THỜI TRANG

Cho mình hỏi Địa chỉ mua đồng hồ Fake ở Hà Nội!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.79K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đang muốn mua đồng hồ nữ để làm quà tặng, mình muốn mua đồng hồ Fake thôi (mua đồng hồ xịn hẳn thì mình không có khả năng ạ). Các mẹ chỉ dùm những địa chỉ uy tín với ạ. Mình đã ngó qua ở Hàng Đào nhưng hỡi ôi, sợ lắm, giá cả cứ trên trời ý, chả biết mặc cả thế nào. Mà mình ngại nhất là mua đem tặng rồi được vài ngày đồng hồ đã trục trặc! Cảm ơn các mẹ thông thái nhiều nhiều ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 85 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đồng hồ fake thì đầy ra đấy. Quan trọng là fake loại mấy
    • 332 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakura_HN Xem bài viết
    Chào các mẹ, mình đang muốn mua đồng hồ nữ để làm quà tặng, mình muốn mua đồng hồ Fake thôi (mua đồng hồ xịn hẳn thì mình không có khả năng ạ). Các mẹ chỉ dùm những địa chỉ uy tín với ạ. Mình đã ngó qua ở Hàng Đào nhưng hỡi ôi, sợ lắm, giá cả cứ trên trời ý, chả biết mặc cả thế nào. Mà mình ngại nhất là mua đem tặng rồi được vài ngày đồng hồ đã trục trặc! Cảm ơn các mẹ thông thái nhiều nhiều ạ!
    101 trung liêt.bạn vào google gõ : đồng hồ led.họ có website đấy .mình thấy đồng hồ của họ đẹp và rẻ nũa, kiểu dáng ok
    Trời tan cơn mưa, mây sẽ lại bay..
    ---------------------
    YM: unforget01

• 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E cũng đang muốn mua 1 cái fake loại 1 ý của mấy hãng gucci, hermes hay LV ý..mà tìm ko thấy nhiều. Mẹ nào biết chỉ giáo em với
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Về đồng hồ fake thì có nhiều nơi bán lắm. Quan trọng là fake 1 hay fake 2 thôi và việc bảo hành sửa chữa cũng như uy tín của nhà cung cấp ra sao thôi. Mình có 1 địa chỉ có thể tham khảo nhé:
    http:///Thoi-trang-Nam/p923...hong-Cach.html
    • 53 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Làm sao phân biết face 1, Fake 2 nhỉ. Mấy con longines, op swatch tầm 1-2 tr. Đấy chắc là fake 1 à???Mẹ nào biết chỉ giáo mình cái (
    • 231 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

bạn ra Linh Hàng Giầy ý, mình thấy tầm 1-3tr nhiều laọi đẹp lắm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://shopnhim.moinhat.vn/san-pham/...h-U-watch.html
    Đây bạn nhé. Đồng hồ thông minh giá rẻ