Có khi em mặc vừa váy của Mello đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bumi; 31/05/2010 vào lúc 10:02 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 209 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Ah người em nhỏ thì cứ vào các hàng của teen, thế nào cũng tìm được cái vừa. Ôi mình thì ko thể nào ních được váy của các em teen nữa rồi, huhu...
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các mẹ ạ, em vẫn đang bức xúc cái vụ sensini quá đây ạ. Chả là hôm trước em được cô bạn tặng cái váy liền mua ở sensini Bà Triệu nhưng phải bóp phía sau 1 chút. Cô bạn em nhiệt tình cầm váy đi sửa cho em nhưng đến cửa hàng họ bảo phải em ra mặc thử thì mới họ mới sửa được. Của đáng tội là hôm cô bạn em đến thì nhân viên cửa hàng ko đưa giấy hẹn, bảo ko cần giấy, cứ để váy lại rồi nhắn em đến thôi.
    2 ngày sau, em phi thân đến đó. Vào cửa hàng mình nói rất nhỏ nhẹ với bà cụ già và mấy cô nhân viên mà vừa nói xong em đã bị 3 bà cháu xúm vào nói xa xả vì em ko có giấy hẹn. Họ xúm lại nói cứ như em đặt điều cho họ vậy, các khách hàng khác thì ngơ ngác nhìn còn em thì ngỡ ngàng quá mức với cái thái độ bán hàng lạ lùng đến vậy. Họ cứ khăng khăng là không bao giờ có chuyện nhận hàng sửa của khách mà ko có giấy hẹn. Sau 1 hồi giải thích rồi nói chuyện với cô bạn em, bà già mới mở cái ngăn kéo tủ quầy ra thì thấy luôn bộ váy của em ở đó ... bó tay! Nhân viên đưa đồ cho em thử nhưng thái độ rất khó chịu. Tại sao giữa thủ đô ngàn năm văn hiến thế này mà người bỏ tiền ra mua hàng lại phải chịu cái thái độ bán hàng như vậy?
    Em vẫn mua đồ Nem và Ivy lâu nay nhưng chưa bao giờ có trường hợp nào ức chế, thái độ phục vụ của nhân viên các hãng đó rất nhẹ nhàng, lịch sự.
    Sau vụ đó, em cầm cái váy về và cho luôn người khác vì cứ nhìn thấy nó là em lại khó chịu, bảo làm sao mà mặc vào người cơ chứ. Ra nghị quyết cạch mặt cái sensini đó luôn. Kinh hồn với cái kiểu bán hàng đấy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)