THỜI TRANG

Cửa hàng của Charles & Keith tại HN???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.32K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 222 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ cửa hàng giày Charles & Keith ở đâu không chỉ giúp mình với. Tuần trước có lượn phố, nhìn thấy nhưng bây giờ quên béng mất. Các mẹ làm ơn giúp với nhé, thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 389 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuanTom Xem bài viết
    Có mẹ nào biết địa chỉ cửa hàng giày Charles & Keith ở đâu không chỉ giúp mình với. Tuần trước có lượn phố, nhìn thấy nhưng bây giờ quên béng mất. Các mẹ làm ơn giúp với nhé, thanks
    Mình thì k thấy cái cửa hàng giầy nào nó có biển Charles&Keith đâu, mình chỉ biết ở 31 Bà Triệu (Boutique thì phải) và shop Saturday ở Phan Đình Phùng có giầy Charles&Keith như mẹ nó nói thôi. Ngoài ra ở Phố Huế cũng có 1 shop, mình k nhớ tên nữa, ở phía bên trái ý, đoạn Nguyễn Du rẻ sang.
    Bố Mẹ Yêu CUNNA
    • 2,595 Bài viết

• 2,728 Được cảm ơn

Soho 44 Phố Huế.

~ Đậu Dế ~

• 1,023 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

giày Charles & Keith có đẹp và bền ko các mẹ, em muốn mua cho xã 1 đôi, mà Anh nhà em đi phá lắm !
    • 2,595 Bài viết

• 2,728 Được cảm ơn

Charles and Keith là hãng giày nữ bạn ạ.

~ Đậu Dế ~

• KDM
    • 8 năm
    • 279 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai_pham Xem bài viết
    giày Charles & Keith có đẹp và bền ko các mẹ, em muốn mua cho xã 1 đôi, mà Anh nhà em đi phá lắm !
    C & K bán giày nữ thôi, mình thấy thì đồ hãng này kiểu cách thì cũng tạm được nhưng không bền tí nào, như kiểu là giày tráng 1 lớp da mỏng dính, đi được 1, 2 tuần là bắt đầu bong vẩy, đế + gót nhựa mòn nhanh lắm. À mà có lẽ mình đi bộ khá nhiều nên thế, nếu chỉ đi loanh quanh trong văn phòng thì chắc tuổi thọ giày dép cũng tạm được. Dép đế bệt thì đi không êm chân (vì đế + gót cứng).
    • 163 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Các mẹ nào đã xài giày CK rồi thì cho ít í kiến với ạ. Về chất lượng,mẫu mã,giá cả..v.v...
    E đang định mua 1đôi giày,k cần theo mode,chỉ cần tốt,đi êm chân,giá khoảng 1tr đổ lên đổ xuống. Vì e hay đi cao gót,lại đi nhiều,nên cũng đắn đo lắm ạh.
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Showroom chính thức của C&K ở HN là ở 36 Lê Thái Tổ, quận Hoàn Kiếm với nếu mình không nhớ nhầm thì hình như trong Vincom cũng có 1 gian hàng nữa thì phải . Còn lại thì các cửa hàng khác nếu có bán thì là hàng C&K xách tay từ Sing về ^^

@KDm : đồng ý ^^ mình thì không đi cao gót của hãng này nhưng hầu hết bạn bè mình đã đi thì đều nói chất lượng cũng tương đối, không phải là hàng bền , thậm chí đế còn hơi cứng nhưng đc cái mẫu mã của hãng này cũng khá và designed theo phong cách thanh lịch nhẹ nhàng nên rất đc chị em văn phòng ưa chuộng mà giá lại cũng không quá mắc .

@bongbj : bạn cứ ra showroom của nó , xách đại 1 đôi thử là biết ngay .
    Nói chung nếu không phải người khó tính + cân nhắc những gì hợp với túi tiền thì hàng C&K là phù hợp. Còn nếu bạn vẫn muốn 1 đôi có chất lượng tốt hơn thì tìm 9west ^^ nếu mua trực tiếp ở cửa hàng tại VN thì đắt nhưng nếu order thì giá sẽ ổn hơn đấy tại hàng này bên Mỹ đang là mùa holyday nên nó sale mạnh lắm .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi candy_baby; 23/12/2010 vào lúc 07:19 PM.
    • 691 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Showroom to đùng ở trong Vincom đó bạn