THỜI TRANG

địa chỉ của hàng pha lê

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.9K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5,164 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

em đang có nhu cầu dùng đồ pha lê mà tìm mãi chả thấy cửa hàng bán đồ trang sức pha lê đâu cả, một dạo thì đi đau cũng thấy

em ở Hà Nội ạ, có chị nào biết địa chỉ bán vòng, hạt chỉ em với

• 654 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip-Puppy Xem bài viết
    em đang có nhu cầu dùng đồ pha lê mà tìm mãi chả thấy cửa hàng bán đồ trang sức pha lê đâu cả, một dạo thì đi đau cũng thấy

He he...mắt nhắm mắt mở đọc tưởng bạn hỏi cửa hàng bán đồ thuỷ tinh pha lê (đồ gia dụng như bát đĩa cốc tách ý), tý nữa thì trả lời chỉ bạn ra cửa hàng Thái Dương Gia ở 18 phố Thể Giao. Định gửi bài trả lời thì đọc lại hoá ra mình tý nữa nhanh nhẩu đoảng, hihi...
    Bạn ơi, cửa hàng đồ trang sức pha lê ở Ngã tư phố Hàng Bông và Quán Sứ ý, mình mua vòng tay và nhẫn ở đấy mấy lần rồi nhưng lại quên ko để ý số nhà, ngay ngã từ Hàng Bông - Quán Sứ ý bạn ah.

• 1,410 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip-Puppy Xem bài viết

ngã tư chùa Bộc - Tây sơn - Thái Hà cũng có 1 hàng nhỏ thôi nhưng khá phong phú.

• 740 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hp ở Sài Gòn nhưng hp cũng có nhu cầu mua trang sức pha lê nữa.( xí xọn quá mà...)
    các mẹ có ai biết chổ bán thì giúp em với !!!
    .....Đừng mang lời cay đắng thay bằng lời yêu thương.
    Đừng yêu bằng đôi mắt hãy yêu bằng trái tim.........:LoveStruc:

• 89 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chip-Puppy có ghé qua Big C không, có đồ trang sức Antica làm bằng thủy tinh Murano của Ý, làm bằng thủ công rất đẹp, màu sắc khá đặc biệt. Mình biết đường link này www.anticamurrina.com

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hp_icy Xem bài viết
    hp ở Sài Gòn nhưng hp cũng có nhu cầu mua trang sức pha lê nữa.( xí xọn quá mà...)
    các mẹ có ai biết chổ bán thì giúp em với !!!
    Chị ghé 205 lý tự trọng Tphcm xem, ở đó chuyên bán pha vòng tay, cổ pha lê cũng đẹp đó chị,

• 3,469 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang1912 Xem bài viết
    He he...mắt nhắm mắt mở đọc tưởng bạn hỏi cửa hàng bán đồ thuỷ tinh pha lê (đồ gia dụng như bát đĩa cốc tách ý), tý nữa thì trả lời chỉ bạn ra cửa hàng Thái Dương Gia ở 18 phố Thể Giao. Định gửi bài trả lời thì đọc lại hoá ra mình tý nữa nhanh nhẩu đoảng, hihi...
    .
    Phố Thể Giao ở chỗ nào mẹ cháu nhỉ, nghe quen quá mà k nhớ ra nổi. Mang tiếng định đô ở đây 30 năm rồi mà con phố này vẫn chưa hình dung ra nổi :Battin ey:

• 654 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EmCun Xem bài viết
    Phố Thể Giao ở chỗ nào mẹ cháu nhỉ, nghe quen quá mà k nhớ ra nổi. Mang tiếng định đô ở đây 30 năm rồi mà con phố này vẫn chưa hình dung ra nổi :Battin ey:
    Phố Thể Giao nằm giữa và song song với phố Nguyễn Bỉnh Khiêm và Nguyễn Đình Chiểu đó bạn ơi. Nó nằm cắt giữa đoạn Tuệ Tĩnh và Tô Hiến Thành, nhà mình hay ra phố Thể Giao đó một là mua hải sản tươi sống, hai là lượn hàng đồ thủy tinh pha lê. Nếu bạn đi từ phố Nguyễn Công Trứ rẽ ra Tuệ Tĩnh thì phố Thể Giao ở bên tay phải đó bạn ah!!! :Rose:

• 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các Bác,
    Em là thành viên mới của diễn đàn này, em rất muốn học cách làm pha lê để làm giàu đây, bởi vì thị trường ở Huế rất nóng về mặt hàng này, các bác có thể hướng dẫn cho em cách làm và mua pha lê ở đâu được không ạ. Cám ơn các Bác nhé. Hy vọng các Bác sẽ tiếp nhận em trong diễn đàn này.

• 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

huhu các Bác giúp đỡ cho em với

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2