THỜI TRANG

Cửa hàng bán sản phẩm dệt may Việt Thắng -HN

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 110 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Sắp đến hè rồi, nhà mình rất tín nhiệm vải lanh Việt Thắng. Ngày trước thì có biết một cửa hàng ở trên phố Hàng Gà mà không biết cửa hàng đã chuyển đi chỗ nào. Có mẹ nào biết chỉ mách cho mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 200 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Bạn lên 53 Mai Hắc Đế nhé!
    chúc bạn chọn được vải như ý!
    • 409 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Nhân tiện, mình cực kỳ thích quỳân tây nữ của hãng này nhé. Tình cờ phát hiện ra. Truớc đây toàn quần hàng mắc tiền nhưng chất vaỉ và dáng quần không đẹp lâu như quần của hãng này. Mình toàn cắm thùng, các chị cơ quan ai cũng hỏi quần đẹp mua ở đâu.

Các mẹ thử xem. Thích lắm.
    • 110 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, chiều nay mình sẽ qua
    • 3,995 Bài viết

• 2,606 Được cảm ơn

Hình như ở Cầu Giấy cũng có 1 cửa hàng bạn à
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Việt Thắng có bán đồ dệt kim ko các mẹ ơi?

Em đang muốn tìm mua tất dệt kim, mua nhiều luôn để dùng cho cả năm (vì điều kiện ko mua nhiều lần được). Các mẹ bít ở đâu bán tất dệt kim rẻ, chất lượng tốt bảo em nhé! Em cảm ơn!
    • 365 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình đang tìm cửa hàng bán đồ việt thắng ở khu vực cầu giấy, có mẹ nào có địa chỉ ko chỉ giúp mình với. Thx trước nhé.
    • 305 Bài viết

• 719 Được cảm ơn

Ở Hoàng Quốc Việt bạn à. Mình không nhớ số, nó ở đúng đoạn ngã tư đèn đỏ mà rẽ vào chợ Nghĩa Tân í. Mặt tiền không lớn lắm, nhưng có biển Việt Thắng, và lúc nào cũng đông nghịt khách.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 289 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Có cửa hàng nào gần Ngã tư sở ko cả nhà ơi............Tớ cần gấp quá.........
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó qua chùa Thái Hà nhé gần mấy chỗ '' thế giới di động '' í có cửa hàng vừa đồ lanh việt thắng vừa tất dệt kim '' đặc biệt tất đang giảm giá vì mùa hè mẹ nó nhé . treo biển to đùng đi từ Huỳnh thúc Kháng thì bên tay Phải nhé
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbong1107 Xem bài viết
    Sắp đến hè rồi, nhà mình rất tín nhiệm vải lanh Việt Thắng. Ngày trước thì có biết một cửa hàng ở trên phố Hàng Gà mà không biết cửa hàng đã chuyển đi chỗ nào. Có mẹ nào biết chỉ mách cho mình nhé. Thanks
    chị à... hiện tại ở hà nội có rất nhiều địa điểm bán hàng lanh Việt Thắng.. Nhưng chính vì thế mà hàng nhái hàng kém chất lượng,hàng TQ cũng nhiều... bên e hiện có 3 chi nhánh bán chuyên hàng lanh của VT chị có thể tham khảo qua 3 địa chỉ sau
    1:163 thái hà-hà nội
    2:53 Mai Hắc Đế-hà nội
    317: Hoàng Quốc việt-hà nội
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chào các chị, em thì thích hàng lanh Việt Thắng mới khoảng 2 năm nay nên cũng hay lọ mọ tìm cửa hàng. trên đường em đi từ cơ quan về nhà có đi qua mấy cái siêu thị quần áo và vài cửa hàng biển là Lanh Việt Thắng, em có mua vài lần cho em và mẹ em thì phát hiện như sau:
    - Các siêu thị thì đều có hàng lanh Việt Thắng, nhưng tag thì toàn tag nhựa, đặc biệt cửa hàng ở Thái Hà (gần M2) có biển là Lanh Việt Thắng nhưng toàn Tag nhựa, Lanh cầm lên mát tay nhưng đường may không tinh tế, không kỹ càng, năm ngoái em có mua chừng 3 bộ cho mẹ em và 2 bộ cho em thì mặc khoảng hơn 1 tháng thì toàn rách mông do đường may ẩu. Vì tội này mà mẹ em kêu mãi.
    -Đến cuối mùa hè năm ngoái em mới biết 1 cửa hàng Việt Thắng ở Cầu Giấy, hình như 180 gì đó. bên í hàng ít thôi, giá cũng cực kỳ phải chăng, nhưng cầm lên thích cực kỳ, Tag là tag vải, em mua thử 2 bộ mặc, và cảm thấy cực kỳ hài lòng. 2 bộ em mua mặc đến hơn 1 năm, cho vào máy giặt vô tư mà vẫn như mới. Thế là em biết hàng chất lượng rồi. Nên năm nay em lượn suốt, sắm cho em, mẹ em, em gái, và cho bé nhà em nữa. Hàng trẻ em cũng chỉ có ít thôi, nhưng may rất đẹp.
    Hỏi ra mới biết cửa hàng này là đại lý duy nhất toàn miền bắc, còn các cửa hàng khác thì ko biết chính xác nguồn gốc, có khi còn có hàng Tàu trộn vào.
    Em viết bài ko quảng cáo đâu Mod nhé, em chỉ muốn bảo vệ hàng Việt nam chất lượng cao thôi, chứ nhìn vào mấy cửa hàng bán Lanh tàu đội lốt hàng Việt Nam lừa chị em nhà mình là em xót lắm. hôm trc em mới mua dc cái áo ngủ bên í, có 100k mà anh xem khen quá trời, hi hi