THỜI TRANG

Cửa hàng 1 giá 130k Tracy ở Hàng Da

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,776 Bài viết

• 6,741 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hôm nay đi qua phố Hàng Da em mới thấy cửa hàng này, thấy mấy kiểu váy manocanh mặc cũng được, có mẹ nào mua đồ ( váy ) ở đây chưa? Cho em ít kinh nghiệm với, kiểu dáng, chất liệu vải có ok ko? Thấy giá cũng ok các mẹ nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,372 Bài viết

• 4,961 Được cảm ơn

Hàng này bày biện thì đẹp nhưng vào trong đồ xấu lắm.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha
    http://zaodich.com/forum/f2488/nang-...-nghi-1565206/

Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,776 Bài viết

• 6,741 Được cảm ơn

Chán thế cơ ah các mẹ, em đang định chiều nay vào, thanks các mẹ,vậy là em đỡ mất thời gian lượn lờ, dành thời gian chăm sóc chồng con yêu quý thôi :Laughing:
    • 354 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình thấy Tracy này có một chuỗi cửa hàng cơ mà (4 shop thì phỉa). Mình chưa vào nhưng quần áo có vè dành cho các bạn tuổi teen. Mình thấy cô bé hàng xóm nhà mình cũng bảo hàgn của Tracy dạo này xấu và đắt lên. Tracy ko phải style của mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,776 Bài viết

• 6,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunboom Xem bài viết
    Mình thấy Tracy này có một chuỗi cửa hàng cơ mà (4 shop thì phỉa). Mình chưa vào nhưng quần áo có vè dành cho các bạn tuổi teen. Mình thấy cô bé hàng xóm nhà mình cũng bảo hàgn của Tracy dạo này xấu và đắt lên. Tracy ko phải style của mình.
    Thế hả mẹ nó, em có bít đâu, hnay tình cờ qua đấy thấy mẫu mặc cũng ok, em tưởng mình cũng bon chen được, bít đâu style teen mình mặc vào lại thành nai vàng ngơ ngác thì sao nhỉ? Cưa sừng làm nghé cho chồng ngạc nhiên! :Laughing: Em từ bỏ ý định thăm viếng cửa hàng này rùi mẹ nó ạ!
    • 415 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Các mẹ cứ vào thử xem. Thực â kết hợp phụ kiện vào thì cũng hay phết. Nhất là mặc đi biển. Em thấy có nhiều cái nó cũng hay lắm. Nhưng chất liệu thì ko được oke lắm. Tiền nào của đấy mà!
    • 937 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Mặc hàng này thì phải teen teen 1 chút!kết hợp loằng ngoằng cái lọ xọ cái kia thì mới đẹp!
    Mình k thích thể loại này vì chất xấu(tiền nào của đó), già rồi,và tính mình thích kiểu sẹc xi cơ!
    • 415 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Ha ha mẹ này vui tính quá. Thỉnh thoảng đổi phong cách tý cho ông chồng sốc. Có cái vùng 1 lý tưởng thì sexy chứ. Của em nó LG phẳng nên nhiều khi phát buồn ra. Chán lắm!
    • 934 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Từ hồi con em rủ em vào Tracy ở Hai Bà Trưng thì em mất khối tiền với bọn này rồi. Chất liệu không đẹp lắm nhưng mà rẻ. Em thì chả cần chất đẹp lắm, thấy mặc được thì vẫn cứ khuân. Đằng nào năm sau cũng cho mấy em í nghỉ hưu non mà.
    • 97 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tracy chỉ dành cho teen và sinh viên thôi ạ , nhìn kỹ mới t hấy đường kim mũi chỉ k thể tiêu hoá được :Sad:, nhìn xa thì hấp dẫn lắm , mà khi vào xem thì chán quá cơ
    • 974 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meouon Xem bài viết
    Từ hồi con em rủ em vào Tracy ở Hai Bà Trưng thì em mất khối tiền với bọn này rồi. Chất liệu không đẹp lắm nhưng mà rẻ. Em thì chả cần chất đẹp lắm, thấy mặc được thì vẫn cứ khuân. Đằng nào năm sau cũng cho mấy em í nghỉ hưu non mà.
    Mình thấy thỉnh thoảng lượn vào cũng có vài cái đc được , chắc mấy mẫu để mồi , 3 lần vào thì mua đc 1 cái váy đen ,mặc trông cũng secxi phết , mà rẻ.
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.
    • 311 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

EM hay mua ở Tracy TÔn Đức Thắng cơ. Nói chung là chịu khó tím thì vẫn đc cái ưng ý. Có điều dạo này hàng Tracy xấu thật:Sad:
    • 516 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Đúng là dạo này tracy không có mặt hàng gì mới . Em thấy Boo ở Hoàng Diệu đẹp hơn , giá TB cũng chỉ hơn tí nhưng chất lượng khác hẳn . Lúc đầu em cũng mê cái Tracy lắm , vì nh` đồ sexy mà . Nhưng sexy cũng thuộc dạng bt thôi . Nên em đang tìm chỗ khác để đóng đổ . Hàng tracy mặc 1 2 lần là nhàm .
    • 237 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Tracy chất liệu ko đc đẹp, nhưng em thấy cửa hàng đẹp , giá lại rẻ, nên các mẹ mặc 1 vụ thì mua cũng đỡ phí, hihi:Battin ey:
    • 208 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thấy thằng bạn dân buôn quần áo của em kể, Hàng của Tracy toàn mua bên Trung Quốc, vì đặt mua mỗi loại với slượng lớn nên giá mua rất rẻ ( USD 3 - 4/chiếc). Đường may của Tracy đối với các áo chất liệu vải thô thì cực xấu, sợi chỉ lôi thôi.. Nếu chọn thì may chăng chọn được mấy cái áo thun thôi - hơi xì tin một chút! Giá 130k là quá đắt!
    • 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

Đồ cũng tạm được, dùng vài lần là tã sùi hết vải . Nhưng giá thế là ok rùi. Tuy nhiên ko hiểu giá nhập là bnh mà bán rẻ lại nhân viên đông, cửa hàng hoành tráng toàn phố lớn nhà tầng.:Nottalkin:
    • 366 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Cửa hàng này bjo mở khắp nơi , hồi mua đông mua đc cái quần côn , cái áo dáng dài . Quần mặc 1 lần giặt co dúm chật níc. Nói chung đồ xitin chúng nó hay mặc dài lằng nhằng ý . Bjo hiểu 1 điều đồ rẻ ko bjo mặc đc .:Sad:
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

em thấy nó có xì tin cho bọn teen đâu chị? Ở ngoài nhìn vào thấy đẹp nên em ghé vào Tracy Chùa Bộc, thấy size to dã man. Vừa to vừa rộng. Nhăn nhăn nhúm nhúm. Cừa hàng treo nhiều áo thế nhưng thật ra chỉ nhiều về số lượng, còn về kiểu thì rất ít, chỉ đc tầm 9,10 kiểu áo. Mỗi kiểu áo có tới gần chục cái áo y chang treo bên cạnh. Có những cái chất liệu voan có vẻ sexy tung bay trong gió, nhưng size to quá, cứ như áo cho đàn ông mặc ý. Những kiểu áo của Tracy chắc chỉ có chị nào cao to như Hồ Ngọc Hà mới mặc vừa.
    • 544 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em thì chưa bg ghé vào xem ,nhưng thấy mở nhiều mà giá lại rẻ nên cũng tò mò mấy lần định vào xem sao ,nhưng đi qua thấy manocanh mặc mấy bộ làm mẫu em đã ko muốn vào rồi ,thường thì cửa hàng nào cũng chọn những mẫu mã đẹp nhất của cửa hàng mình để treo câu khách mà ,mọi người thấy rẻ nên cứ khuân về chứ thực ra rẻ lại hóa đắt vì mặc 1 2 lần là chán ngắt ,chất liệu xấu mẫu mã xấu nhìn thì lại quá dởm với số tiền ấy các bạn có thể đi mua vải may còn đẹp gấp mấy lần ấy chứ .Đúng là tiền nào của ấy thật .
    • 1,749 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Tracy là hàng chợ của hàng chợ ấy chứ, chất xờ vài mà ghê cả tay, chắc là cùng tầm với mấy đồ vỉa hè và chợ đêm nhưng hơn được cái nằm trong cửa hàng cửa hiệu
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3