THỜI TRANG

Cùng vào comment các cửa hàng thời trang ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

1_ Tuy box "Chăm sóc bố mẹ" đã có 1 topic "Sổ đen ở HN" rồi nhưng em thấy topic đó hơi bị giới hạn quá. Ở topic này các mẹ các mẹ tha hồ thể hiện kiến thức uyên thâm trong lĩnh vực shopping của mình. Khi vào đây:

+ Các mẹ có thể giới thiệu những shop ruột của mình ở HN. Có khi đó là những shop lớn, siêu thị nào đó ai cũng biết, nhưng có khi đó lại chỉ là shop nhỏ nhưng có kha khá đồ đẹp trên phố nào đó mà các mẹ mới khám phá ra:cool:.

+ Các mẹ có thể nêu cả nguồn gốc xuất xứ của nguồn hàng trong shop đó nếu biết:Thinking::Thinking::Thinking:.

+ Các mẹ có thể show ảnh món đồ mà các mẹ mới mua ở đó, hoặc là muốn mua nhưng ko hợp với mình nên chỉ chụp ảnh cho đỡ thèm:Crying:, thoải mái vô tư ko ai ném đá ai hết nhá!:LoveStruc:

+ 1 shop thời trang cũng như 1 con người, có những ưu và nhược điểm, có lúc hàng đẹp có lúc hàng xấu, các mẹ cứ thoải mái comment nhé!:Laughing: Vào topic này các mẹ có thể biết tình hình từng cửa hàng trong từng thời điểm. Mỗi người là 1 con ong chăm chỉ ngày ngày đi kiếm mật (đi shopping), chiều tối về tổ góp mật với các con ong khác:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:.

2_ Topic này rất hữu ích đối với các chị em vừa mới từ teen bước sang 20, từ 20+ -->30+, 30+ --> 40+, ... Khi vừa bước sang độ tuổi mới thì cách ăn mặc phải khác chút, khi đó n~ shop ruột cũ sẽ ko còn là sự lựa chọn, trong lúc còn đang lơ ngơ lóng ngóng, thời gian lại khan hiếm thì mời chị em vào đây ta cùng điểm mặt từng shop HN trên web rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:

3_ Các mẹ cứ thoải mái mà thể hiện sự uyên thâm đi nhé! Với vị trí là chủ topic em sẽ làm 1 list ở đầu trang nêu tên từng shop đc đề cập và cả n~ bad, good cm của các mẹ cho mọi người tiện theo dõi. Nhưng chỉ có shop nào có ưu có nhược thì mới điểm tên thôi nhé!:Applause: Còn nếu chỉ rặt n~ nhược điểm và nhược lớn hơn ưu thì đã có topic "Sổ đen" rồi. List sẽ đc bổ sung cập nhật dần dần.

Ai sẽ mở màn nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

List sẽ ở đây nhé
    • 344 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Em ở khu vực Cầy Giấy nên cũng hay mua các shop quanh quẩn đây thôi:
    1. Cuối chợ Xanh đường Phan Văn Trường có 1 C.H đồ cũng đẹp nhưng giá chát lắm. Có khi còn hơn cả mấy shop bán ở cửa hàng hoành tráng
    2. 1 cửa hàng ở trước cổng chợ Nghĩa Tân. (Hic! Em vẫn ko nhớ tên.) Chỉ thấy rằng đồ ở đây cũng khá ok. Giá cũng ok
    3.Ở phố Đội Cấn có 3 shop kề nhau. 1 trong số đó có shop Vàng Anh thì phải em cũng hay mua
    4. Giày dép ở shop Hoàng Long trên đường Cầu Giấy
    Hic! Hôm nào em sẽ chú ý địa chỉ hơn chứ nói thế này thì biết đàng nào mà lần các chị nhỉ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuongvy1512; 28/04/2009 vào lúc 10:33 AM.
    "Trái tim em có ước mơ... "
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ơ ko có mẹ nào ủng hộ à ?